బిగ్ బాస్ 7: బిగ్ బాస్ లో తల్లీ కూతురు.. నిజమేనా? సురేఖావాణి.. సుప్రీతా..?

బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ప్రకటనతో ఈ షో ఎప్పుడు మొదలవుతుందా, ఈసారి షోలో సెలబ్రిటీలు ఎవరు, ఇక్కడికి వచ్చి సెలబ్రిటీలు ఎవరు అవుతారా అని ఈ షో అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

బిగ్ బాస్ 7: బిగ్ బాస్ లో తల్లీ కూతురు.. నిజమేనా?  సురేఖావాణి.. సుప్రీతా..?

సురేఖావాణి సుప్రీత్ బిగ్ బాస్ 7లో పోటీ చేయనుందని తెలుగు రూమర్స్ వైరల్ అవుతున్నాయి

బిగ్ బాస్ 7 : తెలుగు రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 త్వరలో రాబోతోంది. తాజాగా రెండు ప్రోమోలు విడుదలై ప్రేక్షకుల్లో ఈ షోపై క్యూరియాసిటీని పెంచాయి. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ప్రకటనతో ఈ షో ఎప్పుడు మొదలవుతుందా, ఈసారి షోలో సెలబ్రిటీలు ఎవరు, ఇక్కడికి వచ్చి సెలబ్రిటీలు ఎవరు అవుతారా అని ఈ షో అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈసారి కూడా నాగార్జున హోస్ట్‌గా వ్యవహరించనున్నారు.

అధికారికంగా తెలియనప్పటికీ, కొందరు కంటెస్టెంట్స్ ఈసారి బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 లో పాల్గొనే వారని పేర్లు వినిపిస్తున్నాయి. ఈసారి బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లో పాల్గొనబోయే కంటెస్టెంట్లు… అమర్‌దీప్ – తేజస్విని జంట, సీరియల్ ఆర్టిస్ట్ శోభితా శెట్టి, జబర్దస్త్ పవిత్ర, ధీ పాండు, జబర్దస్త్ అప్పారావు, అతా సందీప్, యూట్యూబర్ శ్వేతా నాయుడు, యూట్యూబర్ నిఖిల్, యూట్యూబ్ మేల్ యాంకర్, యూట్యూబర్ బ్యాంకాక్ పిల్లా, హీరోయిన్ ఎస్తేర్ నోరన్హా, యాంకర్ శశి, కార్తీకదీపం మోనిత.. ఇంకా కొందరి పేర్లు వినిపిస్తున్నాయి. అయితే షో మొదలయ్యే వరకు ఫైనల్ కంటెస్టెంట్స్ పేర్లు అధికారికంగా బయటకు రావు.

తాజాగా ఈ జాబితాలోకి మరో ఇద్దరి పేర్లు చేరాయి. టాలీవుడ్ ఫేమస్ తల్లీ కూతురు సీనియర్ ఆర్టిస్ట్ సురేఖావాణి, ఆమె కూతురు సుప్రీత ఈసారి బిగ్ బాస్ లోకి అడుగుపెట్టనున్నట్లు సమాచారం. సినిమాలతో స్టార్ క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా మారిపోయింది సురేఖావాణి. ఇక సుప్రీత సోషల్ మీడియాలో హడావిడి చేస్తోంది. సుప్రీత చాలా ఆల్బమ్ పాటల్లో కనిపించింది. సురేఖ, సుప్రీత ఇప్పటికే సోషల్ మీడియాలో ఫోటోలు, వీడియోలు పోస్ట్ చేస్తూ పాపులారిటీ సంపాదించుకున్నారు. ఈ తల్లీ కూతుళ్లిద్దరికీ భారీ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఉంది. ఇప్పుడు వీరిద్దరూ బిగ్ బాస్ లోకి అడుగుపెట్టబోతున్నారు. వీరిద్దరూ వస్తే షోకి మంచి హైప్ వస్తుందని బిగ్ బాస్ నిర్వాహకులు భావిస్తున్నారు. త్వరలో సుప్రీత హీరోయిన్ గా తెరంగేట్రం చేయనుండడంతో ఆమె పాపులారిటీకి బిగ్ బాస్ ఉపయోగపడుతుందని, అందుకే ఒప్పుకుందని తెలిసింది.

కుష్బూ తన కూతుళ్లతో: కుష్బూ తన కూతుళ్లతో ఉన్న ప్రత్యేక ఫోటోలు..

ఇప్పటికే అన్నపూర్ణ స్టూడియోలో బిగ్ బాస్ సెట్ డిజైన్ చేస్తున్నారు. ఈ సెట్ వర్క్ త్వరలో పూర్తవుతుంది. ఆగస్ట్ నెలాఖరు లేదా సెప్టెంబర్ మొదటి వారంలో బిగ్ బాస్ ప్రారంభం కానుందని సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *