జైలర్ తో జైలర్ పోటీ! | జైలర్‌తో జైలర్ పోటీ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-09T04:04:12+05:30 IST

తమిళ సూపర్‌స్టార్‌ రజనీకాంత్‌ నటించిన ‘జైలర్‌’ చిత్రం ఈ గురువారం విడుదలవుతోంది. ‘జైలర్’ పేరుతో మరో మలయాళ చిత్రం రూపొందింది. ఆ సినిమా కూడా ఆగస్ట్ 10న విడుదల కానుంది.

జైలర్ తో జైలర్ పోటీ!

తమిళ సూపర్‌స్టార్‌ రజనీకాంత్‌ నటించిన ‘జైలర్‌’ చిత్రం ఈ గురువారం విడుదలవుతోంది. ‘జైలర్’ పేరుతో మరో మలయాళ చిత్రం రూపొందింది. ఈ సినిమా కూడా ఆగస్ట్ 10న విడుదల చేయనున్నట్టు దర్శకనిర్మాతలు ప్రకటించడంతో.. భారీ బడ్జెట్ తో రజనీకాంత్ సినిమా రూపొందడంతో అదే పేరుతో ఈ రెండు సినిమాల మధ్య పోటీ ఆసక్తికరంగా మారింది. ఇందులో శివ రాజ్‌కుమార్, జాకీ ష్రాఫ్ సహా భారీ తారాగణం ఉంది. తమిళం, తెలుగు, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో ఈ సినిమా విడుదల కానుంది. ఇక మలయాళ ‘జైలర్’ విషయానికి వస్తే చాలా తక్కువ బడ్జెట్‌తో రూపొందించారు. సక్కీర్ మదత్తిల్ ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు. ఏనుగును ఓడించాలంటే సక్కీర్ రజనీకాంత్‌తో పోటీకి దిగాడు. తాను నటించిన ‘జైలర్’ సినిమా విడుదలైన రోజునే తన ‘జైలర్’ చిత్రాన్ని విడుదల చేస్తానని ప్రకటించడంతో యుద్ధం మొదలైంది. కానీ సక్కీర్ పోటీకి సిద్ధంగా ఉన్నాడు కానీ కేరళలోని ఎగ్జిబిటర్లు దీనికి సిద్ధంగా లేరు. రజనీకాంత్ ‘జైలర్’ కేరళలో 400 థియేటర్లలో భారీగా విడుదల కానుంది. తన సినిమాకు కనీసం 75 థియేటర్లు కావాలని సక్కీర్ కోరగా.. 42 మాత్రమే ఇస్తానని ఎగ్జిబిటర్లు చేతులెత్తేశారు.. అందుకే సక్కీరు తన సినిమా విడుదలను వాయిదా వేసుకున్నాడు. ఈ నెల 18న విడుదల చేయాలనుకుంటున్నారు. కానీ రజనీకాంత్ ‘జైలర్’ టైటిల్‌ని మార్చి కేరళలో విడుదల చేయాలని సక్కీర్ సన్ పిక్చర్స్‌ను కోరాడు. రెండేళ్ల క్రితమే అంటే తమిళ ‘జైలర్’ అనౌన్స్ కాకముందే ‘జైలర్’ అనే టైటిల్ రిజిస్టర్ చేయించినట్లు వెల్లడించాడు. కానీ సన్ పిక్చర్స్ సక్కీర్ అభ్యర్థనను పట్టించుకోలేదు మరియు ఈ సమస్యను కోర్టులో పరిష్కరించుకోవాలని నిర్ణయించుకుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-09T04:04:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *