హిందూ సంస్థల నిరసనలు: అక్షయ్ కుమార్ OMG 2 చిత్రం విడుదలకు వ్యతిరేకంగా భజరంగ్ దళ్ నిరసనలు

ఉత్తరప్రదేశ్ రాష్ట్రంలోని ఆగ్రాలో అక్షయ్ కుమార్ నటించిన OMG 2 విడుదలకు వ్యతిరేకంగా ఒక హిందూ సంస్థ నిరసన తెలిపింది. హీరో అక్షయ్ కుమార్‌ను ఎవరైనా చెంపదెబ్బ కొట్టినా, అతని ముఖానికి నల్ల రంగు వేస్తే రూ.10 లక్షల రివార్డు ఇస్తామని రాష్ట్రీయ బజరంగ్ దళ్ ప్రకటించింది.

హిందూ సంస్థల నిరసనలు: అక్షయ్ కుమార్ OMG 2 చిత్రం విడుదలకు వ్యతిరేకంగా భజరంగ్ దళ్ నిరసనలు

హిందూ సంఘాల నిరసన

హిందూ సంస్థల నిరసనలు: ఉత్తరప్రదేశ్ రాష్ట్రంలోని ఆగ్రాలో సినీ హీరో అక్షయ్ కుమార్ నటించిన OMG 2 విడుదలకు వ్యతిరేకంగా హిందూ సంస్థ నిరసన తెలిపింది. హీరో అక్షయ్ కుమార్‌ను ఎవరైనా చెంపదెబ్బ కొట్టినా, అతని ముఖానికి నల్ల రంగు వేస్తే రూ.10 లక్షల రివార్డు ఇస్తామని రాష్ట్రీయ బజరంగ్ దళ్ ప్రకటించింది. ఈ విషయాన్ని రాష్ట్రీయ హిందూ పరిషత్ సభ్యుడు గోవింద్ పరాశర్ ప్రకటించారు. (హిందూ సంఘాల నిరసనలు) సినిమా విడుదలపై ఆగ్రాలో నిరసనలు చెలరేగాయి.

పాకిస్థాన్: బలూచిస్థాన్‌లోని కెచ్‌లో ఇద్దరు ఉగ్రవాదులు హతమయ్యారు

రాష్ట్రీయ బజరంగ్ దళ్ కార్యకర్తలు శ్రీ టాకీస్ వెలుపల గుమిగూడి సినిమా ప్రదర్శనను వెంటనే నిలిపివేయాలని డిమాండ్ చేశారు. ఆందోళనకారులు అక్షయ్ కుమార్ దిష్టిబొమ్మను కూడా దహనం చేశారు. రాష్ట్రీయ బజరంగ్ దళ్ బ్రజ్ ప్రాంట్ వైస్ ప్రెసిడెంట్ రౌనక్ ఠాకూర్ నేతృత్వంలో నిరసనకారులు సినిమా హాలు వెలుపల అక్షయ్ చిత్రానికి వ్యతిరేకంగా నినాదాలు చేశారు. (అక్షయ్ కుమార్ చిత్రం OMG 2) స్థానిక పోలీసులు సంఘటనా స్థలానికి చేరుకుని ఆందోళనకారులను చెదరగొట్టారు.

శ్రీశైలం: శ్రీశైలం మల్లన్న హుండీ లెక్కింపు..28 రోజులకు రూ.3.43 కోట్ల ఆదాయం

అక్షయ్ కుమార్ నటించిన OMG 2 విడుదలకు ముందు, వివిధ హిందూ సంస్థలతో సంబంధం ఉన్న ఆధ్యాత్మిక నాయకురాలు సాధ్వి రితంభర బృందావన్‌లోని తన ఆశ్రమంలో చిత్రం గురించి ఆందోళన చేసింది. సినిమాల్లో హిందూ దేవతలను అవమానించడం గతంలో కూడా జరిగిందని.. హిందువుల విశ్వాసంతో ఆడుకుంటే సహించేది లేదని పధ్వీ రితంబర హెచ్చరించారు.

ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు : నిరుద్యోగులకు శుభవార్త.. నెలకు లక్ష రూపాయల జీతంతో ప్రభుత్వ ఉద్యోగం.. విద్యార్హతలు, దరఖాస్తు ప్రక్రియ వివరాలు

బాలీవుడ్ ఇలాగే కొనసాగితే హిందువులు వీధుల్లోకి వచ్చి నిరసనలు తెలుపుతారని ఆమె అన్నారు. అక్షయ్ కుమార్ నటించిన OMG 2 శుక్రవారం థియేటర్లలో విడుదలైంది. ఈ చిత్రం 2012లో కుమార్ మరియు పరేష్ రావల్ నటించిన OMG – ఓ మై గాడ్ చిత్రానికి సీక్వెల్. ఈ చిత్రంలో అక్షయ్ కుమార్‌తో పాటు పంకజ్ త్రిపాఠి, యామీ గౌతమ్ కూడా నటిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *