యనమలకుదురు: యనమలకుదురు హత్య కేసులో ట్విస్ట్.. మూడో వ్యక్తి ఎవరు?

యనమలకుదురులో భార్యాభర్తల మధ్య జరిగిన హత్య కేసులో మిస్టరీ ఇంకా కొనసాగుతూనే ఉంది. వీరితో పాటు మూడో వ్యక్తి ప్రమేయం ఉన్నట్లు హతుడి కుటుంబ సభ్యులు అనుమానిస్తున్నారు.

యనమలకుదురు: యనమలకుదురు హత్య కేసులో ట్విస్ట్.. మూడో వ్యక్తి ఎవరు?

యనమలకుదురు హత్య కేసు విచారణ

యనమలకుదురు కేసు: కృష్ణా జిల్లా పెనమలూరు మండలంలో జరిగిన హత్య కేసులో హంతకుడు పురుషోత్తం మృతదేహం లభ్యం కాకపోవడంతో మిస్టరీ కొనసాగుతోంది. తమ్ముడి మృతదేహాన్ని గోదావరి నదిలో పడేసిందనడం అబద్ధమని పురుషోత్తం అన్న నాగేశ్వరరావు చెబుతున్నారు. బుధవారం ఆయన టీవీతో 10 మాట్లాడుతూ.. నిందితులు తన తమ్ముడి మృతదేహాన్ని ఎక్కడో దాచారని ఆరోపించారు. తన హత్య కేసులో మూడో వ్యక్తి ప్రమేయం ఉండొచ్చని అనుమానం వ్యక్తం చేశారు. పోలీసులు సమగ్ర విచారణ జరిపి హంతకులను శిక్షించాలని డిమాండ్ చేశారు.

అసలు ఏం జరిగింది?
ఎన్టీఆర్ జిల్లా విజయవాడలోని అజిత్ సింగ్ నగర్ ప్రాంతానికి చెందిన గ్రంధి పురుషోత్తం (41) జూలై 31న అదృశ్యమయ్యాడు.ఆ తర్వాత అతని సోదరుడు పోలీసులను ఆశ్రయించాడు. పురుషోత్తం హత్యకు గురైనట్లు పోలీసుల విచారణలో తేలింది. పురుషోత్తం స్నేహితుడు మొహిందర్, అతని భార్య శశికళ హత్య చేసినట్లు పోలీసులు గుర్తించారు. పురుషోత్తను యనమలకుదురులోని తమ ఇంటికి తీసుకెళ్లి మద్యం సేవించి హత్య చేసినట్లు నిందితులు పోలీసుల ఎదుట అంగీకరించారు. ఆర్థిక ఇబ్బందుల నుంచి బయటపడేందుకే ఈ నేరానికి పాల్పడినట్లు విచారణలో నిందితులు వెల్లడించారు. పురుషోత్తం మృతదేహాన్ని తూర్పుగోదావరి జిల్లా దౌలేశ్వరం బ్యారేజీ వద్దకు తీసుకెళ్లి గోదావరిలో పడేశారు. పురుషోత్తం నుంచి దొంగిలించిన బంగారు ఆభరణాలను నిందితులు గుంటూరులో విక్రయించినట్లు గుర్తించిన పోలీసులు వాటిని స్వాధీనం చేసుకున్నారు. కాగా, మొహిందర్, శశికళల ప్రేమ వివాహాన్ని పురుషోత్తం నిర్వహించడం గమనార్హం.

హతుడి అన్నయ్య ఏమిటి?
‘‘గత నెల 31న మా తమ్ముడు మొహిందర్ ఇంటికి వెళ్లాడు. ఆ తర్వాత అదృశ్యమయ్యాడు. మొహిందర్ ఏమీ చంపనట్లు మా వెనుక నడిచాడు. ఈ హత్య వెనుక మొహిందర్‌తో పాటు మరికొందరు ఉన్నారు. పెనమలూరు పోలీసులు పూర్తి స్థాయిలో విచారణ చేయడం లేదు. హత్యకు ఉపయోగించిన కారును పోలీసులు ఇంతవరకు ఎందుకు స్వాధీనం చేసుకోలేదు? మొహిందర్ ఒక్కడే నా తమ్ముడిని మూడు అంతస్తుల పైనుంచి దించలేకపోయాడు. నా తమ్ముడు 90 కిలోల కంటే ఎక్కువ బరువు కలిగి ఉన్నాడు.

ఇది కూడా చదవండి: ఐఎంఈఐ నంబర్‌ను మార్చి సెల్‌ఫోన్లు విక్రయిస్తున్న కిలాడీ అరెస్ట్

నిందితుడు తన భార్యతో కలిసి హత్య చేసినట్లు అంగీకరించినట్లు పోలీసులు తెలిపారు. భార్యాభర్తలతోపాటు మూడో వ్యక్తి కూడా ఉన్నాడు. పోలీసుల విచారణలో మూడో వ్యక్తి ఎవరనేది తేలాల్సి ఉంది. మొహిందర్ పోలీసులకు చెప్పేవన్నీ అబద్ధాలే. నా తమ్ముడి మృతదేహాన్ని ధవళేశ్వరం వద్ద గోదావరి నదిలో పడవేశారన్నది పూర్తిగా అవాస్తవం. మృతదేహాన్ని ఇక్కడ ఎక్కడో దాచారు. మా అన్నయ్య మృతదేహం ఎక్కడ ఉందో నిందితులు కచ్చితంగా చెప్పడం లేదు. పెనమనూరు పోలీసులు మాకు న్యాయం చేయకపోతే కృష్ణా జిల్లా ఎస్పీని కలుస్తాం. మా తమ్ముడి మృతికి కారణమైన వారిని కఠినంగా శిక్షించాలని కోరుతున్నాం.

ఇది కూడా చదవండి: వామ్మో.. మొగుడికి సినిమా చూపించింది.. పదేళ్లలో ఏడుసార్లు భర్తను అరెస్ట్ చేసిన భార్య

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *