అంబటి రాంబాబు: వదిలేశానని పవన్ చెబితే.. చిరంజీవి ఎందుకు?

పవన్ సొంత తమ్ముడే అయినా అన్నయ్య ధర్మం మాట్లాడాలని అన్నారు.

అంబటి రాంబాబు: వదిలేశానని పవన్ చెబితే.. చిరంజీవి ఎందుకు?

అంబటి రాంబాబు

అంబటి రాంబాబు – చిరంజీవి: పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన బ్రో చిత్రంలో తన పాత్ర ఎందుకు వేయబడిందో అంబటి ఖండించారు. అసలు సినిమా నుంచి తప్పుకున్నానని.. చిరంజీవిని ఎందుకు అడిగానని పవన్ అంటున్నారు. తాజాగా ఏపీ ప్రభుత్వంపై చిరు చేసిన వ్యాఖ్యలపై ఈరోజు మీడియా సమావేశంలో అంబటి స్పందించారు.

తన వద్దకు వస్తే విశ్రమించనని అంబటి రాంబాబు అన్నారు. పవన్ సొంత తమ్ముడే అయినా అన్నయ్య ధర్మం మాట్లాడాలని అన్నారు. చెడు ఉద్దేశంతోనే సినిమాలో తన పాత్రను వేశానని బ్రో చెప్పాడు. తాను సినిమా పరిశ్రమ గురించి మాట్లాడడం లేదని, బ్రో సినిమా గురించి మాత్రమే మాట్లాడుతున్నానని అన్నారు. తనకు చాలా పని ఉందని చెప్పారు.

సినిమాలపై ఎందుకు ఫిర్యాదు చేశాడు? పవన్ కళ్యాణ్ సినిమాలకు అఫీషియల్ గానూ, అనధికారికంగా తీసుకున్న రెమ్యూనరేషన్ ఎంత అని అడిగాడు. మెగాస్టార్ చిరంజీవి అంటే తమకు ప్రత్యేక అభిమానం ఉందని ఆంధ్రప్రదేశ్ మంత్రి అంబటి రాంబాబు అన్నారు.

చిరంజీవి సామాన్య కుటుంబంలో పుట్టారని, ఆయన కులంలో పుట్టారన్నారు. చంద్రబాబు నాయుడు కాపులను ఇబ్బంది పెడితే చిరంజీవికి కలిసి వచ్చేవన్నారు. అందుకే అతనంటే అభిమానం. స్వయం కృషితోనే పైకి ఎదిగానన్నారు.

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు సమక్షంలోనే పోలీసులను చంపే ప్రయత్నం జరుగుతోందన్నారు. ఓ కానిస్టేబుల్ రెండు కళ్లు పోగొట్టుకున్నాడని, దీనికి బాధ్యులెవరు అని నిలదీశారు. చంద్రబాబు నాయుడు అధికారంలో లేకుంటే సమాజంలో హింస చెలరేగేందుకు కుట్రలు పన్నుతున్నారని ఆరోపించారు.

కుట్రపూరితంగానే కేసు పెట్టారని, ఇది తప్పని ఆయన నిలదీశారు. దుష్టశక్తులను ఉక్కుపాదంతో అణిచివేయాలని అన్నారు. ఏపీకి గతంలో సీబీఐ అక్కర్లేదని, అలాంటి వ్యక్తి ఇప్పుడు తాజా ఘటనపై సీబీఐ విచారణ కోరుతున్నారని చంద్రబాబు అన్నారు.
చిరంజీవి: చిరంజీవి అభిమానుల్లో తీవ్ర టెన్షన్.. పలువురి అరెస్ట్.. వీడియోలు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *