రైజా విల్సన్: వీధి పిల్లి దాడిలో గాయపడిన హీరోయిన్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-10T15:12:58+05:30 IST

బిగ్ బాస్ రియాల్టీ షోలో పాల్గొని వెలుగులోకి వచ్చిన యువ నటి రైజా విల్సన్ వీధి పిల్లి దాడిలో గాయపడింది. ఈ దాడిలో ఆమె చేతికి గాయమైంది. దీంతో ఆమె ఆస్పత్రికి వెళ్లి చికిత్స చేయించుకుంది. దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలను షేర్ చేస్తూ.. విచ్చలవిడి పిల్లి దాడిలో తన చేతికి గాయమైందని తెలిపింది.

రైజా విల్సన్: వీధి పిల్లి దాడిలో గాయపడిన హీరోయిన్

రైజా విల్సన్

బిగ్ బాస్ రియాల్టీ షోలో పాల్గొని వెలుగులోకి వచ్చిన యువ నటి రైజా విల్సన్ వీధి పిల్లి దాడిలో గాయపడింది. ఈ దాడిలో ఆమె చేతికి గాయమైంది. దీంతో ఆమె ఆస్పత్రికి వెళ్లి చికిత్స చేయించుకుంది. ఇందుకు సంబంధించిన ఫోటోలను షేర్ చేస్తూ.. వీధి పిల్లి దాడిలో తన చేతికి గాయమైందని వ్యాఖ్యానించింది. వారిని చూసి ఆమె తగు జాగ్రత్తలు తీసుకుని త్వరగా కోలుకోవాలని ఆమె అభిమానులు కోరుకుంటున్నారు. కాగా, బిగ్ బాస్ తర్వాత రైజా విల్సన్ ‘ప్యార్ ప్రేమ కాదల్’ సినిమా ద్వారా వెండితెరకు హీరోయిన్‌గా పరిచయమైంది. ఆ తర్వాత ‘వర్మ’, ‘కాఫీ విత్ కాదల్’ చిత్రాల్లో నటించిన ఆమె.. ప్రస్తుతం కొన్ని చిత్రాల్లో నటిస్తోంది.

రైజా.jpg

ఇంతకుముందు కూడా ఇదే విషయంలో ఆమె పేరు వైరల్‌గా మారింది. బ్యూటీపార్లర్‌లో ఫేషియల్‌ చేయించుకునేందుకు వెళ్లిన ఆమె ముఖం మొత్తం వాచిపోయి, గాయాలయ్యాయి. ఆ సమయంలో సోషల్ మీడియా అంతా ఆమె గురించి వార్తలు వినిపించాయి. వార్తల్లో నిలవాలనే ఉద్దేశ్యంతోనే రైజా ఇలా చేస్తుందని కొందరు నెటిజన్లు అనుమానం వ్యక్తం చేయడం విశేషం.

రైజా-2.jpg

బ్యూటీ పార్లర్, వీధి పిల్లి సంగతి పక్కన పెడితే… రైజా విల్సన్ తన గ్లామర్‌తో సోషల్ మీడియాలో రఫ్‌గా ఆడుతోంది. ఎప్పటికప్పుడు హాట్ హాట్ ఫోటోలు షేర్ చేస్తూ.. నెటిజన్లకు ట్రీట్ ఇస్తుంది. ఇన్‌స్టాలో ఆమె షేర్ చేసిన ఫోటోలకు భారీ లైక్‌లు వస్తున్నాయి. అలా సోషల్ మీడియా పరంగా ఆమె పెద్ద సెలబ్రిటీ కిందే లెక్క.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-10T15:13:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *