ముంబై పోలీసులు: ఫ్రెండ్‌షిప్ డే సందర్భంగా, ముంబై పోలీసులు ‘మీ కోసం ఎల్లప్పుడూ ఉంటారు’ అని ట్వీట్ చేశారు.

ముంబై పోలీసులు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. పలు అంశాలపై అవగాహన కల్పిస్తూ ట్వీట్లు చేస్తున్నారు. ‘అంతర్జాతీయ స్నేహితుల దినోత్సవం’ సందర్భంగా నిత్యం ప్రజలకు అందుబాటులో ఉంటామంటూ వారు చేసిన పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది.

ముంబై పోలీసులు: ఫ్రెండ్‌షిప్ డే సందర్భంగా, ముంబై పోలీసులు 'మీ కోసం ఎల్లప్పుడూ ఉంటారు' అని ట్వీట్ చేశారు.

ముంబై పోలీసులు

ముంబై పోలీస్: ఫ్రెండ్‌షిప్ డే సందర్భంగా ముంబై పోలీసుల ట్వీట్ అందరి హృదయాలను దోచుకుంది. ఎప్పుడూ ప్రజలకు అండగా ఉంటానని ట్విటర్‌లో పెట్టిన పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది.

సీమా హైదర్: సీమా హైదర్ ప్రేమకథలో ముంబై పోలీసులకు మరో హెచ్చరిక

ప్రతి ఒక్కరి జీవితంలో స్నేహం చాలా ముఖ్యమైనది. స్నేహితులు మనకు తోడుగా ఉండటమే కాదు మన జీవితంలో ఆనందాన్ని కూడా కలిగిస్తారు. ప్రతి సంవత్సరం ఆగస్టు మొదటి ఆదివారం స్నేహితుల దినోత్సవాన్ని జరుపుకుంటారు. ఈ ఏడాది ఆగస్టు 6వ తేదీని ‘అంతర్జాతీయ స్నేహితుల దినోత్సవం’గా జరుపుకుంటున్నారు. ఫ్రెండ్‌షిప్ డే సందర్భంగా ఇంటర్నెట్‌లో పలు పోస్టులు వైరల్ అవుతున్నాయి. అందులోనూ ముంబై పోలీసుల ట్వీట్ అందరి హృదయాలను గెలుచుకుంది.

ముంబై పోలీసులు : స్పైడర్‌మ్యాన్ మూవీ క్లిప్‌ని ముంబై పోలీసులు ఉపయోగిస్తున్నారు.. పైరసీ సినిమాలను డౌన్‌లోడ్ చేయడం నేరమా? అని నెటిజన్లు ప్రశ్నిస్తున్నారు

ముంబై పోలీసులు తమ ట్విట్టర్ ఖాతాలో (@MumbaiPolice) “ఎప్పుడూ మీ కోసం” అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్‌తో పాటు ‘ఏ సమస్య ఉన్నా లేదా ఎంత క్లిష్ట పరిస్థితిలో ఉన్నా, మీరు ఎల్లప్పుడూ మీ స్నేహితుడిపై ఆధారపడవచ్చు’ అనే క్యాప్షన్‌ను జోడించారు. ఎలాంటి వేధింపులు ఎదురైనా, అసురక్షితంగా భావించినా, ఏదైనా కష్టంలో ఉన్నా తక్షణమే సాయం చేస్తామని ముంబై పోలీసులు ట్వీట్ ద్వారా హామీ ఇచ్చారు. ఫ్రెండ్‌షిప్ డే సందర్భంగా ముంబై పోలీసులకు నెటిజన్లు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *