పోస్టుమార్టం నివేదిక: తిరుమలలో చిరుతపులి దాడిలో బాలిక మృతి చెందింది

చిన్నారి మృతదేహాన్ని పోస్టుమార్టం నిమిత్తం తిరుపతి రుయా ఆస్పత్రికి తరలించారు. బాలిక మృతదేహానికి వైద్యులు పోస్టుమార్టం పూర్తి చేశారు.

పోస్టుమార్టం నివేదిక: తిరుమలలో చిరుతపులి దాడిలో బాలిక మృతి చెందింది

బాలిక పోస్టుమార్టం నివేదిక (1)

చిరుత చంపిన బాలిక – పోస్టుమార్టం నివేదిక: తిరుమలలో చిరుత దాడిలో బాలిక మృతి చెందిన విషయం తెలిసిందే. అలిపిరి నాగకదరిలో రాత్రి బాలిక అదృశ్యమైంది. చిన్నారిపై చిరుతపులి దాడి చేసి చంపేసింది. లక్ష్మీనరసింహస్వామి ఆలయం సమీపంలో మృతదేహం లభ్యమైంది. అయితే చిన్నారి మృతిపై పలు అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. బాలికను చిరుతపులి చంపిందని పోస్టుమార్టంలో తేలింది. కాగా, ఈ ఘటనపై పలువురు అనుమానాలు వ్యక్తం చేస్తున్నారు. చిన్నారిపై చిరుత లేదా ఎలుగుబంటి దాడి చేసి ఉండొచ్చని అనుమానం వ్యక్తం చేశారు.

చిన్నారి మృతిపై కోవూరు ఎమ్మెల్యే నల్లపురెడ్డి ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఈ ఘటనపై తనకు కొన్ని అనుమానాలు ఉన్నాయని అన్నారు. ఆడపిల్ల కావడంతో అనుమానం వచ్చిందన్నారు. ఈ నేపథ్యంలో చిన్నారి మృతదేహాన్ని పోస్టుమార్టం నిమిత్తం తిరుపతి రుయా ఆస్పత్రికి తరలించారు. బాలిక మృతదేహానికి వైద్యులు పోస్టుమార్టం పూర్తి చేశారు. బాలికను చిరుతపులి చంపిందని పోస్టుమార్టంలో తేలింది.

ఎమ్మెల్యే నల్లపరెడ్డి : తిరుమలలో చిరుతపులి దాడిలో చిన్నారి మృతి చెందిన సంఘటన. ఎమ్మెల్యే నల్లపురెడ్డి ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు

తిరుమల నడకదారిలో రాత్రి అదృశ్యమైన బాలికపై చిరుత దాడి చేసింది. దీంతో చిరుత అతనిపై దాడి చేసి చంపేసింది. ఈ మేరకు లక్షిత్ తండ్రి దినేష్ శనివారం తిరుపతిలో మీడియాతో మాట్లాడారు. తమ బిడ్డను చంపింది ఎలుగుబంటి కాదని, చిరుతపులి అని చెప్పారు. ఎలుగుబంటి దానిని అంత దూరం మోసుకెళ్లలేకపోయిందని అంటున్నారు. భవిష్యత్తులో ఏ చిన్నారికి ఇలాంటివి జరగకూడదని కోరారు. మరోవైపు చిరుతపులి దాడిలో మృతి చెందిన చిన్నారిని ఉద్దేశించి కోవూరు ఎమ్మెల్యే నల్లపురెడ్డి ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు.

ఈ ఘటనపై తనకు కొన్ని అనుమానాలు ఉన్నాయని అన్నారు. ఆడపిల్ల కావడంతో అనుమానం వచ్చిందన్నారు. ఈ మేరకు ఆయన శనివారం నెల్లూరులో మీడియాతో మాట్లాడారు. బాలిక తల్లిదండ్రులు దినేష్, శశికళలను పూర్తి స్థాయిలో విచారించాలి. బాలిక తల్లిదండ్రులపై సమగ్ర విచారణ జరిపించాలని పోలీసులు, టీటీడీ అధికారులను కోరినట్లు సమాచారం. చిన్నారి ఆత్మకు శాంతి చేకూరాలని కోరుకుంటున్నట్లు వెల్లడించారు.

చిరుత చంపిన బాలిక : తిరుమల నడకదారిలో చిన్నారిపై దాడి చేసి చంపిన చిరుత

లక్షిత్ కుటుంబ సభ్యులకు తన ప్రగాఢ సానుభూతిని తెలిపారు. ఈ ఘటనపై టీటీడీ చైర్మన్ భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి, ఆలయ అధికారి ధర్మారెడ్డి మాట్లాడుతామని తెలిపారు. ఈ ఘటనపై విచారణ జరుపుతున్నట్లు పేర్కొన్నారు. ఆ కుటుంబానికి టీటీడీ తరపున ఆర్థిక సాయం అందజేస్తామని తెలిపారు. బాలికపై చిరుత దాడి చేసి చంపిన ఘటనా స్థలాన్ని సీసీఎఫ్ నాగేశ్వరరావు, డీఏఎఫ్ ఓ సతీష్ కుమార్ పరిశీలించారు.

దాడికి గురైన జంతువును పట్టుకునేందుకు బేస్ క్యాంప్ ఏర్పాటు చేస్తున్నట్లు తెలిపారు. ఎలుగుబంటి బంతి అయితే మందు పెట్టి బంధిస్తానని, చిరుత అయితే ఎముకతో బంధిస్తానని చెప్పారు. జంతువుల కదలికలను పసిగట్టేందుకు ట్రాప్ కెమెరాలతో పాటు డ్రోన్ కెమెరాలను వినియోగించనున్నట్లు తెలిపారు. 7వ మైలు నుంచి నరసింహస్వామి ఆలయం వరకు హైఅలర్ట్‌ జోన్‌గా ప్రకటించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *