సిద్దు జొన్నలగడ్డ : బొమ్మరిల్లు భాస్కర్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన డీజే టిల్లు.. నిజమేనా..?

బొమ్మరిల్లు భాస్కర్ దర్శకత్వంలో సిద్దు జొన్నలగడ్డ యూత్ ఫుల్ ఎంటర్‌టైనర్ చిత్రం రాబోతుందా..? ఈ వారం పూజా కార్యక్రమాలతో..

సిద్దు జొన్నలగడ్డ : బొమ్మరిల్లు భాస్కర్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన డీజే టిల్లు.. నిజమేనా..?

బొమ్మరిల్లు భాస్కర్‌తో సిద్ధు జొన్నలగడ్డ సినిమా నిజమే

సిద్దు జొన్నలగడ్డ: డీజే టిల్లు సినిమాతో టాలీవుడ్‌లో సూపర్ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ సంపాదించుకున్న స్టార్ బాయ్ సిద్దు జొన్నలగడ్డ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్స్‌ని లైన్లో పెట్టబోతున్నాడు. ఈ కార్యక్రమంలో బొమ్మరిల్లు భాస్కర్ తో సినిమా చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. రీసెంట్‌గా అఖిల్‌తో ‘మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్’ సినిమాతో మంచి పునరాగమనం చేసిన భాస్కర్ ఇప్పుడు తన తదుపరి ప్రాజెక్ట్‌ను సిద్దూతో ప్లాన్ చేశాడు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా స్టోరీ సిట్టింగ్స్ పూర్తయ్యాయని సమాచారం.

షారుఖ్ – రణవీర్ : షారుఖ్‌ను పక్కన పెడితే రణవీర్ సింగ్‌తో డాన్ సిరీస్.. డాన్ 3 గ్లింప్స్ విడుదల..

ఈ వారంలోనే ఈ సినిమా పూజ కార్యక్రమాలతో ప్రారంభం కానుందని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది. అయితే ఈ వార్తల్లో ఎంత నిజం ఉందో తెలియదు కానీ, ఈ కాంబినేషన్ పై ప్రేక్షకుల్లో ఆసక్తి నెలకొంది. భాస్కర్ సరదా ప్రేమకథలకు సిద్దూ లాంటి హీరో తోడైతే వెండితెరపై మ్యాజిక్ క్రియేట్ అవుతుందని అంటున్నారు. మరి ఈ కాంబినేషన్ నిజంగా సెట్స్ పైకి వెళ్తుందా? లేక పుకార్లతో ఆగిపోతుందా? అది చూడాలి. కాగా, సిద్ధూ ప్రస్తుతం టిల్లు స్క్వేర్ చిత్రంలో నటిస్తున్నాడు.

NTR : కొత్త యాడ్ షూట్ కోసం ఎన్టీఆర్ కొత్త లుక్ చూసారా.. ఫోటో వైరల్..!

రొమాంటిక్ క్రైమ్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్ డీజే టిల్లకు సీక్వెల్‌గా వస్తున్న ఈ సినిమాపై భారీ బజ్ ఉంది. ఈ సినిమాలో అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ఇటీవలే ఈ సినిమాలోని మొదటి పాట విడుదలై సూపర్ హిట్ అయింది. రామ్ మిర్యాల సంగీతం అందిస్తున్నారు. మల్లిక్ రామ్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రానికి హీరో సిద్ధు కథ, మాటలు అందిస్తున్నారు. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, ఫార్చూన్ ఫోర్ సినిమాస్, శ్రీకరా స్టూడియోస్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా సెప్టెంబర్ 15న విడుదల కానుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *