అల్లు అరవింద్ : జీతా, రాజశేఖర్‌లను జైలుకు పంపేందుకు 12 ఏళ్ల పోరాటం.. చిరంజీవిపై నాకున్న అభిమానం..

భోళాశంకర్ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో అల్లు అరవింద్ మాట్లాడుతూ.. వారిని జైలుకు పంపాలని 12 ఏళ్లు పోరాడాను. అది నాకు ఇష్టమైనది.

అల్లు అరవింద్ : జీతా, రాజశేఖర్‌లను జైలుకు పంపేందుకు 12 ఏళ్ల పోరాటం.. చిరంజీవిపై నాకున్న అభిమానం..

చిరంజీవి జీవిత రాజశేఖర్ కేసుపై అల్లు అరవింద్ వ్యాఖ్యలు

అల్లు అరవింద్ : 2011లో మెగాస్టార్ చిరంజీవి బ్లడ్ బ్యాంక్ గురించి జీవిత రాజశేఖర్ అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఆ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలపై నిర్మాత అల్లు అరవింద్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన సంగతి తెలిసిందే. అంతేకాదు అల్లు అరవింద్ తమ హైకోర్టులో పరువు నష్టం దావా కూడా వేశారు. దాదాపు 12 ఏళ్ల పాటు ఈ కేసును విచారించిన నాంపల్లి కోర్టు.. జీతా, రాజశేఖర్ చేసిన వ్యాఖ్యలకు ఎలాంటి ఆధారాలు లేవని, వారిద్దరికీ ఏడాది జైలు శిక్ష, రూ.5 వేల జరిమానా విధిస్తూ తీర్పునిచ్చింది.

చిరు – పవన్ : పవన్ కళ్యాణ్ ని అవమానించిన ఇంటి యజమానికి ఫోన్ చేసి హెచ్చరించిన చిరంజీవి..

ఈ విషయంపై మెగా ఫ్యామిలీ నుంచి ఇప్పటి వరకు ఎవరూ మాట్లాడలేదు. కేసు పెట్టిన అల్లు అరవింద్ కూడా మీడియా ముందు పెదవి విప్పలేదు. ఇటీవల, అల్లు అరవింద్ భోళా శంకర్ ప్రీ-రిలీజ్ వేదికపై కేసు గురించి మాట్లాడారు. అల్లు అరవింద్ మాట్లాడుతూ.. ”సినిమా విజయం సాధించాలని నేను ఇక్కడికి రాలేదు. ఎందుకంటే తను చూడని బ్లాక్ బస్టర్ లేదు, చూడని కలెక్షన్ లేదు. ఆయన సినిమాలు చూసి మీరు తప్పకుండా అభిమాని అయి ఉంటారు. కానీ ఆయనతో సినిమా చేయడం వల్ల నేను అభిమానిని అయ్యాను. అది ఎలాంటి ప్రేమంటే.. తనపై తప్పుడు మాటలు మాట్లాడి జైలుకు పంపాలని 12 ఏళ్లు పోరాడాను. అది నాకు ఇష్టమైనది, ”అని అతను చెప్పాడు.

హైపర్ ఆది: మెగా ఫ్యామిలీని విమర్శించే వారికి హైపర్ ఆది పంచ్.. కుర్చీ మడిచి..

దర్శకుడు మెహర్ రమేష్ గురించి కూడా భోళాశంకర్ మాట్లాడుతూ.. ”చిన్నప్పటి నుంచి ఆయన్ను చూస్తున్నాను. చిరంజీవి అంటే తనకు చాలా ఇష్టం. ఆ ప్రేమతోనే ఈ సినిమా తీశాడు. అతని కోసమే ఇక్కడికి వచ్చాను. ఆయన విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను అని చెప్పేందుకు వచ్చాను’’ అని అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *