లేహ్ విలియమ్స్.. వేరుశెనగ ప్యాక్‌లు : విమానంలో ఎవరూ వేరుశెనగ తినకూడదు, అందుకే ఆమె వాటన్నింటినీ కొనుగోలు చేసింది.

విమానం ఎక్కేటప్పుడు ఎవరూ పల్లి తినకూడదని ఓ మహిళ చెప్పింది. ఇదే విషయాన్ని విమాన సిబ్బందికి చెప్పారు. తోటి ప్రయాణికులకు భోజనం చేయవద్దని ఎలా చెబుతారు..? ఇది కరెక్ట్ కాదు ఇప్పుడు ఎలా తింటారో చూస్తా… అంటూ విమానంలో పల్లీ ప్యాకెట్లన్నీ కొనుక్కుంది.

లేహ్ విలియమ్స్.. వేరుశెనగ ప్యాక్‌లు : విమానంలో ఎవరూ వేరుశెనగ తినకూడదు, అందుకే ఆమె వాటన్నింటినీ కొనుగోలు చేసింది.

మహిళ అన్ని వేరుశెనగ ప్యాక్‌లను విమానంలో కొనుగోలు చేసింది

స్త్రీ అన్ని వేరుశెనగ ప్యాక్‌లు కొనుగోలు లో విమానము: ఆమె పేరు లియా విలియమ్స్. వయస్సు 27 సంవత్సరాలు. జర్మనీలోని ఐసెల్‌డార్ఫ్ నుంచి లండన్‌లోని హీత్రో విమానాశ్రయానికి వెళ్లేందుకు జూలై 13న యూరోవింగ్స్ విమానం ఎక్కింది. విమానం ఎక్కిన వెంటనే విమానంలో ఎవరూ పల్లీలు తినకూడదని ప్రకటించింది. ఒక ప్రయాణికుడు చెబితే, మిగిలిన వారు వింటారా? ఆమె తినకపోతే మనం తినడం మానేస్తామా..? అంతే, పల్లీలు తినడం మానుకోవడానికి ఎవరూ అంగీకరించలేదు. దీంతో లేహ్ ఏం చేసిందో తెలుసా…ఆమె తనకు అందుబాటులో ఉన్న అన్ని పల్లీ ప్యాకెట్లను కొనుగోలు చేసింది. మొత్తం 45 పల్లీ ప్యాకెట్లను ఆమె స్వయంగా కొనుగోలు చేసింది.

ఎందుకిలా చేసిందంటే..పల్లీ అంటే ఎలర్జీ..అందుకే పల్లీలు తినలేను. అంతేకాదు చుట్టుపక్కల ఎవరు తిన్నా అలర్జీ వస్తుంది. దాంతో ఆమె విమానం ఎక్కి అదే మాట చెప్పింది. దీనికి తోటి ప్రయాణికులు ఎవరూ అంగీకరించకపోవడంతో తనకు అందుబాటులో ఉన్న 48 పల్లీ ప్యాకెట్లను కొనుగోలు చేసింది. ఎందుకంటే తోటి ప్రయాణికులు కొనుక్కుని తింటే ఇబ్బంది పడుతుందని.. ఈ విషయాన్ని లియా తన సోషల్ మీడియాలో వెల్లడించింది.

ప్రధాన మంత్రి కిసాన్ ట్రాక్టర్ పథకం: రైతులు 50 శాతం సబ్సిడీతో ట్రాక్టర్ కొనుగోలు చేయవచ్చు, ఎలా దరఖాస్తు చేయాలి? పథకం పూర్తి వివరాలు..

ఫ్లైట్‌ను ప్రారంభించే ముందు, ఆమె తన అలర్జీ గురించి ఫ్లైట్ క్యాబిన్ సిబ్బందికి చెప్పింది. తనకు బదులు వేరేవాళ్లు పల్లీలు తింటే తనకు ఇబ్బందిగా అనిపిస్తోందని, అందుకే విమానంలోని ప్రయాణికులకు పల్లీలు అందుబాటులో ఉంచవద్దని కోరింది. కానీ విలియమ్స్ అభ్యర్థనను విమాన సిబ్బంది అంగీకరించలేదు. ఇది విమానయాన సంస్థల నిబంధనలకు విరుద్ధమని తేల్చి చెప్పింది.

దీంతో విమానంలో అందుబాటులో ఉన్న పుల్లీల ప్యాకెట్లన్నింటినీ విలియమ్స్ కొనుగోలు చేశాడు. ఒక్కో ప్యాకెట్‌కు మూడు యూరోలు (దాదాపు రూ.200) చొప్పున మొత్తం 45 ప్యాకెట్లను కొనుగోలు చేసింది. విలియమ్స్ తన అనుభవాన్ని సోషల్ మీడియాలో ఓపెన్ చేశాడు. తన సమస్యను క్యాబిన్ సిబ్బందికి చెప్పినప్పటికీ వారు పట్టించుకోకపోవడంతో ఎలాంటి ఇబ్బంది లేకుండా తానే స్వయంగా పల్లీల ప్యాకెట్లన్నింటినీ కొనుగోలు చేశానని చెప్పింది. అంతేకాదు ప్రయాణికుల సమస్యలను పట్టించుకోని యూరోవింగ్స్ సిగ్గుపడాలి.

ఛత్తీస్‌గఢ్‌ గ్రామం : పిడుగుపడకుండా ఆవు పేడతో కప్పి..గ్రామంలో ఇళ్ల గోడలపై వింత డిజైన్లు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *