ఖుషీ: ట్రైలర్‌లో అనసూయని ఉద్దేశించిన డైలాగ్ ఇదేనా…

విజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా నటించిన #ఖుషి ట్రైలర్ ఎట్టకేలకు విడుదలైంది. దీనిని శివనిర్వాణ దర్శకత్వం వహించగా, మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మించింది. ఈ సినిమా ఎప్పుడో మొదలైంది కానీ మధ్యలో సమంతకి వచ్చిన ఓ వింత వ్యాధి కారణంగా కొన్నాళ్ల పాటు ఈ సినిమా షూటింగ్‌కి దూరంగా ఉండాల్సి వచ్చింది. మొత్తానికి ఈ సినిమా షూటింగ్ కంప్లీట్ అయి ఇప్పుడు సెప్టెంబర్ 1న రిలీజ్ కి రెడీ అవుతోంది.

ముందుగా ఓ పాటను విడుదల చేసి ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ కూడా మొదలుపెట్టారు. ఆ తర్వాత మరో రెండు పాటలు విడుదలైనప్పటికీ విడుదలైన పాటలన్నీ చాలా బాగున్నాయి, ఆకట్టుకునేలా ఉన్నాయి. సంగీత దర్శకుడు హేషమ్ అబ్దుల్ వహాబ్ మలయాళానికి చెందినవాడు మరియు ‘ఖుషి’ అతని మొదటి తెలుగు చిత్రం కావడం ఆసక్తికరం.

మరి ఈ ట్రైలర్ ఎలా ఉందో చెప్పాలి. ట్రైలర్ చూస్తుంటే ఈ సినిమాలో విజయ్, సమంతల మధ్య కెమిస్ట్రీ బాగా కుదిరిందని తెలుస్తోంది. అలాగే మధ్యలో ఆ ఫన్ ఎలిమెంట్స్ కూడా బాగున్నాయి. కానీ విజయ్ ‘బేగం’ అంటూ తిరిగే సన్నివేశాలు గతంలో ఆయన నటించిన ‘గీత గోవిందం’ #GeethaGovindam ను గుర్తుకు తెస్తున్నాయి. అలాగే ట్రైలర్ మధ్యలో నేను బేగం కాదు బ్రాహ్మణుడని సమంత చెప్పడంతో ఈ సినిమా కూడా ‘అంటే సుందరానికి’ #అంటే సుందరానికి, ‘కృష్ణవృందవిహారి’ లాగా ఉంటుందని అనిపించింది.

అయితే ఒక్కటి మాత్రం నిజం ట్రైలర్ చూసాక ఈ మిక్స్ లో ఎన్ని సినిమాలు ఉన్నాయి.. ఆ సినిమా కాపీనా.. మరో సినిమా కాపీనా.. ఇవన్నీ పక్కన పెడితే ఈ సినిమా దర్శకుడు ఎలా ఉంటాడనేది ఆధారపడి ఉంటుంది. శివనిర్వాణ చూపించబోతున్నారు. ఎందుకంటే శివ నిర్వాణ బలం అంతా ఆయన రచనలోనే ఉంది. ఇంతకుముందు ఆయన నటించిన ‘నిన్ను కోరి’ #నిన్నుకోరి, ‘మజిలీ’ #మజిలీ సినిమాలను చూస్తే, అతను ఎంత బలంగా మాటలు రాయగలడో, ఎంత హృద్యంగా తెరపై ప్రేక్షకుల హృదయాలను హత్తుకుంటాడో అర్థమవుతుంది. కాబట్టి అంత హృదయంతో ఈ సినిమాను చూపించగలడనే గట్టి నమ్మకం ఉంది.

vijaydeverakonda2.jpg

సినిమాలో రాహుల్ రామకృష్ణ, వెన్నెల కిషోర్ ఇద్దరూ ఫన్నీ డైలాగులు మాట్లాడినట్లు తెలుస్తోంది. ట్రైలర్ కూడా ‘దీనెమ్మ కాశ్మీర్, రోజా #రోజా సినిమాలా ఉంది’ అంటూ మొదలవుతుంది. విజయ్ దేవరకొండ చాలా స్లిమ్‌గా, స్మార్ట్‌గా, ఈ సినిమా కోసం చాలా బాగుంది. అలాగే ఈ సినిమాతో మళ్లీ ఊపు వస్తుందని తెలుస్తోంది. మరియు సమంత కూడా చాలా అందంగా ఉంది, ఆమె తన గత చిత్రాల కంటే ఇందులో కొంచెం భిన్నంగా కనిపిస్తుంది. సినిమాటోగ్రఫీ బాగుంది.

ఈ ట్రైలర్ చివర్లో ‘‘ఎందుకు భయపడుతున్నావ్, మార్కెట్‌లో నా గురించి నేను మహిళా పక్షపాతిగా భావిస్తున్నావ్..’’ అన్నది ఈ డైలాగ్. అయితే అది ఎవరికోసమో అనిపిస్తుంది కదూ! ఏం చేసినా విజయ్ దేవరకొండపై విమర్శలు గుప్పించే అనసూయ కోసం ఈ డైలాగ్ రాశారా అని అందరి సందేహం. ఎందుకంటే ఇటీవల సోషల్ మీడియాలో విజయ్‌ని ఏదో పిలుస్తున్నారు. మొత్తానికి ఈసారి విజయ్, సమంత ఇద్దరూ హిట్ కొట్టేలా కనిపిస్తున్నారు!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-09T18:28:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *