కొడాలి నాని: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై కొడాలి నాని స్పందన.

వాల్తేరు వీరయ్య 200 రోజుల కార్యక్రమంలో ఏపీ ప్రభుత్వంపై చిరంజీవి చేసిన వ్యాఖ్యలపై గుడివాడ ఎమ్మెల్యే కొడాలి నాని స్పందించారు. ఇండస్ట్రీలో చాలా మంది మోసగాళ్లు ఉన్నారు.

కొడాలి నాని: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై కొడాలి నాని స్పందన.

AP అంబటి రాంబాబుపై చిరంజీవి వ్యాఖ్యలకు కొడాలి నాని కౌంటర్

కొడాలి నాని – చిరంజీవి : గత కొద్ది రోజులుగా టాలీవుడ్, ఏపీ రాజకీయాల మధ్య వాదనలు, వాదనలు హాట్ టాపిక్‌గా మారాయి. తాజాగా బ్రో సినిమాపై ఏపీ మంత్రి అంబటి రాంబాబు విమర్శలు గుప్పించడం, సినిమా కలెక్షన్లపై ఫిర్యాదు చేసేందుకు ఢిల్లీకి వెళ్తానని చెప్పడం పలువురిని నిలదీసింది. దీనిపై పవన్ కళ్యాణ్ కూడా స్పందించిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే నిన్న ఆగస్టు 7వ తేదీన వాల్తేరు వీరయ్య 200 రోజుల కార్యక్రమం జరిగినప్పుడు ఆ కార్యక్రమంలో చిరంజీవి ఏపీ ప్రభుత్వంపై పరోక్షంగా కౌంటర్ ఇచ్చారు.

ఫహద్ ఫాసిల్: పుష్ప 2 నుండి అద్భుతమైన అప్‌డేట్.. అద్భుతమైన లుక్‌తో భన్వర్ సింగ్ షెకావత్..

రాజకీయాలకు గుడ్ బై చెప్పిన చిరంజీవి రాజకీయాల గురించి ఇంత డైరెక్ట్ గా మాట్లాడటం ఇదే తొలిసారి. ఈ వ్యాఖ్యలు ఏపీ రాజకీయాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారాయి. ఈ వ్యాఖ్యలపై గుడివాడ ఎమ్మెల్యే కొడాలి నాని స్పందించారు. ”ఇండస్ట్రీలో చాలా మంది పకోడీలు ఉన్నారు. ప్రభుత్వం ఎలా ఉండాలో ఆ పకోడీ గాళ్లు సలహాలు ఇస్తున్నారు. ప్రభుత్వంతో పాటు ప్రభుత్వాన్ని పట్టించుకోని వారికి కూడా సలహాలు ఇస్తే బాగుంటుంది. ఈ రాజకీయాలతో డ్యాన్సులు, ఫైట్లు ఎందుకు చేయాల్సి వచ్చిందో చెప్పగలరా? ఇద్దరికీ కలిపి సలహాలు ఇస్తే బాగుంటుంది’’ అన్నారు.

చిరంజీవి: ఏపీ ప్రభుత్వంపై చిరంజీవి సంచలన వ్యాఖ్యలు.. రాష్ట్రాన్ని అభివృద్ధి చేయకుండా సినీ పరిశ్రమపై ఎందుకు ఏడుస్తున్నారు?

ప్రత్యేక హోదా, రోడ్లు, ప్రాజెక్టులు, పేదలకు అన్నం పెట్టడం, ఉద్యోగాలు, ఉపాధి అవకాశాలు కల్పించడంపై మీలాంటి వాళ్లు ఆలోచించాలని, మీలాంటి పెద్దలు ఇలాంటి వాటి గురించి ఆలోచించి రాష్ట్రాన్ని అభివృద్ధి చేస్తే ప్రతి ఒక్కరూ మీకు తలవంచుతారని చిరంజీవి అన్నారు. .అంతేకాదు సినిమా ఇండస్ట్రీ మీద పిచ్చుక లాగా పడిపోతుంది.దీన్ని పెద్ద సమస్య చేయకండి.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *