రూల్స్ రంజన్: మూడవ పాట ఇక్కడ ఉంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-06T15:39:51+05:30 IST

రత్నం కృష్ణ దర్శకత్వంలో కిరణ్ అబ్బవరం, నేహా శెట్టి జంటగా రూపొందుతున్న చిత్రం ‘రూల్స్ రంజాన్’. ఇప్పటికే విడుదలైన ఫస్ట్‌లుక్‌, ‘నాలో నేనే లే’, ‘సమ్మోహనుడా’ పాటలకు ప్రేక్షకుల నుంచి విశేష స్పందన లభించింది. తాజాగా ఈ చిత్రంలోని మూడో పాటను విడుదల చేశారు.

రూల్స్ రంజన్: మూడవ పాట ఇక్కడ ఉంది

రత్నం కృష్ణ దర్శకత్వంలో కిరణ్‌ అబ్బవరం, నేహాశెట్టి జంటగా నటించిన చిత్రం ‘రూల్స్‌ రంజాన్‌’. స్టార్ లైట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై రత్నం సమర్పణపై ఏఎం దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. రింకూ కుక్రేజా సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. అమ్రిష్ గణేష్ సంగీతం సమకూర్చారు. అతి తక్కువ కాలంలో యూత్‌కు బాగా రీచ్ అయిన హీరోయిన్లు కిరణ్ అబ్బవరం, నేహాశెట్టి కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న సినిమా కావడంతో ‘రూల్స్ రంజాన్’పై ప్రేక్షకుల్లో మంచి అంచనాలే ఉన్నాయి. ఇప్పటికే విడుదలైన ఫస్ట్‌లుక్‌, ‘నాలో నేనే లే’, ‘సమ్మోహనుడా’ పాటలకు ప్రేక్షకుల నుంచి విశేష స్పందన లభించింది. తాజాగా ఈ చిత్రంలోని మూడో పాటను విడుదల చేశారు.

‘రూల్స్ రంజాన్’లోని మూడో పాట ‘ఎందుంగురా బాబు’ లిరికల్ వీడియోను చిత్ర బృందం ఆదివారం విడుదల చేసింది. ఇది విఫల ప్రేమ గీతం. హీరో ప్రేమ విఫలమైతే ఆ దుఃఖం నుంచి బయటపడేందుకు స్నేహితులు పాడే పాట ఇది. పేరుకు లవ్ ఫెయిల్యూర్ సాంగ్ అయినప్పటికీ.. సంగీతం, సాహిత్యంలో కొత్తదనం ఉంది. ‘నాలో నేనే లే’, ‘సమ్మోహనుడా’ పాటల మాదిరిగానే అమ్రీష్ గణేష్ మరోసారి తన సంగీతంతో మ్యాజిక్ క్రియేట్ చేశాడు. గీత రచయిత కాసర్ల శ్యామ్ ఈ పాటను చాలా అర్థవంతంగా, అందరికీ అర్థమయ్యే పదాలతో అందంగా తీర్చిదిద్దారు. “లేని చూపుకి ఏడ్వొద్దు ఉనా ఖొననేని చేయ్ ముద్దు”, “పక్కా ఇంటి అంజలిలోనా అంజలిలోనా ఏంజెల్ చోటేయ్ రా బ్రోడరు”, “చిల్లులు పడ్డ గుడ్డుకు ఖుదేష్ట గ్లోబు విత్ ఫ్రెండ్‌షిప్ ప్యాచ్” వంటి పంక్తులు మధురంగా ​​సాగి పాటలోని భావాన్ని వ్యక్తపరుస్తాయి. గాయకులు రాహుల్ సిప్లిగంజ్, రేవంత్.. పాటకు తగ్గట్టుగానే కథానాయకుడి విషాదాన్ని కవర్ చేసేందుకు ఉత్సాహంగా పాట పాడారు. లిరికల్ వీడియోలో, కమెడియన్లు వైవా హర్ష, హైపర్ ఆది మరియు సుదర్శన్ ఒక బార్ అండ్ రెస్టారెంట్‌లో కథానాయకుడిని అతని కష్టాల నుండి బయటకు తీసుకురావడానికి సరదాగా పాట పాడుతూ నృత్యం చేశారు. ఈ పాటకు శిరీష్ డ్యాన్స్ కంపోజ్ చేశాడు. మొత్తానికి ‘నాలో నేనే లే’, ‘సమ్మోహనుడా’ తరహాలో ‘ఎందురా బాబు’ పాట కూడా బాగా పాపులర్ అయింది.

‘‘ఈ సినిమా ప్రధానంగా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌తో రూపొందిందని.. సగటు సినీ ప్రేక్షకుడికి నచ్చే చిత్రమిదని చిత్ర నిర్మాతలు తెలిపారు. ఇందుకోసం చిత్ర కథ, కథానాయికల పాత్రలు, ఇతర ప్రధాన తారాగణం పాత్రలు. కథ, డైలాగులు, సంగీతం వగైరా బ్యాలెన్స్‌డ్‌గా సాగే మంచి సినిమా అనే నమ్మకాన్ని వ్యక్తం చేశారు’’ అని దివ్యాంగ్ లావానియా, మురళీకృష్ణ వేమూరి తెలిపారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు జరుగుతున్నాయి. సెప్టెంబర్ ప్రథమార్థంలో సినిమాను విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-06T15:39:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *