సౌమ్య మీనన్: మలయాళ సుందరి సౌమ్య మీనన్ ‘సారా’ సినిమాలో డిఫరెంట్ షేడ్స్‌తో మెప్పించబోతోంది.

సర్కారివారిపాట సినిమాలో నటించి అందరి చూపులను ఆకట్టుకున్న ఈ మాలీవుడ్ బ్యూటీ లేటెస్ట్ మూవీ అప్‌డేట్.

సౌమ్య మీనన్: మలయాళ సుందరి సౌమ్య మీనన్ 'సారా' సినిమాలో డిఫరెంట్ షేడ్స్‌తో మెప్పించబోతోంది.

ఫిమేల్ ఓరియెంటెడ్ మూవీ సారాతో వస్తున్న మలయాళీ నటి సౌమ్య మీనన్

సౌమ్య మీనన్ : యువతను ఆకట్టుకునే కళ్లు.. ఎవరినైనా ఆకట్టుకునే చిరునవ్వు.. గ్లామర్ ప్లస్ యాక్టింగ్ తో సినిమాల్లోకి అడుగుపెట్టిన హీరోయిన్.. సౌమ్య మీనన్ (సౌమ్య మీనన్). ఇప్పటికే హీరోయిన్, సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు అభిమాని కావడంతో ఆయనతో కలిసి నటించాలనే కోరికతో ‘సర్కరివారిపాట’ సినిమాలో ఓ చిన్న క్యారెక్టర్ చేసింది ఈ బ్యూటీ.

సర్కారివారిపాట సినిమాలో నటించి అందరి చూపులను ఆకట్టుకున్న ఈ మాలీవుడ్ బ్యూటీ లేటెస్ట్ మూవీ అప్‌డేట్. శ్రీ వాయుపుత్ర ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ మరియు శ్రీవత్స క్రియేషన్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న హీరోయిన్ ఓరియెంటెడ్ మూవీ ‘సారా’ (SARA)లో సౌమ్య మీనన్ రెండు డిఫరెంట్ షేడ్స్ ఉన్న క్యారెక్టర్‌ని పోషిస్తోందని, ఈ చిత్రానికి రచయిత వి. తెలుగు సినిమాల్లో ఎన్నడూ చూడని బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో శశిభూషణ్. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ఫస్ట్ లుక్‌తో పాటు సాంకేతిక నిపుణుల పేర్లను త్వరలో వెల్లడించనున్నారు.

మలయాళంలో కినావల్లి, ఫ్యాన్సీ డ్రెస్, చిల్డ్రన్స్ పార్క్ వంటి సూపర్ హిట్ సినిమాల్లో హీరోయిన్ గా నటించిన సౌమ్య.. ప్రస్తుతం సౌమ్య చేతిలో ఒక కన్నడ, రెండు మలయాళ చిత్రాలు, మరో తెలుగు సినిమా ఉన్నాయి. అయితే.. తెలుగులో టాక్సీ అనే సినిమా చేసింది. అయితే అంతకు ముందు సర్కారు పాట విడుదలై అందరి దృష్టిని ఆకర్షించింది. అంతేకాదు సౌమ్య నటిగానే కాకుండా మంచి డ్యాన్సర్ కూడా. కొన్ని మలయాళ ప్రైవేట్ సంగీత ఆల్బమ్‌లలో ప్లే చేయబడింది.

ది ఎలిఫెంట్ విస్పరర్స్: ఆస్కార్ విన్నర్ ‘ది ఎలిఫెంట్ విస్పరర్స్’ దర్శకుడిపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసిన బోమన్ & బెల్లి.. అలాగే 2 కోట్లు డిమాండ్ చేస్తూ లీగల్ నోటీసు..

ఆకట్టుకునే అందం, ఆకర్షణీయమైన లుక్స్‌తో సౌమ్య మీనన్ ఇప్పుడు లేడీ ఓరియెంటెడ్ మూవీ చేయడం టాలీవుడ్‌లో హాట్ టాపిక్‌గా మారింది. గ్యారెంటీగా ‘సారా’ సినీ ప్రియులను అలరిస్తుందని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *