తమన్నా: అభిమానుల ఉత్సాహం.. తమన్నాపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించిన నెటిజన్లు.. ఏం చేసిందంటే..?

సినీ తారల క్రేజ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ఎక్కడ కనిపించినా వారితో సెల్ఫీలు దిగేందుకు అభిమానులు పోటీ పడుతున్నారు. ఒక్కోసారి అభిమానుల చేష్టల వల్ల తారలు ఇబ్బందులు పడిన సంఘటనలు చోటుచేసుకుంటున్నాయి.

తమన్నా: అభిమానుల ఉత్సాహం.. తమన్నాపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించిన నెటిజన్లు.. ఏం చేసిందంటే..?

తమన్నా

తమన్నా ఫ్యాన్ : సినీ తారల క్రేజ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ఎక్కడ కనిపించినా వారితో సెల్ఫీలు దిగేందుకు అభిమానులు పోటీ పడుతున్నారు. ఒక్కోసారి అభిమానుల చేష్టల వల్ల తారలు ఇబ్బందులు పడిన సంఘటనలు చోటుచేసుకుంటున్నాయి. మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా గురించి ఇక చెప్పాల్సిన పని లేదు. సౌత్‌తో పాటు బాలీవుడ్‌లోనూ తనకంటూ ఓ గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఇటీవల కేరళలోని కొల్లం వెళ్లిన తమన్నాకు అనుకోని సంఘటన ఎదురైంది.

కొల్లాంలోని ఓ షాపింగ్ మాల్ ప్రారంభోత్సవానికి తమన్నా వెళ్లింది. మిల్కీ బ్యూటీ రాక గురించి తెలుసుకున్న అభిమానులు పెద్ద ఎత్తున అక్కడికి చేరుకున్నారు. ఓపెనింగ్ సెర్మనీ తర్వాత మెట్లు దిగి తన కోసం వచ్చిన అభిమానులకు హాయ్ చెబుతుండగా ఓ అభిమాని అక్కడ ఏర్పాటు చేసిన ఫెన్సింగ్ పై నుంచి దూకి తమన్నా చుట్టూ ఉన్న బౌన్సర్లను తప్పించి ఏకంగా మిల్కీ బ్యూటీ చేతిని పట్టుకున్నాడు.

హైపర్ ఆది: మెగా ఫ్యామిలీని విమర్శించే వారికి హైపర్ ఆది పంచ్.. కుర్చీ మడిచి..

వెంటనే, అనూహ్య బౌన్సర్లు అతన్ని పక్కకు లాగారు. తమన్నా అభిమానుల ఉత్సాహాన్ని గమనించి బౌన్సర్లతో కరచాలనం చేసింది. అతడితో సెల్ఫీ దిగి అక్కడి నుంచి వెళ్లిపోయింది. అతని ఆనందానికి అవధులు లేవు. ఆనందంతో ఎగిరి గంతేశాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. తమన్నా చేసిన పనిపై నెటిజన్లు హర్షం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఆమెపై ప్రశంసల వర్షం కురుస్తోంది. మీరు చేసింది చాలా గొప్పదని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే తమన్నా నటించిన రెండు భారీ చిత్రాలు ఒక్కరోజు గ్యాప్‌లో విడుదల కానున్నాయి. రజనీకాంత్ సరసన జైలర్, ఈ చిత్రం ఆగస్ట్ 10న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఆమె మెగాస్టార్ చిరంజీవి సరసన భోళా శంకర్ చిత్రంలో కూడా నటించింది. ఆగస్ట్ 11న ఈ సినిమా విడుదల కానుంది.

తమన్నా : తమన్నాను చూసి చాలా గర్వపడుతున్నా.. వాళ్ల నాన్నకు సర్జరీ అయ్యిందా..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *