రోహిత్ శర్మ: రోహిత్ శర్మ కారు నంబర్‌కి అతని రికార్డుకు ఉన్న సంబంధం మీకు తెలుసా?

టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ ప్రస్తుతం సెలవులను ఎంజాయ్ చేస్తున్నాడు. వెస్టిండీస్ టూర్ కు వెళ్లిన ఈ హిట్ మ్యాన్ ఇటీవల టెస్టు, వన్డే సిరీస్ ల్లో పాల్గొన్నాడు.

రోహిత్ శర్మ: రోహిత్ శర్మ కారు నంబర్‌కి అతని రికార్డుకు ఉన్న సంబంధం మీకు తెలుసా?

రోహిత్ శర్మ

రోహిత్ శర్మ లాంబోర్గినీ కారు నంబర్: టీమిండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ ప్రస్తుతం సెలవులను ఎంజాయ్ చేస్తున్నాడు. వెస్టిండీస్ టూర్ కు వెళ్లిన ఈ హిట్ మ్యాన్ ఇటీవల టెస్టు, వన్డే సిరీస్ ల్లో పాల్గొన్నాడు. కుర్రాళ్లకు అవకాశం కల్పించేందుకు టీ20 సిరీస్ నుంచి విరామం తీసుకున్నాడు. దొరికిన సమయాన్ని ఎంజాయ్ చేస్తున్నాడు. తన భార్య రితికా సజ్దేతో కలిసి అమెరికా వెళ్లాడు. గత వారం కాలిఫోర్నియాలో తన క్రికెట్ అకాడమీని ప్రారంభించాడు. ఓ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు. అతను ఇటీవలే ముంబైకి తిరిగి వచ్చాడు.

హిట్ మ్యాన్ ఇటీవల తన భార్యతో కలిసి ముంబైలోని ఓ అడిడాస్ స్టోర్‌కి వెళ్లాడు. రోహిత్ శర్మను చూసేందుకు పెద్ద సంఖ్యలో అభిమానులు అక్కడకు చేరుకున్నారు. ఆయనతో సెల్ఫీలు, వీడియోలు దిగేందుకు పోటీపడ్డారు. కొద్దిసేపు అక్కడే ఉన్న రోహిత్ భార్యతో కలిసి వెళ్లిపోయాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ కావడంతో అందరి దృష్టి రోహిత్ కారుపై పడింది.

తిలక్ వర్మ : వన్డే ప్రపంచకప్ రేసులో హైదరాబాదీ కుర్రాడు..? కష్టమే కానీ అసాధ్యం కాదు..!

బ్లూ కలర్ ‘లంబోర్గినీ ఉరస్’ లగ్జరీ కారులో రోహిత్ వచ్చాడు. దీని ధర సుమారు రూ.4.20 కోట్లు. ఆ కారు నంబరు MH 01 EB 0264. ఇక్కడ ఏదైనా గమనించారా..? అదే కారు నంబర్‌లో 264. అది ఫ్యాన్సీ నంబర్ కాదా? అందులో ఏముందో చెప్పగలరా? ఆగండి, మేము అక్కడికి చేరుకుంటున్నాము. వన్డేల్లో రోహిత్ శర్మ అత్యధిక స్కోరు తెలుసా? 264 పరుగులు. హిట్‌మ్యాన్ దీనిని తన కారు నంబర్ 0264గా తీసుకున్నాడు. రోహిత్ శర్మ ఈ కారును గతేడాది మార్చిలో కొనుగోలు చేశాడు.

ఆగస్టు 31 నుంచి ప్రారంభం కానున్న ఆసియా కప్‌లో టీమిండియాకు రోహిత్ నాయకత్వం వహించనున్నాడు. అక్టోబర్ 5 నుంచి నవంబర్ 19 వరకు స్వదేశంలో జరిగే వన్డే ప్రపంచకప్‌లో భారత్ హిట్‌మ్యాన్ కెప్టెన్సీలో ఆడనుంది. 2011 ప్రపంచకప్ గెలిచిన తర్వాత టీమ్ ఇండియా మళ్లీ ప్రపంచకప్ గెలవలేదు. ఆ లోటును రోహిత్ శర్మ భర్తీ చేయాలని అభిమానులు కోరుకుంటున్నారు.

ఆసియా కప్ 2023 మ్యాచ్ టైమింగ్స్: ఆసియా కప్‌లో మ్యాచ్‌లు ఎప్పుడు ప్రారంభమవుతాయి..? ఇది పూర్తి షెడ్యూల్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *