చిరునవ్వుతో అడుగు పెడితే చాలు!

చిరంజీవి భోళా శంకర్ ఈ వారంలోనే విడుదలవుతోంది. తమన్నా, కీర్తి సురేష్, సుశాంత్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. చిరంజీవితో సినిమా చేయాలనే ఆలోచనలో ముగ్గురూ ముందుకొచ్చారు. అయితే ఒకే ఒక్క షరతు ఉంది. ‘చిరుతో స్టెప్పులేసే ఛాన్స్ ఇవ్వాలి సార్’. ఎందుకంటే దేశం చూసిన అత్యుత్తమ డ్యాన్సర్లలో చిరు ఒకరు. చిన్న స్క్రీన్‌పై డ్యాన్స్ చేస్తే చూడాలనిపిస్తుంది. ఇప్పటికీ చాలా మంది హీరోలు తమ డ్యాన్స్‌లలో చిరునే స్ఫూర్తిగా తీసుకుంటారు. అందుకే చిరు సినిమాలో నటించే అవకాశం వస్తే బోనస్‌గా ఆయనతో స్టెప్పులేయాలని అనుకోవడంలో తప్పులేదు.

సైరాలో చిరు సరసన తమన్నా నటించింది. కానీ.. అందులో డాన్స్ చేసే అవకాశం రాలేదు. ఈ సినిమాలో మిల్కీ బ్యూటీ సాంగ్ లో చిరుతో తన సిగ్నేచర్ స్టెప్ వేసింది. ”సైరాలో డ్యాన్స్‌ చేసే అవకాశం రాలేదని బాధగా ఉంది. అయితే భోళా శంకర్‌లో నాకు మరో అవకాశం వచ్చింది. ఈసారి డ్యాన్స్ మిస్ అవ్వలేదు. సంగీత్ పాటతో పాటు.. మిల్కీ బ్యూటీలో ఆయనతో కలిసి డ్యాన్స్ చేశాను. నా జీవితంలోని అత్యుత్తమ క్షణాల్లో ఇదొకటి’’ అని తమన్నా అన్నారు.

సుశాంత్ మాత్రం ‘ఈ సినిమాలో చిరు పక్కన డ్యాన్స్ చేయాలి’ అని పట్టుబట్టాడు. అదే విషయం అడిగితే దర్శకుడు మెహర్ రమేష్, డ్యాన్స్ మాస్టర్ శేఖర్ వచ్చారు. చిరునవ్వుతో కూడా ‘సార్.. నేను మీతో డ్యాన్స్ చేస్తానా?’ మొత్తానికి సుశాంత్‌కి సంగీత్ పాటతో ఆ అవకాశం దక్కింది. కీర్తి సురేష్ కూడా ఇదే మాట చెప్పింది. “భోళా శంకర్‌లో చెల్లాయ్‌ పాత్రలో డ్యాన్స్‌ చేసే అవకాశం వస్తుందేమో అనుకున్నాను. అదృష్టవశాత్తూ సంగీత్‌ పాట వచ్చింది. ఈ పాట మనందరి కోసం రూపొందించినట్లు అనిపిస్తుంది. కథ బాగా కుదిరింది. దానితో పాటు.. కోరిక. చిరుతో చేసిన డ్యాన్స్ నిజమైంది’’ అని ఆనంద, కీర్తి చెప్పారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ చిరునవ్వుతో అడుగు పెడితే చాలు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *