చంద్రబాబును హతమార్చేందుకు ఎన్ఎస్జీ దాడుల నివేదిక? అందుకే రివర్స్ కేసు?

70 ఏళ్లు పైబడిన చంద్రబాబును పదునైన రాళ్లతో చంపేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని నేషనల్ సెక్యూరిటీ గార్డ్స్ బృందం ఉన్నతాధికారులకు నివేదిక పంపినట్లు తెలుస్తోంది. చంద్రబాబుపై రాళ్లు రువ్వడం ఇదే తొలిసారి కాదు. మార్కాపురంలోనూ చంద్రబాబు వాహనంపై వ్యూహాత్మకంగా దాడి చేశారు. ఆ దాడుల్లో రాయి తగిలిన ఓ వృద్ధుడు పదిరోజుల పాటు ఆస్పత్రిలో ఉండి చనిపోయాడు.

అనంతరం కృష్ణా జిల్లా నందిగామలోనూ రాళ్లదాడికి పాల్పడ్డారు. పోలీసులు నిలబడిన వ్యూ పాయింట్ నుంచి రాళ్లు రువ్వినట్లు తెలిసింది. ఆ తర్వాత ఎన్‌ఎస్‌జీ భద్రతా అధికారి తలపై కొట్టారు. ఇవన్నీ యాదృచ్ఛికంగా జరుగుతున్నవి కావని ఎన్‌ఎస్‌జీ అనుమానిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.

చంద్రబాబు ఎక్కడికి వెళ్లినా స్థానిక పోలీసులు నామమాత్రంగా భద్రతా ఏర్పాట్లు చేయడమే కాకుండా కుట్రపూరితంగా దాడులు చేస్తున్న వారికి రక్షణ కల్పిస్తున్నారని నేషనల్ సెక్యూరిటీ గార్డ్స్ ఢిల్లీకి ఇచ్చిన నివేదికలో పేర్కొన్నారు. రాళ్లు రువ్విన ప్రతిసారీ పోలీసులు కన్నెత్తి చూడరు. SSG భద్రతా సిబ్బంది ప్రత్యేకంగా బుల్లెట్ ప్రూఫ్ రక్షణ పరికరాలను కలిగి ఉంటారు. ఈ నివేదిక ఢిల్లీకి చేరిందని తెలియగానే చంద్రబాబు బాబుపై హత్యాయత్నం కేసు పెట్టినట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది.

పుంగనూరులో వైసీపీ వాళ్లు ఆగిపోయారని.. దాడి చేస్తామని వైసీపీ వాళ్లు హెచ్చరించారని.. వైసీపీవాళ్లు రాళ్లు రువ్వారని చంద్రబాబు అన్నారు. అది తొలగించబడింది. అయినా పోలీసులు పట్టించుకోలేదు. కానీ చంద్రబాబుతో పాటు టీడీపీ ముఖ్య నేతలందరిపైనా హత్యాయత్నం కేసులు పెట్టారు. ఈ వ్యవహారం ఇప్పుడు సంచలనంగా మారే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. అందుకే చంద్రబాబు సీబీఐ విచారణకు డిమాండ్ చేస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *