చిరు – పవన్ : పవన్ కళ్యాణ్ ని తిట్టిన ఇంటి ఓనర్ కి ఫోన్ చేసి హెచ్చరించిన చిరంజీవి..

ఓ సినిమా షూటింగ్‌లో పవన్ కళ్యాణ్‌ను ఓ ఇంటి యజమాని అవమానించాడని తెలుసుకున్న చిరంజీవి ఆయనకు ఫోన్ చేసి.. ‘నా అన్నను అవమానించడానికి ఎవరున్నారు?

చిరు – పవన్ : పవన్ కళ్యాణ్ ని అవమానించిన ఇంటి యజమానికి ఫోన్ చేసి హెచ్చరించిన చిరంజీవి..

చిరంజీవి పవన్ కళ్యాణ్ బంధం గురించిన అరుదైన సంఘటనను దర్శకుడు బాబీ పంచుకున్నారు

చిరంజీవి – పవన్ కళ్యాణ్ : మెగా బ్రదర్స్ చిరంజీవి, పవన్ కళ్యాణ్ ల బంధం గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. సోషల్ మీడియాలో, మీడియా కథనాలలో వీరి రిలేషన్ షిప్ గురించి ఎన్ని పుకార్లు వచ్చినా, వారిద్దరి మధ్య ఉన్న బంధం గురించి మెగా అభిమానులకు బాగా తెలుసు. తనపై, తన కుటుంబంపై ఎన్ని విమర్శలు వచ్చినా చిరంజీవికి కోపం రాదని అందరూ అంటున్నారు. అయితే అది తప్పు, తమ్ముడు పవన్ పై చిరంజీవికి ఎంత కోపం వస్తుందో.. దర్శకుడు బాబీ ఒక్కటి చెప్పి అందరికి తెలిసేలా చేశాడు.

హైపర్ ఆది: మెగా ఫ్యామిలీని విమర్శించే వారికి హైపర్ ఆది పంచ్.. కుర్చీ మడిచి..

భోళాశంకర్ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో పాల్గొన్న బాబీ మాట్లాడుతూ..

‘‘పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా షూటింగ్ ఓ అద్దె ఇంట్లో జరిగింది. ఆ సమయంలో లైటింగ్ యూనిట్ ఇంట్లో చెప్పులు వేసుకుని తిరుగుతోంది. కరెంటుతో పని చేయడం వల్ల ఇంట్లో కూడా చెప్పులు వేసుకోవాల్సి వచ్చింది. అయితే దీనిపై ఇంటి యజమాని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తూ లైటింగ్ యూనిట్‌పై వాగ్వాదానికి దిగాడు. అది విన్న పవన్ యజమానితో అన్నాడు. ఇప్పుడు ఇలా మాట్లాడటం తప్పు.

తమన్నా : తమన్నాను చూసి చాలా గర్వపడుతున్నా.. వాళ్ల నాన్నకు సర్జరీ అయ్యిందా..?

కానీ యాజమాన్యం కూడా పవన్ గారిని అరిచింది. పవన్‌ని ఇంటి నుంచి వెళ్లిపోవాలని కోరాడు. దీంతో ఆగ్రహించిన పవన్ అక్కడి నుంచి వెళ్లిపోయారు. ఎక్కడో షూటింగ్‌లో ఉన్న చిరంజీవికి ఈ విషయం తెలిసింది. వెంటనే ఆ ఇంటి యజమానికి ఫోన్ చేశాడు. కాల్ లిఫ్ట్ చేసిన వెంటనే చిరంజీవి మొదట ఆ ఇంటి యజమానిని తిట్టాడు. “నా అన్నను అవమానించడానికి నువ్వెవరు?” ఎడాపెడా అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *