వేల విమానాలు రద్దు: అమెరికాలో భారీ తుపాను… వేల సంఖ్యలో విమానాలు రద్దు

భారీ తుపాను ప్రభావంతో అమెరికాలో వేలాది విమానాలు రద్దయ్యాయి. వాషింగ్టన్‌లోని స్మారక చిహ్నంపై తుఫాను మేఘాలు కమ్ముకున్నాయి. తుపాన్ ప్రభావంతో గాలివానలు, వడగళ్లు, ఉరుములు, మెరుపులతో కూడిన భారీ వర్షాలు కురుస్తున్నాయి.

వేల విమానాలు రద్దు : అమెరికాలో భారీ తుపాను... వేల సంఖ్యలో విమానాలు రద్దు

US విమానం రద్దు చేయబడింది

వేల విమానాలు రద్దు: అమెరికాలో భారీ తుపాను ప్రభావంతో వేల సంఖ్యలో విమానాలు రద్దయ్యాయి. వాషింగ్టన్‌లోని స్మారక చిహ్నంపై తుఫాను మేఘాలు కమ్ముకున్నాయి. తుపాన్ ప్రభావంతో గాలివానలు, వడగళ్లు, ఉరుములు, మెరుపులతో కూడిన భారీ వర్షాలు కురుస్తున్నాయి. (వేలాది విమానాల రద్దు) తుఫాన్ ప్రభావం కారణంగా వేలాది మంది ఫెడరల్ ఉద్యోగులను సోమవారం ఇంటికి పంపించారు. వడగళ్ళు మరియు బలమైన గాలులు మరియు టోర్నడోల కారణంగా గ్రేటర్ DC ప్రాంతంలో నేషనల్ వెదర్ సర్వీస్ సుడిగాలి హెచ్చరికను జారీ చేసింది. (బలమైన తుఫానులు తూర్పు మమ్మల్ని తాకాయి) ఈ తుఫాను ప్రభావం కారణంగా USలో ఇద్దరు వ్యక్తులు మరణించారు.

జెలెన్స్కీ: జెలెన్స్కీ హత్యకు రష్యా కుట్ర…ఉక్రెయిన్ మహిళా గూఢచారి

టేనస్సీ నుండి న్యూయార్క్ వరకు 10 రాష్ట్రాల్లో సుడిగాలి హెచ్చరికలు జారీ చేయబడ్డాయి. 29.5 మిలియన్లకు పైగా ప్రజలు ఈ హరికేన్‌ల బారిన పడ్డారు. సౌత్ కరోలినాలోని అండర్సన్‌లో తుఫాను కారణంగా 15 ఏళ్ల బాలుడు తన కారులోంచి దిగి చెట్టుపై పడిపోయాడు. దీంతో అతడు మరణించాడని అండర్సన్ కౌంటీ షెరీఫ్ కార్యాలయం తెలిపింది. అలబామాలోని ఫ్లోరెన్స్‌లో పిడుగుపాటుకు గురై 28 ఏళ్ల యువకుడు చనిపోయాడు.

అకాస ఎయిర్ : ఆకాస ఎయిర్ : అకాస ఎయిర్ ప్రతి వారం 900 విమానాలను కలిగి ఉంది

తుఫాను ప్రభావంతో ఫెడరల్ ఏవియేషన్ అడ్మినిస్ట్రేషన్ విమానాలను దారి మళ్లించింది. ఫిలడెల్ఫియాలో ఫిల్లీస్ మరియు వాషింగ్టన్ నేషనల్స్ మధ్య జరగాల్సిన మేజర్ లీగ్ బేస్ బాల్ గేమ్ తుఫానుల కారణంగా వాయిదా పడింది. మేరీల్యాండ్‌లో 10.2 సెంటీమీటర్ల వర్షం కురిసిన తర్వాత నేషనల్ వెదర్ సర్వీస్ మంగళవారం వరద హెచ్చరిక జారీ చేసింది.

ఎరిస్: కరోనా డేంజర్ బెల్స్.. వేగంగా విస్తరిస్తున్న కోవిడ్ కొత్త వేరియంట్, లక్షణాలు ఇవే.. ఆసియా దేశాలకు ముప్పు

అలబామా, జార్జియా, సౌత్ కరోలినా, నార్త్ కరోలినా, మేరీల్యాండ్, డెలావేర్, న్యూజెర్సీ, పెన్సిల్వేనియా, టేనస్సీ, వెస్ట్ వర్జీనియా, వర్జీనియాలో 1.1 మిలియన్ల కంటే ఎక్కువ మంది వినియోగదారులు విద్యుత్తు లేకుండా ఉన్నారు. పలు రాష్ట్రాల్లో చెట్లు, విద్యుత్ లైన్లు నేలకూలాయి. రోడ్లు, కొన్ని ఇళ్లు దెబ్బతిన్నాయి.

పటాన్చెరు మోకిల: ఒక్క గజం ధర లక్ష రూపాయలు.. హాట్ కేకుల్లా అమ్ముడుపోయిన మోకిలా ప్లాట్లు

తుఫాను ప్రభావంతో సోమవారం రాత్రి నాటికి 2,600 విమానాలను రద్దు చేసినట్లు ఫ్లైట్ ట్రాకింగ్ సర్వీస్ ఫ్లైట్అవేర్ తెలిపింది. హార్ట్స్‌ఫీల్డ్-జాక్సన్ అట్లాంటా అంతర్జాతీయ విమానాశ్రయంలో అనేక విమానాలు రద్దు చేయబడ్డాయి. దేశంలో 7,900 విమానాలు ఆలస్యంగా నడిచాయి. ఫెడరల్ ఏవియేషన్ అడ్మినిస్ట్రేషన్ తూర్పు తీరం వైపు తుఫానుల కారణంగా అనేక విమానాలను దారి మళ్లించింది. డెలావేర్‌లోని హాకెసిన్‌లోని నివాసంపై పైకప్పు కూలిపోయింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *