ఘట్టమనేని ఫ్యామిలీ: మహేష్ బాబు రాలేకపోయారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-05T17:47:38+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ కృష్ణ విగ్రహావిష్కరణ శనివారం ఆయన స్వగ్రామం బుర్రిపాలెంలో జరిగింది. అక్కడ గ్రామస్తులు ఏర్పాటు చేసిన విగ్రహాన్ని ఆయన సోదరుడు ఘట్టమనేని ఆదిశేషగిరిరావు ఆవిష్కరించారు. హీరో సుధీర్ బాబు, కృష్ణ కుమార్తెలు పద్మావతి, మంజుల, ప్రియదర్శిని, జయ, రమేష్ బాబు భార్య మృదుల, నన్నపనేని రాజకుమారి, నిర్మాతలు అచ్చిరెడ్డి, శాఖమూరి మల్లికార్జునరావు, దర్శకుడు ఎస్వీ కృష్ణా రెడ్డి తదితరులు పాల్గొన్నారు.

ఘట్టమనేని ఫ్యామిలీ: మహేష్ బాబు రాలేకపోయారు

సూపర్ స్టార్ కృష్ణ విగ్రహావిష్కరణ శనివారం ఆయన స్వగ్రామం బుర్రిపాలెంలో జరిగింది. అక్కడ గ్రామస్తులు ఏర్పాటు చేసిన విగ్రహాన్ని ఆయన సోదరుడు ఘట్టమనేని ఆదిశేషగిరిరావు ఆవిష్కరించారు. హీరో సుధీర్ బాబు, కృష్ణ కుమార్తెలు పద్మావతి, మంజుల, ప్రియదర్శిని, జయ, రమేష్ బాబు భార్య మృదుల, నన్నపనేని రాజకుమారి, నిర్మాతలు అచ్చిరెడ్డి, శాఖమూరి మల్లికార్జునరావు, దర్శకుడు ఎస్వీ కృష్ణా రెడ్డి తదితరులు పాల్గొన్నారు. సీనియర్ సినీ జర్నలిస్టు వినాయకరావు రచించిన ‘ఎ మ్యాన్ లైక్ గాడ్’ పుస్తకాన్ని సుధీర్ బాబు ఆవిష్కరించి తొలి ప్రతిని ఆదిశేషగిరిరావుకు అందించారు.

నిర్మాత ఆదిశేషగిరిరావు మాట్లాడుతూ.. బుర్రిపాలెం పేరు చెప్పకుండా అన్నయ్య ఎప్పుడూ మాట్లాడడు.గ్రామంలో ఎన్నో అభివృద్ధి కార్యక్రమాలు చేశాం.. భవిష్యత్తులో కూడా కొనసాగిస్తాం.. గ్రామానికి ఏది అవసరమో మా దృష్టికి తీసుకువస్తే తప్పకుండా చేస్తాం. కుటుంబం తరపున.కుటుంబ సభ్యులందరూ గ్రామంలో కృష్ణుని జ్ఞాపకాలను పదిలంగా ఉంచుతాం.బుర్రిపాలెం గ్రామంలో అన్నయ్య విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించడం సంతోషకరం.సీనియర్ జర్నలిస్ట్ వినాయకరావు మూడేళ్లు శ్రమించి అద్భుతమైన సమాచారంతో ‘దేవుడిలాంటి మనిషి’ పుస్తకాన్ని రచించారు. చరిత్రను ప్రతిబింబించే ఇలాంటి పుస్తకాల అవసరం చాలా ఉంది.రాబోయే రోజుల్లో కృష్ణ పేరు గుర్తుండేలా మంచి కార్యక్రమాలు చేపడతాం..మహేష్ బాబు ఇప్పుడు రాలేకపోయాడు..మళ్లీ వస్తానన్నాడు.

1.jpg

సుధీర్‌బాబు మాట్లాడుతూ.. ‘‘నేను కూడా కృష్ణుడిలాగే సినిమాలను ఇష్టపడి ఈ రంగంలోకి వచ్చి ఎంతో మంది అభిమానులను సంపాదించుకున్నాను. మావయ్యగారి విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించడంతోపాటు వినాయకరావుగారు రాసిన ఈ అద్భుతమైన పుస్తకాన్ని నా చేతుల మీదుగా విడుదల చేయడం చాలా ఆనందంగా ఉంది. అతను \ వాడు చెప్పాడు.

పుస్తక రచయిత వినాయకరావు మాట్లాడుతూ.. అదనపు హంగులతో ఈ పుస్తకాన్ని రెండోసారి తీసుకొచ్చాను.ఈ పుస్తకం చూడకుండానే ఆయన మనల్ని విడిచిపెట్టడం బాధాకరం అన్నారు.

మా నాన్నకు పుట్టిన ఊరు అంటే ఎంతో ప్రేమ అని.. ప్రతిసారీ బుర్రిపాలెం గ్రామంలో తమ చిన్ననాటి జ్ఞాపకాలను వెంట తీసుకెళ్లేవారని.. ఆయన ఆశయ సాధనకు ముందుకెళ్తామని గల్లా పద్మావతి తెలిపారు.

3.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-05T17:49:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *