ఏపీలో కూడా.. కాంగ్రెస్‌లో షర్మిల పార్టీ విలీన ఫార్ములా రెడీ!

వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ అధ్యక్షురాలు షర్మిల గత కొంత కాలంగా ట్వీట్లతో టైమ్ పాస్ చేస్తున్నారు. అయితే తన పార్టీని ఎలాగైనా కాంగ్రెస్‌లో విలీనం చేయాలన్న పట్టుదలతో ఉన్నారు. గతంలో డీకే శివకుమార్ చర్చించినా… షర్మిల అవసరం లేదని.. ఏపీపీసీ చీఫ్ గా నియమిస్తే అభ్యంతరం లేదని తెలంగాణ నేతలు స్పష్టం చేశారు. కనీసం ఎమ్మెల్యేగా పోటీ చేసేందుకు అంగీకరించే ప్రసక్తే లేదని స్పష్టం చేసినట్లు తెలుస్తోంది. షర్మిలకు మద్దతుగా కోమటిరెడ్డి వెంకటరెడ్డి డీకే శివకుమార్ వద్ద లాబీయింగ్ చేశారు.

అయితే వైఎస్ వివేకా ఉదాహరణ వల్లనో.. లేక మరేదైనా కారణంతోనో ఏపీలో రాజకీయాలు చేసేందుకు షర్మిల భయపడుతున్నారు. ఏపీలో రాజకీయాలు చేయనని చెప్పారు. ఏమీ లేకపోయినా.. పట్టించుకోకపోయినా తెలంగాణలోనే ఉంటామంటున్నారు. కష్టపడుతుందని హైకమాండ్ లైట్ తీసుకోవడంతో షర్మిల వెనక్కి తగ్గినట్లు చెబుతున్నారు. తెలంగాణలో ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తానని, ఏపీలో కూడా కాంగ్రెస్ తరపున ప్రచారం చేస్తానని ప్రతిపాదన చేసినట్లు తెలుస్తోంది. దీంతో మెత్తబడితే.. షర్మిలను ఏపీకే పరిమితం చేయడం కాంగ్రెస్ కు తెలుసు కాబట్టి విలీనానికి ఒప్పుకున్నట్లు చెబుతున్నారు.

షర్మిల గత వారం రోజులుగా బెంగళూరులో స్థిరపడినట్లు సమాచారం. ఎట్టకేలకు పన్నెండో తేదీన విలీన తేదీని ఖరారు చేసినట్లు చెబుతున్నారు. తెలంగాణలో ఎన్నికల వేడి తారాస్థాయికి చేరుకుంది. ఇంకా ఆలస్యం చేస్తే ఇబ్బందికర పరిస్థితులు ఎదుర్కోవాల్సి వస్తుందన్న అంచనాతో హడావుడి చేస్తున్నారు. పాలేరులో షర్మిలకు కొన్ని అనుకూల పరిస్థితులు ఉన్నాయి. ఆమె అభ్యర్థిత్వాన్ని తాను వ్యతిరేకించబోనని పొంగులేటి శ్రీనివాస రెడ్డి అంటున్నారు.

మొత్తానికి షర్మిల.. తన తండ్రిని చంపేశారని సోనియాపై జగన్ రెడ్డి చేసిన ఆరోపణలను మరిచిపోయి మళ్లీ కాంగ్రెస్ లో చేరబోతున్నారు. ఇప్పటికే రాహుల్ గాంధీని ఎంతగానో పొగిడేస్తున్నారు. విధేయత వారసత్వం అంటూ గతంలో కుటుంబరావు ఇచ్చిన స్టేట్ మెంట్లలో విధేయత బయటపడుతోంది. జగన్ రెడ్డికి ఈ విధేయత ప్రకటన పోతుందని.. అన్నింటికీ కాలమే సమాధానం చెబుతుందని కరడుగట్టిన కాంగ్రెస్ నేతలు చమత్కరిస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *