విజయసాయిరెడ్డి: చిరంజీవికి కౌంటర్ ఇచ్చిన విజయసాయిరెడ్డి.. ఆకాశం నుంచి పడిపోలేదు..

చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ ఎంపీ విజయసాయిరెడ్డి స్పందించారు. ఆకాశం నుంచి గాలి వీయలేదు..

విజయసాయిరెడ్డి: చిరంజీవికి కౌంటర్ ఇచ్చిన విజయసాయిరెడ్డి.. ఆకాశం నుంచి పడిపోలేదు..

చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై విజయసాయిరెడ్డి రియాక్షన్‌ ట్వీట్‌

విజయసాయిరెడ్డి – చిరంజీవి : వాల్తేరు వీరయ్య 200 రోజుల కార్యక్రమంలో వైసీపీ ప్రభుత్వంపై మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఇటీవల చేసిన వ్యాఖ్యలు ఏపీ రాజకీయాల్లో హాట్ టాపిక్‌గా మారాయి. అయితే ఆ వ్యాఖ్యలు చిరంజీవి, అంబటి రాంబాబులను ఉద్దేశించి చేసినవేనని అందరూ భావించారు. అయితే ఆ వ్యాఖ్యల పూర్తి వీడియో బయటకు వస్తుందో లేదో తెలియదు. ఎంపీ విజయసాయిరెడ్డి గురించి చిరంజీవి మాట్లాడలేదు. తాజాగా పార్లమెంట్‌లో సినిమాటోగ్రఫీ యాక్ట్‌ బిల్లు పాస్‌ సందర్భంగా హీరోల రెమ్యునరేషన్‌పై విజయసాయిరెడ్డి వ్యాఖ్యానించారు.

విజయ్ దేవరకొండ : లీగర్ లాంటి ఫ్లాప్ కావాలి.. ఇండస్ట్రీలో నన్ను గైడ్ చేసేవారు ఎవరూ లేరు..

సినిమా బడ్జెట్‌లో 50 శాతం హీరోల పారితోషికం కోసం వెచ్చిస్తామని, మిగిలిన 50 శాతం సినిమా కార్మికులకు న్యాయం చేస్తామని పేర్కొన్నారు. ఈ వ్యాఖ్యలపై చిరంజీవి స్పందిస్తూ.. ‘‘పార్లమెంట్ లాంటి సభలో చర్చించాల్సిన అంశాలు చాలా ఉన్నాయి. సినీ పరిశ్రమపై చిత్ర పరిశ్రమ వాన చినుకు లాంటిదని వ్యాఖ్యానించారు. ఈ వ్యాఖ్యలు విజయసాయిరెడ్డికి కౌంటర్ ఇస్తుండడంతో విజయసాయిరెడ్డి ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో స్పందించారు.

జనసేన నేతలు : పవన్ కు మంత్రి గుడివాడ వేసిన పది ప్రశ్నలపై జనసేన నేతలు కౌంటర్

విజయసాయిరెడ్డి ట్వీట్‌.. “సినిమా నటుడైనా, రాజకీయ నాయకుడైనా ప్రజలు ఆదరిస్తేనే బతుకుతారు. సినిమా పరిశ్రమ ఆకాశం నుంచి పడిపోలేదు. సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఉన్నవాళ్లు కూడా మనుషులే. అక్కడి పేదలు, కార్మికుల సంక్షేమం కూడా ప్రభుత్వ బాధ్యతగా ఉంటుంది. అలాంటి వారితో ప్రభుత్వానికి ఎలాంటి సంబంధం లేదు. సినీ పరిశ్రమ సంక్షేమాన్ని చూసుకోవాల్సిన బాధ్యత ప్రభుత్వంపై ఉంది’’ అని ట్వీట్ చేశారు.

ఇదిలావుంటే, చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ నేతలు చేస్తున్న వ్యాఖ్యలపై మెగాస్టార్ అభిమానులు ఆందోళన చెందుతున్నారు. రోడ్లపై బైఠాయించి ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. మరి ఈ పోరు ఎంత వరకు వెళ్తుందో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *