పుంగనూరు అల్లర్లు: పుంగనూరులో జరిగిన అల్లర్లకు సంబంధించి

చివరిగా నవీకరించబడింది:

పుంగనూరు అల్లర్ల కేసులో టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. ఈ కేసులో ఏ1గా చంద్రబాబు, ఏ2గా దేవినేని ఉమ, ఏ3గా అమరనాధ రెడ్డిపై ముదివేడు పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఎఫ్ఐఆర్ నమోదైంది. ఈ ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో 20 మందిపై కేసులు నమోదు చేశారు.

పుంగనూరు అల్లర్లు: పుంగనూరు అల్లర్లలో చంద్రబాబుపై కేసు నమోదు

పుంగనూరు అల్లర్లు: పుంగనూరు అల్లర్ల కేసులో టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుపై పోలీసులు కేసు నమోదు చేశారు. ఈ కేసులో ఏ1గా చంద్రబాబు, ఏ2గా దేవినేని ఉమ, ఏ3గా అమరనాధ రెడ్డిపై ముదివేడు పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఎఫ్ఐఆర్ నమోదైంది. ఈ ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో 20 మందిపై కేసులు నమోదు చేశారు.

పుంగనూరు ఘటనపై పోలీసులు రెండు కేసులు నమోదు చేశారు. మొత్తం 246 మందిపై కేసులు నమోదు చేశారు. ఇప్పటి వరకు 74 మందిని అరెస్టు చేయగా, మిగిలిన వారి కోసం గాలిస్తున్నారు. అదేవిధంగా అన్నమయ్య జిల్లా ములకల చెరువు పోలీస్ స్టేషన్ లో చంద్రబాబుపై కేసు నమోదైంది. ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో చంద్రబాబును ఏ7గా చేర్చి పోలీస్ మెమో జారీ చేశారు. పుంగనూరులో జరిగిన అల్లర్ల వెనుక కుట్ర దాగి ఉందంటూ వైసీపీ నేత ఉమాపతి రెడ్డి ముదివేడు పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేశారు. ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో చంద్రబాబు పేరును ఏ1గా మార్చారు. ఏ2గా దేవినేని ఉమ, ఏ3గా అమర్‌నాథ్ రెడ్డి. ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో 20 మంది పేర్లు నమోదయ్యాయి.

అల్లర్ల వెనుక చంద్రబాబు కుట్ర ..(పుంగనూరు అల్లర్లు)

అల్లర్ల వెనుక చంద్రబాబు కుట్ర దాగి ఉందని ఉమాపతి రెడ్డి తన ఫిర్యాదులో పేర్కొన్నారు. అంతేకాదు అల్లర్ల వీడియో ఫుటేజీని కూడా పోలీసులకు అందజేసిన సంగతి తెలిసిందే. శుక్రవారం పుంగనూరులో చంద్రబాబు పర్యటన సందర్భంగా జరిగిన విధ్వంసానికి సంబంధించి టీడీపీ కార్యకర్తలను అరెస్టు చేసినట్లు చిత్తూరు ఎస్‌ఈబీ ఏఎస్పీ శ్రీలక్ష్మి తెలిపారు. ఈ కేసులో సాంకేతిక ఆధారాలు ఉన్నాయని పోలీసులు చెబుతున్నారు.

మరోవైపు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని పల్నాడు ప్రాంతంలో టీడీపీ కార్యకర్తలపై దాడులు చేసిన వారిని అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత వదిలిపెట్టేది లేదని టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేశ్ అన్నారు. వైఎస్సార్‌సీపీ అధికారంలోకి రాగానే దోషులను జైలుకు పంపేలా చూస్తామని నారా లోకేష్ అన్నారు. పార్టీ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత టీడీపీ నేతలపై దౌర్జన్యాలకు పాల్పడిన వారిపై కఠిన చర్యలు తీసుకునేందుకు వారి జాబితాతో ‘రెడ్ డైరీ’ రూపొందిస్తున్నట్లు నారా లోకేష్ తెలిపారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *