అజిత్ : అజిత్ కి చాలా సర్జరీలు జరిగాయి.. పక్షవాతం వచ్చే అవకాశం ఉంది.. కానీ..

కానీ అజిత్‌ బైక్‌ రేసింగ్‌లు, సినిమాల్లో కొన్ని ప్రమాదాల కారణంగా కొన్ని సర్జరీలు చేయించుకోవాల్సి వచ్చింది. అయితే అజిత్ మాత్రం ఎప్పటికప్పుడు ఆరోగ్యంపై దృష్టి సారిస్తూ ముందుకు సాగుతున్నారు. తాజాగా అజిత్ ఆరోగ్యంపై అలనాటి తమిళ నటుడు అబ్బాస్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు.

అజిత్ : అజిత్ కి చాలా సర్జరీలు జరిగాయి.. పక్షవాతం వచ్చే అవకాశం ఉంది.. కానీ..

కొన్ని శస్త్రచికిత్సల కారణంగా తమిళ స్టార్ అజిత్‌కు పక్షవాతం వచ్చే అవకాశాలు ఉన్నాయి

అజిత్: తమిళ స్టార్ హీరో అజిత్ గురించి అందరికీ తెలిసిందే. తమిళంలో అభిమానులను ఎక్కువగా ఇష్టపడే హీరోల్లో అజిత్ ఒకరు. అజిత్ సినిమా రాగానే చాలా థియేటర్లలో విడుదలైంది. అజిత్ కేవలం సినిమాలు చేసి వెళ్లిపోతాడు. ఎక్కువగా బైక్ రైడింగ్ చేస్తూ విదేశాలకు ప్రయాణాలు చేస్తుంటారు. సినిమా ప్రమోషన్స్‌లోనూ పాల్గొనడం లేదు. అయితే అభిమానుల కోసం, సినిమా కోసం ఎంత కష్టమైన పని అయినా చేస్తాడు.

కానీ అజిత్‌ బైక్‌ రేసింగ్‌లు, సినిమాల్లో కొన్ని ప్రమాదాల కారణంగా కొన్ని సర్జరీలు చేయించుకోవాల్సి వచ్చింది. అయితే అజిత్ మాత్రం ఎప్పటికప్పుడు ఆరోగ్యంపై దృష్టి సారిస్తూ ముందుకు సాగుతున్నారు. తాజాగా అజిత్ ఆరోగ్యంపై అలనాటి తమిళ నటుడు అబ్బాస్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు.

తమిళ హీరో అబ్బాస్ తన మొదటి సినిమా ప్రేమ దేశంతోనే మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ఆ తర్వాత తమిళం, తెలుగు, మలయాళం చిత్రాల్లో హీరోగా, క్యారెక్టర్‌ ఆర్టిస్ట్‌గా ఎన్నో సినిమాలు చేశాడు. 2015 నుంచి అబ్బాస్ సినిమాలకు విరామం ఇచ్చి ఉద్యోగం కోసం విదేశాలకు వెళ్లాడు. ఇటీవల చెన్నై వచ్చిన తర్వాత పలు తమిళ యూట్యూబ్ ఛానెల్స్‌కి ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తున్నాడు.

అబ్బాస్: విశాల్‌తో వివాదం గురించి వెల్లడించిన అబ్బాస్.. నా గురించి అందరితోనూ నెగిటివ్‌గా మాట్లాడేవాడు..

తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో తమిళ హీరోల గురించి మాట్లాడాడు. ఈ నేపథ్యంలో హీరో అజిత్ గురించి మాట్లాడుతూ.. అజిత్ కూడా నాలాంటి వాడు. ఏదో విరిగిపోయిందని అంటున్నాడు. అబద్ధాలు చెప్పడం అతనికి ఇష్టం ఉండదు. తప్పు అయినా నిజం చెప్పండి. అజిత్‌కి ఇప్పటికే పలు సర్జరీలు జరిగాయి. వాటి వల్ల అజిత్ కు పక్షవాతం వచ్చే అవకాశం ఉందని వైద్యులు హెచ్చరిస్తున్నారు. అయితే వాటిని పట్టించుకోకుండా అభిమానుల కోసం అజిత్ చాలా కష్టపడుతున్నాడు. తన కోసమే పోటీ చేస్తానని చెప్పారు. దీంతో అబ్బాస్ వ్యాఖ్యలు అజిత్ అభిమానుల్లో చర్చనీయాంశంగా మారాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *