ప్రభాస్: చిన్న సినిమాలను మళ్లీ విడుదల చేస్తారు

ఇదిలా ఉంటే, టాప్ నటీనటులు నటుడి పుట్టినరోజున లేదా సినిమా చాలా సంవత్సరాలు పూర్తయినప్పుడు పాత సినిమాలను మళ్లీ విడుదల చేస్తున్నారు. ఇలా విడుదలైన సినిమాలు కూడా మంచి వసూళ్లు సాధిస్తున్నాయి కానీ ఇలా విడుదల చేయడం విశేషం అయితే ఇప్పుడు ఇవి విడుదలయ్యాక వేరే సినిమాలకు థియేటర్లు కూడా ఇవ్వడం లేదనే టాక్ ఇండస్ట్రీలో వినిపిస్తోంది. ఎందుకంటే అగ్ర నటీనటుల పాత సినిమాలు రీరిలీజ్ అయినప్పుడు మెయిన్ థియేటర్లలో రిలీజ్ చేస్తారు, దాని వల్ల చిన్న సినిమాలు ఒకేసారి రిలీజ్ చేస్తే సినిమా థియేటర్లు ఇవ్వకుండా మళ్లీ సినిమాలకు తీసుకెళ్తారు. ఈ అగ్ర నటుల సినిమాలను విడుదల చేసింది.

ఉదాహరణకు నిన్న విడుదలైన ‘మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్’ సినిమా చూస్తే #MrPregnant ఈ సినిమాకి మంచి పాజిటివ్ టాక్ వచ్చింది. అయితే నిన్న ప్రభాస్ పాత సినిమా ‘యోగి’ #యోగి విడుదల కాగా, ధనుష్ నటించిన ‘రఘువరన్ బీటెక్’ కూడా విడుదలైంది. ఈ రెండు సినిమాలతో ఆర్టీసీ క్రాస్ రోడ్స్ దగ్గర ఉన్న థియేటర్లన్నీ ఫుల్ అయిపోయాయని, ‘మిస్టర్. ప్రెగ్నెంట్’ సినిమాకు అక్కడ ఒకటి రెండు షోలే వచ్చాయి.

mrpregnant1.jpg

‘మిస్టర్ ప్రెగ్నెంట్’ #MrPregnant చిత్రంలో ప్రధాన పాత్ర పోషించిన సోహెల్ మాట్లాడుతూ.. మా సినిమా పోస్టర్ కూడా థియేటర్ల దగ్గర పెట్టడం లేదు. నిన్న సోహెల్ తన సినిమా ప్రమోషన్స్ కోసం థియేటర్లకు వెళ్తుంటే, కొన్ని థియేటర్లలో పోస్టర్లు కూడా వేయలేదు, అది చిన్న సినిమా కాబట్టి, ఎందుకు పెట్టాలని అనుకున్నారు? “చిన్న సినిమాలతో సహా అన్ని సినిమాలు బాగా ఆడాలి, ప్రోత్సహిస్తే ఎక్కువ మంది సినిమాలు తీస్తారు, ఉపాధి పెరుగుతుంది, కొత్త టాలెంట్ ఇండస్ట్రీలోకి వస్తుంది. చిన్న సినిమాలు థియేటర్లలో ఆడకపోతే మనలాంటి వాళ్ళు ఎక్కడికి పోతారు” సోహెల్ చెప్పారు.

ఈరోజు నుంచి తన సినిమా ప్రమోషన్ కోసం థియేటర్లు, మల్టీప్లెక్స్ లకు వెళ్లాలనుకుంటున్నానని, అయితే మా సినిమా ఆడే థియేటర్ల దగ్గర మా సినిమా పోస్టర్ కనిపించడం లేదని, ఇలా ఎందుకు జరుగుతుందో అర్థం కావడం లేదని అంటున్నారు. అలాగే హైదరాబాద్‌తో పాటు ఇతర ఏరియాల్లో కూడా ఇలాంటి పోస్టర్లు వేయడం లేదని అభిమానులు ఫోన్లు చేసి చెబుతున్నారని, ఇలాంటివి ఎందుకు జరుగుతున్నాయో ఇండస్ట్రీకే తెలియాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-19T12:44:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *