గవర్నర్ – సీఎం: ఒకే విమానంలో గవర్నర్ – సీఎం. | గవర్నర్ – CM: గవర్నర్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 19, 2023 | 07:58 AM

గవర్నర్ ఆర్ ఎన్ రవి, ముఖ్యమంత్రి ఎంకే స్టాలిన్ ఒకే విమానంలో ప్రయాణించారు.

గవర్నర్ - సీఎం: ఒకే విమానంలో గవర్నర్ - సీఎం.

అడయార్ (చెన్నై): గవర్నర్ ఆర్ ఎన్ రవి, ముఖ్యమంత్రి ఎంకే స్టాలిన్ ఒకే విమానంలో ప్రయాణించారు. వీరిద్దరూ సోమవారం చెన్నై నుంచి కోయంబత్తూరుకు బయలుదేరారు. కోయంబత్తూర్‌లో ‘ప్రజల్తో ముఖ్యమంత్రి’ కార్యక్రమం ప్రారంభోత్సవంలో పాల్గొనేందుకు ముఖ్యమంత్రి ఎంకే స్టాలిన్ సోమవారం ఉదయం 8.20 గంటలకు ఇండిగో ఎయిర్‌లైన్స్‌లో కోయంబత్తూరు బయలుదేరారు. అలాగే, సోమవారం కోయంబత్తూరు సమీపంలో జరిగిన ఓ ప్రైవేట్ కార్యక్రమంలో పాల్గొనేందుకు గవర్నర్ రవి కూడా అదే విమానంలో బయలుదేరారు. సీఎం స్టాలిన్ ఉదయం 7.50 గంటలకు విమానాశ్రయానికి చేరుకున్నారు. వీఐపీ ప్రవేశ ద్వారం 6వ నంబర్ గేట్ నుంచి లోపలికి ప్రవేశించి అక్కడి వీఐపీ లాంజ్‌లో కొంతసేపు వేచి ఉండి 8.20కి విమానం ఎక్కి 1ఏ సీటులో కూర్చున్నాడు. ఆ తర్వాత 8.05 గంటలకు ఆరో నంబర్ గేట్ ద్వారా విమానాశ్రయంలోకి ప్రవేశించిన గవర్నర్ ఆర్ ఎన్ రవి.. వీఐపీ లాంజ్ కు వెళ్లకుండా నేరుగా విమానం ఎక్కి 1ఎఫ్ సీటులో కూర్చున్నారు. విమానంలో ఓ వైపు విండో సీటులో సీఎం, మరోవైపు విండో సీటులో గవర్నర్ కూర్చుని కోవైకి వెళ్లారు. ఇద్దరూ లాంఛనంగా పలకరించుకున్నారే తప్ప, మధ్యలో ఎక్కడా మాట్లాడుకోలేదని తెలిసింది. పెండింగ్‌లో ఉన్న బిల్లులను గవర్నర్‌తో చర్చించి పరిష్కరించాలని రవి, స్టాలిన్‌లు ఇప్పటికే సుప్రీంకోర్టు సూచించిన సంగతి తెలిసిందే. దీనిపై మాట్లాడేందుకు రావాలని గవర్నర్ ఆహ్వానించగా.. చర్చకు అభ్యంతరం లేదని, అయితే అవతలి వ్యక్తికి కూడా చిత్తశుద్ధి ఉండాలని స్టాలిన్ ఓ కార్యక్రమంలో దురుసుగా వ్యాఖ్యలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 19, 2023 | 07:58 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *