సాలార్ – ప్రశాంత్ నీల్: ఇది క్రికెట్ మ్యాచ్ కాదు..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 11:46 PM

‘సాలార్’, ‘డంకీ’ సినిమాల మధ్య సోషల్ మీడియాలో జరుగుతున్న వివాదంపై దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఈ ఏడాది చివర్లో ప్రభాస్‌ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన సాలార్‌ భారీ హిట్‌ అయిన సంగతి తెలిసిందే!

సాలార్ - ప్రశాంత్ నీల్: ఇది క్రికెట్ మ్యాచ్ కాదు..

‘సాలార్’, ‘డుంకీ’ (డంకీ) సినిమాల మధ్య సోషల్ మీడియాలో జరుగుతున్న వివాదంపై దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఈ ఏడాది చివర్లో ప్రభాస్‌ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన సాలార్‌ భారీ హిట్‌ అయిన సంగతి తెలిసిందే! ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ మాట్లాడుతూ.. సినిమాను హిట్ చేసిన ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు.. కొందరు అభిమానులు ఇద్దరు హీరోల సినిమాల మధ్య పోటీపడి ఫైట్లు సృష్టిస్తుంటారు. నేను అలాంటి వాటిని పట్టించుకోను. యాంకర్ చేయవద్దు. ఇలాంటి పోకడలు సినీ పరిశ్రమకు మంచిది కాదు. నటులు ఒకరికొకరు పోటీ పడరు. వారంతా స్నేహపూర్వకంగా పనిచేస్తారు. అందరూ అనుకుంటున్నట్టు ‘సాలార్’, ‘డంకీ’ మధ్య నెగెటివ్ వాతావరణం ఉండకూడదనుకుంటున్నాను. ‘డంకీ’ నిర్మాతలు కూడా అలాగే అనుకున్నారు. మనమంతా ఒక్కటే.. ప్రేక్షకులను అలరించాలనేది మా కోరిక. ఇద్దరి మధ్య పోటీకి ఇది క్రికెట్ మ్యాచ్ కాదా? అతను \ వాడు చెప్పాడు.

అలాగే ‘సాలార్’ సినిమా ప్రమోషన్ సరిగా జరగలేదని, ఇంకా బాగా చేసి ఉంటే కలెక్షన్లు బాగుండేదని వస్తున్న వార్తలపై ఆయన స్పందించారు. ‘డంకీ’తో కాకుండా సోలోగా రిలీజ్ చేసి ఉంటే ఇలాంటి వార్తలు బయటకు వచ్చేవి కాదన్నారు. రెండు సినిమాలను పోల్చి ఒకటి తక్కువగా చూడవద్దని కోరారు. సాలార్ సినిమా రెండో భాగం త్వరలో సిద్ధమవుతుంది. ‘శౌర్యంగ పర్వం’ పేరుతో తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన స్క్రిప్ట్ ఇప్పటికే సిద్ధమైంది. వచ్చే ఏడాది ఈ సినిమా విడుదల కానుంది. ఫస్ట్ పార్ట్, సెకండ్ పార్ట్ ఇంకా బాగా ఉంటాయని చిత్ర బృందం చెబుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 11:47 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *