ప్రొ పంజా లీగ్ 2023 : కిరాక్ హైదరాబాద్ అదరహో.. తెలుగు జట్టు సెమీఫైనల్లోకి ప్రవేశించింది

ప్రొ పంజా లీగ్ (ఆర్మ్ రెజ్లింగ్) తొలి సీజన్‌లో కిరాక్ హైదరాబాద్ అగ్రస్థానంలో నిలిచింది. గ్రూప్ దశలో పది మ్యాచ్‌లు ఆడి ఎనిమిది మ్యాచ్‌ల్లో విజయం సాధించింది.

ప్రొ పంజా లీగ్ 2023 : కిరాక్ హైదరాబాద్ అదరహో.. తెలుగు జట్టు సెమీఫైనల్లోకి ప్రవేశించింది

ప్రో పంజా లీగ్ 2023

ప్రో పంజా లీగ్ 2023 – ఆర్మ్ రెజ్లింగ్: ప్రొ పంజా లీగ్ (ఆర్మ్ రెజ్లింగ్) మొదటి సీజన్‌లో కిరాక్ హైదరాబాద్ (కిరాక్ హైదరాబాద్) అగ్రస్థానానికి చేరుకుంది. గ్రూప్ దశలో పది మ్యాచ్‌లు ఆడి ఎనిమిది మ్యాచ్‌ల్లో విజయం సాధించింది. తద్వారా పాయింట్ల పట్టికలో 137 పాయింట్లతో అగ్రస్థానంలో నిలిచి సెమీఫైనల్లోకి దూసుకెళ్లింది. శుక్రవారం న్యూఢిల్లీలోని ఇందిరాగాంధీ ఇండోర్ స్టేడియంలో జరిగిన గ్రూప్ స్టేజ్ చివరి మ్యాచ్‌లో హైదరాబాద్ 13-9తో ముంబై మస్కిల్‌పై విజయం సాధించింది.

విరాట్ కోహ్లీ: కోహ్లీ నిజంగా ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఒక్కో పోస్ట్‌కు కోటి రూపాయలు వసూలు చేస్తున్నాడా? విరాట్ ఏం చెప్పాడు?

ఈ సీజన్‌లో హైదరాబాద్‌కు ఇది వరుసగా ఏడో విజయం కావడం గమనార్హం. ఈ విజయంతో హైదరాబాద్‌ పాయింట్ల పట్టికలో అగ్రస్థానాన్ని పటిష్టం చేసుకుని సెమీఫైనల్‌లోకి ప్రవేశించింది. ఈ సందర్భంగా ఫ్రాంచైజీ ఓనర్ నేదురుమల్లి గౌతంరెడ్డి, సీఈవో త్రినాథ్ రెడ్డి ఆర్మ్ రెజ్లర్లను అభినందించారు.

కండరాల బలం..

అండర్ కార్డ్ లో కిరాక్ హైదరాబాద్ మరోసారి తన ఆధిపత్యాన్ని ప్రదర్శించింది. తొలి గేమ్‌లో అహ్మద్ ఫైజా 0-1తో నిరాశపరిచినప్పటికీ, 60 కేజీల విభాగంలో షోయబ్ అక్తర్ మరియు మహిళల 65 కేజీల విభాగంలో మధుర కేఎన్ వరుసగా 1-0తో ప్రత్యర్థిని చిత్తు చేసి కిరాక్ హైదరాబాద్‌కు 2-1 ఆధిక్యాన్ని అందించారు.

వీడియో వైరల్: ఇలా ముందుకు వెళ్లి ఎడమవైపు తీసుకుంటే ఏమవుతుంది?: కారు ఆపిన తర్వాత ధోని అడిగాడు

అయితే మెయిన్ కార్డ్‌లో ముంబై కండలు ఆరంభంలోనే దూకుడు ప్రదర్శించింది. పురుషుల 90 కేజీల విభాగంలో ముంబై ఆర్మ్ రెజ్లర్ కైల్ కమింగ్ చేతిలో సిద్ధార్థ్ మలాకర్ ఏడుసార్లు పిన్ చేయబడ్డాడు. ..చివరలో పుంజుకున్న సిద్ధార్థ్ మూడు పాయింట్లతో మెరిశాడు. ఆ తర్వాత 100 కేజీల విభాగంలో జగదీశ్ ప్రమోద్ ముఖిని మూడుసార్లు పిన్ చేశాడు. ఒక గేమ్ లో ప్రమోద్ పైచేయి సాధించాడు. అయితే జగదీశ్ 3-1తో విజయం సాధించాడు. చివరగా పురుషుల 70 కేజీల విభాగంలో స్టార్ ఆర్మ్ రెజ్లర్ స్టీవ్ థామస్ మరోసారి ఆకట్టుకున్నాడు. అతను త్వరిత పిన్ డౌన్‌లతో కొట్టాడు. కిరాక్ 5-0తో హైదరాబాద్‌కు విజయాన్ని అందించాడు.

ఈరోజు ప్రొ పంజా లీగ్‌లో సెమీఫైనల్స్‌లో కిరాక్ హైదరాబాద్ రోహతక్ రౌడీస్‌తో తలపడనుండగా, ముంబై కండలు కొచ్చి కెడిఎస్‌తో పోటీపడనుంది. ఆదివారం ఫైనల్ మ్యాచ్ జరగనుంది.

ఎంఎస్ ధోని: ప్రపంచ రికార్డు సృష్టించిన ధోని బ్యాట్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *