బాబా వంగా: 2024లో నిజమైన బాబా వంగా ప్రవచనం.. అవి ఏమిటి?

బాబా వంగా.. ఈ గుడ్డి బల్గేరియన్ ఆధ్యాత్మికవేత్త గురించి తెలియని వారు ఉండరు. బ్రహ్మంగారి జోస్యం ఒక్కొక్కటిగా నిజం అవుతుండగా.. బాబా వంగాల అంచనాలు కూడా నిజమవుతున్నాయి. 9/11 తీవ్రవాద దాడులు, యువరాణి డయానా మరణం, చెర్నోబిల్ విపత్తు మరియు బ్రెగ్జిట్ వంటి కొన్ని సంఘటనలను ఆమె ముందే ఊహించినట్లు చెబుతారు. ఇప్పుడు 2024లో కూడా ఆమె ఊహించిన కొన్ని విషయాలు నిజమవుతున్నాయి. విస్మయం.. క్యాన్సర్ వ్యాక్సిన్‌ను రష్యా అభివృద్ధి చేయడం, జపాన్ & యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్ ఆర్థిక సంక్షోభం. ఈ రెండు సంఘటనలను ఆమె గతంలోనే ఊహించి, అవి నిజమయ్యాయి.

క్యాన్సర్ టీకా

క్యాన్సర్ లాంటి ప్రమాదకరమైన వ్యాధికి మందు కోసం శాస్త్రవేత్తలు చాలా కాలంగా అన్వేషిస్తున్నారు. ఈ తరుణంలో, ఆ దేశ అధ్యక్షుడు వ్లాదిమిర్ పుతిన్ కొద్ది రోజుల క్రితం రష్యా శాస్త్రవేత్తలు క్యాన్సర్‌కు వ్యాక్సిన్‌ను రూపొందించే చివరి దశకు చేరుకున్నారని, ఇది త్వరలో రోగులకు అందుబాటులోకి వస్తుందని ప్రకటించారు. ఫ్యూచర్ టెక్నాలజీస్‌పై మాస్కో ఫోరమ్‌లో మాట్లాడుతూ ఆయన ఈ కీలక ప్రకటన చేశారు. త్వరలో ఈ వ్యాక్సిన్‌లను వ్యక్తిగత చికిత్సా పద్ధతులుగా ఉపయోగిస్తారని ఆశిస్తున్నట్లు ఆయన చెప్పారు. అయితే, ఈ వ్యాక్సిన్‌ను ఏయే రకాల క్యాన్సర్‌కు తయారుచేస్తున్నారనే దానిపై స్పష్టత రాలేదు.

జపాన్ & UKలో ఆర్థిక సంక్షోభం

జపాన్ మరియు UK వంటి అభివృద్ధి చెందిన దేశాలు పెరుగుతున్న అప్పులు మరియు భౌగోళిక రాజకీయ ఉద్రిక్తతల కారణంగా ఆర్థిక సంక్షోభంలో చిక్కుకున్నాయి. అధిక ద్రవ్యోల్బణం మరియు జీవన వ్యయ సంక్షోభం కారణంగా, UK గత సంవత్సరం చివరిలో మాంద్యంలోకి జారుకుంది. గత సంవత్సరంతో పోలిస్తే, 2023 నాలుగో త్రైమాసికంలో స్థూల దేశీయోత్పత్తి 0.3 శాతం తగ్గింది. జపాన్ ఆర్థిక వ్యవస్థ కూడా వరుసగా రెండు త్రైమాసికాల్లో కుంచించుకుపోయింది. గతేడాదితో పోలిస్తే.. 2023 చివరి మూడు నెలల్లో దేశ జీడీపీ 0.4 శాతం తగ్గింది. గతేడాది ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద ఆర్థిక వ్యవస్థల జాబితాలో జర్మనీ కంటే నాలుగో స్థానానికి పడిపోయింది.

2024 కోసం బాబా వంగా ద్వారా ఇతర అంచనాలు

* యూరప్‌లో తీవ్రవాద దాడులు పెరుగుతున్నాయి.

* భయంకరమైన వాతావరణ సంఘటనలు మరియు ప్రకృతి వైపరీత్యాలు ఉంటాయి.

* నటీనటులు పవర్ గ్రిడ్‌లు, వాటర్ ట్రీట్‌మెంట్ ప్లాంట్ సౌకర్యాలను లక్ష్యంగా చేసుకుంటారు.

* రష్యా అధ్యక్షుడు పుతిన్‌పై తోటి దేశస్థుడు హత్యాయత్నానికి పాల్పడ్డాడు.

* క్వాంటం కంప్యూటింగ్‌లో పెద్ద పురోగతి ఉంటుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 17, 2024 | 04:43 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *