చంద్రబాబుపై కుట్రలు నిజమే – జైలర్ రెడ్డి దొరికిపోయాడు!

తన హత్యకు కుట్ర జరుగుతోందంటూ ఏసీబీ కోర్టు న్యాయమూర్తికి చంద్రబాబు లేఖపై ప్రెస్ మీట్ నిర్వహించిన జైలర్ రవికిరణ్ రెడ్డి.. అవన్నీ నిజం కాదని ఒప్పుకున్నారు. అయితే వాటిని ఎందుకు గోప్యంగా ఉంచారు.. చంద్రబాబు చెప్పే వరకు ఎందుకు బయటపెట్టలేదన్నది కీలకంగా మారింది. చంద్రబాబు ఆరోగ్య పరిస్థితిపై రవికిరణ్ రెడ్డి ఘోరమైన కుట్రలు చేస్తున్నాడని ఆయన మాటల్లోనే వెల్లడవుతోంది.

మావోయిస్టుల పేరుతో వచ్చిన లేఖ నిజమే – కానీ అది నకిలీ!

చంద్రబాబు హత్యకు కుట్ర జరిగినట్లు లేఖ అందిన మాట వాస్తవమేనని, సమగ్ర విచారణ అనంతరం అది బూటకమని తేలిందని ఎస్పీని కలిసి రవికిరణ్ రెడ్డి తెలిపారు. నకిలీ అయితే ఎవరు రాశారు..ఎందుకు రాశారు.. అనే వివరాలు వెల్లడించలేదు. నోటి మాటతో విచారణ చేశాం.. ఫేక్ అని చెప్పారు. ఇక్కడే వారి కుట్రలు బయటపడ్డాయి.

బటన్ కెమెరాతో ఖైదీ తిరిగొచ్చిన మాట నిజమే!

బటన్ కెమెరాలతో చంద్రబాబు జైల్లో ఉన్న బ్యారక్ కు ఎలా వస్తాడు? ఈ విషయం న్యాయమూర్తికి ఫిర్యాదు చేసే వరకు చంద్రబాబుకు తెలియదన్నారు. అది నిజమేనని రవికిరణ్ రెడ్డి అంగీకరించారు. అయితే వారిని పట్టుకుని విచారిస్తున్నామని తెలిపారు. ఎన్ని రోజులు విచారిస్తారో తెలియదు. అందులో ఖైదీ కుటుంబానికి సంబంధించిన చిత్రాలు ఉన్నాయి. మీరు బటన్ కెమెరాలో కుటుంబ ఫోటోలు తీస్తారా? చెప్పేవాడు వినేవాడు అన్నట్లుగా రవికిరణ్ రెడ్డి బటన్ కెమెరాలో కథలు చెప్పారు.

ఆ ఫోటోలు ఎలా బయటకి వచ్చాయో ఇంకా క్లారిటీ లేదు!

జైలులో చంద్రబాబు ఫొటోలు తీయడంపై పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశాం. విచారణ కొనసాగుతుందని తెలిపారు. జైలులో చంద్రబాబుకు భద్రతపై అనుమానాలు రావడానికి ప్రధాన కారణం ఆయనపై రహస్యంగా చిత్రీకరించడమే. ఇవి వైసీపీ సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్నప్పటికీ.. ఆ దృశ్యాలు ఎలా బయటపడ్డాయో విచారణ చేస్తామని రవికిరణ్ రెడ్డి చెబుతున్నారు. ఎన్ని రోజులు చేస్తాడో రెడ్డికే తెలియాలి. చంద్రబాబుపై దాడికి రెక్కీ చేయడం కోసమే రవికిరణ్ రెడ్డి ఇదంతా చేస్తున్నారని తనను తాను సమర్థించుకునే ప్రయత్నం చేస్తున్నారు. డ్రోన్లు ఎగరడం నిజమే అయినా… వాటిని ఎవరు ఎగురవేశారో తెలియదని అంటున్నారు.

రాజమండ్రి జైలులో గంజాయి బహిరంగ రహస్యం

రాజమండ్రి జైలులో ఖైదీలకు గంజాయి లభిస్తుందనేది బహిరంగ రహస్యం. రాజమండ్రి జైలు గోడల బయటి నుంచి ప్యాకెట్లు విసిరేవారు. ఈ విషయం అక్కడున్న వారందరికీ తెలుసు. కానీ చంద్రబాబు వచ్చినప్పటి నుంచి నేటి వరకు జైలులో గంజాయి ప్యాకెట్లు వేసిన దాఖలాలు లేవని రవికిరామ్ రెడ్డి అన్నారు. అది కూడా అంగీకరిస్తే… .. ఇక ఏం చేస్తారని ప్రశ్నిస్తారని కవర్ చేశాడు.

చంద్రబాబు హెల్త్ రిపోర్టులను ట్యాంపరింగ్ చేసినట్లు జైలర్ రెడ్డి అంగీకరించారు

చంద్రబాబు కుడి కంటి క్యాటరాక్ట్ ఆపరేషన్ విషయమై రాజమండ్రి జీజీహెచ్ వైద్యులను సంప్రదించాం. వారు పరీక్షలు చేశారు. చంద్రబాబుకు అపరిపక్వ కంటిశుక్లం ఉందని, ఆపరేషన్ చేయాలని వారు అన్నారు. అయితే ఇప్పుడే చేయాలా అని అడిగితే.. కొంత సమయం తర్వాత ఆపరేషన్ చేయవచ్చని వైద్యులు సూచించారని చెప్పారు. వారు ఇక్కడ నివేదికలను మార్చారని చెప్పనవసరం లేదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *