బాహుబలి: బాహుబలి బోడి సినిమా.. రాజమౌళితో కీరవాణి భార్య వ్యాఖ్యలు..

బాహుబలి సినిమాపై రాజమౌళి కుటుంబ సభ్యులు విమర్శలు గుప్పించారు. ఈ విషయాన్ని హీరో నాని తాజాగా వెల్లడించాడు.

బాహుబలి: బాహుబలి బోడి సినిమా.. రాజమౌళితో కీరవాణి భార్య వ్యాఖ్యలు..

రాజమౌళితో బాహుబలి సినిమాపై కీరవాణి భార్య వల్లి సంచలన వ్యాఖ్యలు

బాహుబలి సినిమా : దర్శకుడు రాజమౌళి (రాజమౌళి) తన ప్రతి సినిమాతో ప్రేక్షకులను మెప్పిస్తాడు. ఇక ప్రభాస్ తో చేసిన బాహుబలి సినిమాతో యావత్ ఇండియాని మెప్పించి పాన్ ఇండియా డైరెక్టర్ గా మారి తెలుగు సినిమాలకు పాన్ ఇండియా స్థాయిని తీసుకొచ్చాడు. తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో పెద్ద సినిమాలు, పాన్ ఇండియా సినిమాలు రావడానికి కారణం రాజమౌళినే. బాహుబలి సినిమా ఘన విజయం సాధించింది. ఈ సినిమా రెండు భాగాలు కూడా పెద్ద హిట్టయి అత్యధిక కలెక్షన్స్ సాధించి అప్పటి వరకు ఇండియన్ సినిమా రికార్డులన్నింటినీ బద్దలు కొట్టాయి.

కానీ అలాంటి బాహుబలి సినిమాపై రాజమౌళి కుటుంబ సభ్యులు విమర్శలు గుప్పించారు. ఈ విషయాన్ని హీరో నాని తాజాగా వెల్లడించాడు. కీరవాణి తనయుడు శ్రీ సింహ నటించిన ఉస్తాద్ చిత్రం రేపు ఆగస్ట్ 12న విడుదల కానుంది.ఇటీవల జరిగిన ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కి రాజమౌళి ఫ్యామిలీ మొత్తం విచ్చేశారు. ఈ కార్యక్రమానికి హీరో నాని అతిథిగా వచ్చారు.

చిరంజీవి – అజిత్ : అప్పుడు అజిత్ మొదటి సినిమానే ఆశీర్వదించాడు.. ఇప్పుడు ఆ సినిమాను రీమేక్ చేసిన మెగాస్టార్ అజిత్..

ఈ సందర్భంగా నాని మాట్లాడుతూ.. గతంలో రాజమౌళి ఫ్యామిలీతో జరిగిన ఓ సంఘటనను గుర్తు చేసుకున్నారు. నాని మాట్లాడుతూ.. బాహుబలి దేశవ్యాప్తంగా పెద్ద హిట్ అయినప్పుడు రాజమౌళి, ఆయన కుటుంబం మొత్తం బళ్లారి ఇంట్లో ఉన్నారు. అదే సమయంలో వాళ్ల ఇంటికి వెళ్లాను. అప్పుడు అందరూ ఇంట్లో కూర్చున్నారు. పక్కనే ఉన్న థియేటర్‌లో బాహుబలి సినిమా ఆడుతోంది. మరి వెల్దామా చేయాలనుకుంటున్నారా అని రాజమౌళి అడగ్గా, వల్లి గారు వెంటనే ‘బోడి సినిమా చూద్దాం, మళ్లీ చూద్దాం’ అన్నారు. బాహుబలి లాంటి గొప్ప సినిమా ఇచ్చినా.. ఇంత సింపుల్ గా మాట్లాడితే మాత్రం గర్వం లేకుండా నేల మీద నిలబడడం ఖాయమని రాజమౌళి ఫ్యామిలీని కొనియాడాడు. ఈ వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *