మహేష్ బాబు: 2019లో AI టెక్నాలజీ గురించి మహేష్ బాబు చెప్పాడా? వీడియో వైరల్..!

ఇప్పుడు మనం చాట్ GPT మరియు AI సాంకేతికత గురించి మాట్లాడుతున్నాము. అయితే దీని గురించి మహేష్ బాబు ఎప్పుడో చెప్పాడో తెలుసా..?

మహేష్ బాబు: 2019లో AI టెక్నాలజీ గురించి మహేష్ బాబు చెప్పాడా?  వీడియో వైరల్..!

మహర్షి సినిమాలో చాట్ జీపీటీ, ఏఐ టెక్నాలజీ గురించి మహేష్ బాబు చెప్పారు

మహేష్ బాబు – AI టెక్నాలజీ : ప్రస్తుతం ప్రపంచం మొత్తం ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ టెక్నాలజీ వైపు అడుగులు వేయడం ప్రారంభించింది. ఇప్పటికే పలు రంగాల్లో ఏఐ టెక్నాలజీ సేవలు ప్రారంభమయ్యాయి. ఈ క్రమంలో ప్రముఖ టెక్ దిగ్గజాలు తమ సొంత ఏఐ టెక్నాలజీని ఉపయోగిస్తున్నారు. కొందరు ఈ టెక్నాలజీ గురించి గొప్పగా మాట్లాడుతుంటే, కొందరు దీనికి వ్యతిరేకంగా హెచ్చరిస్తున్నారు. ఎలోన్ మస్క్‌తో సహా టాప్ టెక్ సీఈఓలందరూ AI ఎల్లప్పుడూ మానవాళికి ముప్పుగా ఉంటుందని మరియు అది వినాశనానికి దారితీస్తుందని ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

సినిమాల్లో గద్దర్ : పొద్దుసన్య పొద్దుల.. తెలుగు సినిమా తెరపై మెమరబుల్ గద్దర్ పాట

ఈ వాదనలను పక్కన పెడితే, త్వరలోనే ఈ టెక్నాలజీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా అందుబాటులోకి రానుంది. అయితే దీని గురించి మన మహేష్ బాబు 4 ఏళ్ల క్రితమే చెప్పారు. ఇప్పుడు అందుకు సంబంధించిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది. మహేష్ హీరోగా 2019లో విడుదలైన ‘మహర్షి’ సినిమా మీ అందరికీ గుర్తుండే ఉంటుంది. ఆ సినిమాలో మహేష్ అమెరికాలోని ఆరిజిన్ అనే పెద్ద కంపెనీకి సీఈవోగా కనిపించనున్నాడు. సినిమా ఇంట్రడక్షన్ సీన్‌లో మహేష్ AI టెక్నాలజీ గురించి మాట్లాడాడు.

బిపాసా బసు: ఆ సమయంలో నరకం అనుభవించానని చెప్పిన బాలీవుడ్ హీరోయిన్ బిపాసా బసు..

ఇందుకు సంబంధించిన వీడియోను షేర్ చేస్తున్న మహేష్ అభిమానులు.. ఇప్పుడు చాట్ జీపీటీ, ఏఐ టెక్నాలజీ గురించి మాట్లాడుకుంటున్నారు. కానీ సీఈఓ రిషి కుమార్ (మహర్షిలో మహేష్ పాత్ర పేరు) ఒకసారి దాని గురించి మాట్లాడుతూ, వారు క్యాప్షన్లు పెడుతున్నారు. మరి ఒక్కసారి ఆ వీడియో చూడండి.

గుంటూరు కారం విషయానికి వస్తే… ఆగస్ట్ 9 మహేష్ పుట్టినరోజు అన్న సంగతి తెలిసిందే. అదే రోజున సినిమా నుంచి ఫస్ట్ సింగిల్ విడుదలయ్యే అవకాశం ఉందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. మరి త్రివిక్రమ్ అండ్ టీమ్ ఏమైనా అప్‌డేట్ ఇచ్చి ఫ్యాన్స్‌ని ఖుషీ చేస్తారో లేదో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *