చిరంజీవి: మొన్న పవన్ ఏం చెప్పాడో.. ఇప్పుడు చెబుతున్నా.. కొంచెం సీరియస్ స్పీచ్..

భోళా శంకర్ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో మాట్లాడుతున్న చిరంజీవి.

చిరంజీవి: మొన్న పవన్ ఏం చెప్పాడో.. ఇప్పుడు చెబుతున్నా.. కొంచెం సీరియస్ స్పీచ్..

ఇండస్ట్రీలో నెపోటిజం గురించి చిరంజీవి స్పీచ్ పవన్ కళ్యాణ్

చిరంజీవి – పవన్ కళ్యాణ్ : ఇటీవల బ్రో సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడుతూ.. ఈ ఇండస్ట్రీ ఏ కుటుంబానిది కాదని, చిరంజీవి అండ లేకుండా ఇండస్ట్రీకి వచ్చి పెద్ద స్టార్ అయ్యారని, ఆ తర్వాత వచ్చిన వారే. మెగా ఫ్యామిలీ ఎంతో కష్టపడి అభిమానుల మనసు గెలుచుకుంది. ఇండస్ట్రీలో నిలదొక్కుకున్నానని తెలిపాడు. ఎంత పెద్ద కుటుంబం నుంచి వచ్చినా అభిమానులు ఆదుకోకుంటే ఇక్కడ నిలబడలేమన్నారు.

అల్లు అరవింద్ : జీతా, రాజశేఖర్‌లను జైలుకు పంపేందుకు 12 ఏళ్ల పోరాటం.. చిరంజీవిపై నాకున్న అభిమానం..

తాజాగా చిరంజీవి భోళా శంకర్ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో దీని గురించి మాట్లాడారు.
మొన్న జరిగిన ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో పవన్ బ్రో అన్నట్లు ఈ ఇండస్ట్రీ ఏ కుటుంబానిది కాదు.. మా కుటుంబంలోని చాలా మంది స్టార్స్‌తో సినిమాలు చేయమని మేము ఎవరినీ బలవంతం చేయము.. ఇండస్ట్రీకి వచ్చి మీ వంతు ప్రయత్నం చేయండి.. ఫ్యామిలీ లేదు. టాలెంట్ ఉంటే అభిమానుల నుంచి గుర్తింపు రాకుండా ఆపగలం.బలగం వేణు, వైవా హర్ష కోసం నా సహాయం కోరినప్పుడు చేశాను.ఎందుకంటే పాత తరంతో పరిశ్రమ ముందుకు సాగాలి అంటే కొత్త తరం రావాలి.

చిరు – పవన్ : పవన్ కళ్యాణ్ ని అవమానించిన ఇంటి యజమానికి ఫోన్ చేసి హెచ్చరించిన చిరంజీవి..

బిక్కుబిక్కుమని ఇండస్ట్రీలోకి స్టార్లు మాత్రమే ఉన్న టైమ్‌లో వచ్చాను. కానీ నా ప్రతిభపై నాకు నమ్మకం ఉంది. చిన్న పాత్రలు ఇచ్చినా పట్టించుకోకుండా చేశాను. అభిమానులు నన్ను అలా గుర్తించారు. వాళ్ల వల్లే నాకు అవకాశాలు వచ్చాయి. ప్రేక్షకుల్లో నాపై ఉన్న ప్రేమను చూసిన ఓ ప్రముఖ వ్యక్తి అవకాశం ఇచ్చి మరిన్ని సినిమాలు అందుకున్నాడు. అతడికి అవకాశం ఇచ్చి ఉండొచ్చు కానీ ప్రేక్షకుల వల్లే. వారికి మద్దతిస్తే ఇక్కడ ఎవరూ ఆపలేరని సీరియస్ స్పీచ్ ఇచ్చారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *