మామగారు సీరియల్ : సెప్టెంబర్ 11 నుంచి మామగారూ.. ఏ ఛానెల్‌లో..?

ఆకట్టుకునే కథలు, వాస్తవికతకు దగ్గరగా ఉండే కథనాలతో స్టార్ మా సీరియల్స్‌తో ప్రేక్షకుల హృదయాలను అలరిస్తుంది. సరికొత్త సీరియల్ తో తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునేందుకు సిద్ధమైంది.

మామగారు సీరియల్ : సెప్టెంబర్ 11 నుంచి మామగారూ.. ఏ ఛానెల్‌లో..?

మామగారు సీరియల్

మామగారు సీరియల్ : స్టార్ మా ఆకట్టుకునే కథలు మరియు వాస్తవికతకు దగ్గరగా ఉండే కథనాలతో సీరియల్స్‌తో ప్రేక్షకుల హృదయాలను అలరిస్తుంది. సరికొత్త సీరియల్ తో తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునేందుకు సిద్ధమైంది. మామగారు వస్తున్నారు. ఈ నెల 11 నుంచి ఈ సీరియల్ ప్రారంభం కానుంది. ఈ సీరియల్ సోమవారం నుండి శనివారం వరకు ప్రతిరోజూ సాయంత్రం 6.30 గంటలకు స్టార్ మాలో ప్రసారం అవుతుంది.

ఈ సీరియల్ అహంకారానికి, ఆత్మవిశ్వాసానికి మధ్య జరిగే యుద్ధం లాంటిది. గంగ డిగ్రీ పూర్తి చేసి పీజీ చేయాలనుంది. మంచి ఉద్యోగంలో ఉన్న వికలాంగుడైన చెల్లెలు తన తల్లిదండ్రులను కళ్లారా చూడాలని తహతహలాడుతోంది. బాగా చదివి ఉద్యోగంలో చేరిన తర్వాతనే కోడలుగా పెద్ద కుటుంబంలోకి అడుగు పెట్టాలనుకుంటోంది.

చెంగయ్య.. పెద్ద మనిషి. తన మాట చెల్లుబాటు కావాలని ప్రతిజ్ఞ చేసిన ప్రముఖ కుటుంబానికి చెందిన వ్యక్తి. మూడో కుమారుడు గంగాధరానికి చదువుపై ఆసక్తి లేకపోవడంతో చిన్నతనంలోనే ఎలక్ట్రీషియన్‌గా పనికి వెళ్లాడు. తండ్రి తిట్టడంతో ఈ బాధ నుంచి బయటపడేందుకు తప్పుడు సర్టిఫికెట్లతో దుబాయ్ వెళ్లాలని ప్లాన్ చేసుకుంటాడు. అయితే.. గంగకు చెందిన సర్టిఫికెట్లను ఫోర్జరీ చేయాలనుకున్నాడు.. ఈ విషయం తెలుసుకున్న గంగ గంగాధరన్ పాస్ పోర్టుపై ప్రభుత్వం నిషేధం విధించింది. పెళ్లయినా కొడుకు గంగాధరం మారతాడని భావించిన చెంగయ్య తన చెల్లెలి కూతురు సుభద్రకు గంగాధరన్‌తో పెళ్లి చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. కానీ సుభద్ర గంగాధరన్‌ని పెళ్లి చేసుకోవడానికి నిరాకరిస్తుంది.

ప్రియమణి : పుష్ప2లో ప్రియమణి..? ఆ వార్త విని ఆశ్చర్యపోయాను..

అయితే చెంగయ్య పెళ్లికి ఏర్పాట్లు చేస్తాడు. చెంగయ్య తన స్నేహితుడి కూతురు గంగతో గంగాధరన్‌కు వివాహం చేయాలని ప్లాన్ చేస్తాడు. అదే సమయంలో గంగ తండ్రి ప్రాణాపాయ స్థితిలో ఉన్నాడు.. డబ్బు కోసం ఇబ్బంది పడుతున్న గంగకు ధన సహాయం చేసి తన తండ్రిని కాపాడి తన కొడుకుతో పెళ్లి చేయమని కోరతాడు. చెంగయ్యకు కూతురు పెళ్లి చేస్తానని మాట ఇచ్చిన గంగ తండ్రి, పెళ్లి తర్వాత కూడా గంగను చదివించమని కోరతాడు. ఇంట్లో ఏ ఆడపిల్లను ఎక్కువ చదువుకోకూడదన్న చెంగయ్య తల ఊపాడు.

నిజానికి పితృస్వామ్య స్వభావాన్ని అమితంగా ప్రేమించే చెంగయ్యకు తన భార్య డాక్టర్ అని కనీసం కుటుంబ సభ్యులకు కూడా తెలియదు. అలాంటివాడు తన కోడలికి చదువు చెప్పిస్తాడా? పెళ్లి చేసుకుంటానని కూడా తెలియని గంగాధరం మంగళసూత్రం కట్టి గంగ ముఖం చూస్తాడు. తన దుబాయ్ కలలను నాశనం చేసిన గంగను గంగాధరన్ భార్యగా అంగీకరించాడా?

పెద్ద ఇంటికి కోడలు కావాలన్న తన కల నెరవేరిందని కొత్త ఇంట్లోకి అడుగుపెట్టిన ఆనందంలో గంగ, ఒకవైపు తనను ద్వేషించే భర్త, మరోవైపు అత్తయ్య. మహిళలను బానిసలుగా భావించే చట్టం.. నడుమ తన కలను సాకారం చేసుకోవడానికి ఎలా పోరాడుతుంది? ఉత్కంఠభరితమైన సన్నివేశాలు మరియు తక్షణమే ఆకట్టుకునే కథతో మామగారు సీరియల్ సోమవారం నుండి శనివారం వరకు ప్రతిరోజూ సాయంత్రం 6.30 గంటలకు స్టార్ మాలో ప్రసారం చేయబడుతుంది.

రామ్ చరణ్: రామ్ చరణ్ అందుకే ఉపాసన విదేశాలకు వెళ్లింది..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *