టీమ్ ఇండియా అరంగేట్రం: అప్పుడు నటరాజన్.. ఇప్పుడు ముఖేష్ కుమార్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-06T19:16:39+05:30 IST

టీమ్ ఇండియా తరఫున ఒకే టూర్‌లో మూడు ఫార్మాట్లలో అరంగేట్రం చేసిన రెండో ఆటగాడిగా నటరాజన్ నిలిచాడు. నటరాజన్ తర్వాత ఈ ఘనత సాధించిన ఆటగాడిగా ముఖేష్ కుమార్ నిలిచాడు.

టీమ్ ఇండియా అరంగేట్రం: అప్పుడు నటరాజన్.. ఇప్పుడు ముఖేష్ కుమార్

టీమిండియా యువ కెరటం ముఖేష్ కుమార్ అరుదైన ఘనత సాధించాడు. ఒకే టూర్‌లో మూడు అంతర్జాతీయ ఫార్మాట్లలో అరంగేట్రం చేసిన తొలి ఆటగాడిగా నిలిచాడు. ఈ ఘనత సాధించిన రెండో భారత ఆటగాడు ముఖేష్‌. గతంలో నటరాజన్ మాత్రమే ఒకే టూర్‌లో మూడు ఫార్మాట్లలో టీమ్ ఇండియాకు అరంగేట్రం చేశాడు. 2020 ఆస్ట్రేలియా పర్యటనలో టీమిండియా మూడు ఫార్మాట్లలో నటరాజన్‌తో ఆడింది. అంతకుముందు జాతీయ టోర్నీల్లో అద్భుత ప్రదర్శన చేయడంతో నటరాజన్‌కు జాతీయ జట్టులో చోటు దక్కింది. ఆస్ట్రేలియా గడ్డపై రాణించాడు. తొలుత వన్డే మ్యాచ్‌లో, ఆ తర్వాత టీ20 మ్యాచ్‌లో, ఆపై టెస్టు మ్యాచ్‌లో నటరాజన్‌ టీమ్‌ఇండియాకు సారథ్యం వహించాడు.

ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన వన్డే మ్యాచ్‌లో నటరాజన్ 10 ఓవర్లు బౌలింగ్ చేసి 70 పరుగులు చేసి రెండు వికెట్లు పడగొట్టాడు. ఆ తర్వాత టీ20 సిరీస్‌లో తొలి మ్యాచ్‌లో 4 ఓవర్లు బౌలింగ్ చేసి 30 పరుగులు ఇచ్చి మూడు వికెట్లు తీశాడు. రెండో మ్యాచ్‌లో రెండు వికెట్లు, మూడో మ్యాచ్‌లో ఒక వికెట్ తీశాడు. ఆ తర్వాత బ్రిస్బేన్ వేదికగా జరిగిన నాలుగో టెస్టులో అరంగేట్రం చేసిన నటరాజన్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో మూడు వికెట్లు తీశాడు. అయితే రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో అతనికి వికెట్లు దక్కలేదు. అయితే ఆ తర్వాత నటరాజన్ మరో టెస్టు ఆడలేకపోయాడు.

ఇది కూడా చదవండి: రోహిత్ శర్మ: టీ20 ప్రపంచకప్ కోసం ఎదురుచూస్తున్నా.. రిటైర్మెంట్‌పై రోహిత్ శర్మ పరోక్ష వ్యాఖ్యలు

నటరాజన్ తర్వాత, ముఖేష్ కుమార్ అదే పర్యటనలో మూడు ఫార్మాట్లలో అరంగేట్రం చేశాడు. వెస్టిండీస్ పర్యటనలో తొలుత టెస్టు సిరీస్‌లో ఆడిన ముఖేష్.. ఆ తర్వాత వన్డే సిరీస్‌లోనూ, ఇప్పుడు టీ20 సిరీస్‌లోనూ చోటు దక్కించుకున్నాడు. వెస్టిండీస్‌తో జరిగిన రెండో టెస్టులో ఆడిన ముఖేష్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో రెండు వికెట్లు తీశాడు. రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో 5 ఓవర్లు బౌలింగ్ చేసి వికెట్లు తీయలేకపోయాడు. వన్డే సిరీస్‌లో తొలి మ్యాచ్‌లో అరంగేట్రం చేసి ఒక వికెట్ తీసిన ముఖేష్ రెండో వన్డేలో మాత్రం వికెట్లు తీయలేదు. కానీ నిర్ణయాత్మక మూడో వన్డేలో మాత్రం మూడు వికెట్లతో చెలరేగిపోయాడు. ప్రస్తుతం ఐదు టీ20ల సిరీస్‌లో తొలి మ్యాచ్‌లో ఆడిన ముఖేష్ మూడు ఓవర్లు బౌలింగ్ చేసి 24 పరుగులు ఇచ్చి వికెట్లు తీయడంలో విఫలమయ్యాడు. కాగా, నటరాజన్ ఇటీవల తన ఫామ్ మరియు ఫిట్‌నెస్ కోల్పోయి ఇబ్బంది పడుతున్నాడు. నటరాజన్‌లా కాకుండా ముఖేష్ టీమ్ ఇండియాకు చిరకాలం సేవలందించాలని అభిమానులు కోరుకుంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-06T19:20:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *