చంద్రబాబు నాయుడు: చంద్రబాబు కస్టడీ పిటిషన్‌పై తీర్పు వాయిదా.. ఎందుకంటే?

రిమాండ్ ముగుస్తున్నందున కస్టడీకి ఇవ్వాలని సీఐడీ తరఫు న్యాయవాదులు కోరారు. ఇప్పుడే ఆర్డర్ చెయ్యండి..

చంద్రబాబు నాయుడు: చంద్రబాబు కస్టడీ పిటిషన్‌పై తీర్పు వాయిదా.. ఎందుకంటే?

చంద్రబాబు నాయుడు

చంద్రబాబు నాయుడు – ఏసీబీ: టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు సీఐడీ కస్టడీ పిటిషన్‌పై నిర్ణయాన్ని ఏసీబీ కోర్టు శుక్రవారం ఉదయం 10.30 గంటలకు వాయిదా వేసింది. స్క్వాష్ పిటిషన్‌పై హైకోర్టులో తీర్పు పెండింగ్‌లో ఉన్నందున తమ నిర్ణయాన్ని వాయిదా వేస్తున్నట్లు ఏసీబీ కోర్టు తెలిపింది.

రిమాండ్ గడువు ముగుస్తున్నందున కస్టడీకి ఇవ్వాలని సీఐడీ తరఫు న్యాయవాదులు కోరారు. ఇప్పుడు ఉత్తర్వులు ఇస్తే రేపు స్క్వాష్ పిటిషన్‌ను బట్టి చర్యలు తీసుకుంటామని తెలిపారు. అయితే శుక్రవారం నాడు తమ నిర్ణయాన్ని ప్రకటిస్తామని కోర్టు తెలిపింది.

వాదనలు ఇలా సాగాయి..
సీఐడీ కస్టడీతో అసలు విషయం బయటపడుతుందని చెప్పారు. సీఐడీ కస్టడీతో అసలు విషయం బయటపడుతుందని చెప్పారు. అన్ని ఆధారాలతో చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేశారన్నారు. ఈ కేసులో రికవరీ కంటే కుట్ర కోణాన్ని వెలికితీయడమే ముఖ్యమని పేర్కొంది.

సీఐడీ కస్టడీతో అసలు విషయం బయటపడుతుందని చెప్పారు. అన్ని ఆధారాలతో చంద్రబాబును అరెస్ట్ చేశారన్నారు. ఈ కేసులో రికవరీ కంటే కుట్ర కోణాన్ని వెలికితీయడమే ముఖ్యమని పేర్కొంది. చంద్రబాబును పూర్తిగా విచారిస్తే మరిన్ని వాస్తవాలు వెలుగులోకి వస్తాయని ఆమె అన్నారు.

నిధులు ఎక్కడెక్కడికి వెళ్లాయన్న సమాచారం ఉందన్నారు. చంద్రబాబుకు కస్టడీ ఇవ్వడం వల్ల ఎవరికీ నష్టం లేదన్న నిజం బయటపడుతుందని అంటున్నారు. కేసును తప్పుగా చూపించేందుకు కొందరు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఆమె అన్నారు.

ఇదీ చంద్రబాబు తరపు న్యాయవాదుల వాదన.

ఎఫ్‌ఐఆర్‌లో పేరు లేదని, కస్టడీ అక్కర్లేదని చంద్రబాబు తరపు లాయర్లు అన్నారు. చంద్రబాబు అవినీతికి పాల్పడినట్లు ఆధారాలు లేవన్నారు. ఎన్‌ఎస్‌జీ భద్రత ఉన్న నాయకుడిని జైల్లో పెట్టారని అభ్యంతరం వ్యక్తం చేశారు. నిబంధనలకు విరుద్ధంగా అరెస్టుల ప్రక్రియ ఉందన్నారు. ఇన్ని రోజులు విచారణ పేరుతో ఇబ్బందులకు గురిచేశారన్నారు.

నందిగాం సురేష్: వైసీపీ ఎంపీ సంచలన వ్యాఖ్యల కారణంగా లోకేష్ వల్ల చంద్రబాబు ప్రాణాలకు ముప్పు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *