ఆరాధ్య బచ్చన్: ఐశ్వర్యరాయ్ కూతురు ఆరాధ్య ఇప్పుడు ఎలా ఉందో చూసారా? ఎంత పెద్దదిగా మారింది

బాలీవుడ్ జంట ఐశ్వర్య-అభిషేక్ ల కూతురు అంటే సాధారణంగా జనాల ఫోకస్ ఉండదు. ఆరాధ్య బచ్చన్ బయటకు వచ్చినప్పుడల్లా వార్తల్లో నిలుస్తుంది. ఇది చాలా పెద్దదిగా మరియు చాలా అందంగా కనిపించిందా? ఆరాధ్య ఆశ్చర్యపోయింది.

ఆరాధ్య బచ్చన్: ఐశ్వర్యరాయ్ కూతురు ఆరాధ్య ఇప్పుడు ఎలా ఉందో చూసారా?  ఎంత పెద్దదిగా మారింది

ఆరాధ్య బచ్చన్

ఆరాధ్య బచ్చన్: సెలబ్రిటీల పిల్లల గురించి తెలుసుకోవాలని చాలా మందికి ఆసక్తి ఉంటుంది. బాలీవుడ్ జంట అభిషేక్ బచ్చన్ మరియు ఐశ్వర్యారాయ్ యొక్క గారాల పట్టి ఆరాధ్య బచ్చన్‌పై ఎక్కువ దృష్టి ఉంది. తాజాగా ఆరాధ్యకు సంబంధించిన ఓ వీడియో నెట్‌లో వైరల్‌ అవుతోంది. ఆరాధ్య ఇంత క్యూట్‌గా ఎప్పుడు మారిందని నెటిజన్లు ఆశ్చర్యపోతున్నారు.

రామ్ గోపాల్ వర్మ: వివేకా కేసులో నిందితులను వర్మ ‘వ్యూహం’ సినిమాలో చూపించబోతున్నాడా?

ఐశ్వర్య-అభిషేక్ 2007లో వివాహం చేసుకున్నారు.వారి కుమార్తె ఆరాధ్య వయస్సు 11 సంవత్సరాలు. ప్రస్తుతం ఆరాధ్య తన స్కూల్ చదువులతో బిజీగా ఉంది. ఆమె బాంద్రాలోని బాంద్రా కుర్లా కాంప్లెక్స్‌లోని ధీరూభాయ్ అంబానీ ఇంటర్నేషనల్ స్కూల్‌లో చదువుతుంది. ఆరాధ్య ప్రత్యేక సందర్భాలలో అమ్మ మరియు నాన్నలతో బయట కనిపిస్తుంది. ఇటీవల ఆరాధ్య వీడియో వైరల్‌గా మారింది.. ఆరాధ్య తన స్నేహితుల మధ్య స్కూల్‌లో లిప్‌స్టిక్‌ వేసుకుని కనిపించింది. దీనిపై నెటిజన్లు కూడా ట్రోల్ చేస్తున్నారు. మీరు పాఠశాలకు లిప్ స్టిక్ వేసుకుంటారా? ప్రతికూల వ్యాఖ్యలు చేశారు.

టాప్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్: సౌత్ లో టాప్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ అతనేనా? సినిమాకు 10 కోట్లు..?

కట్ చేస్తే, ఆరాధ్యరైబచ్చన్ అఫీషియల్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతా ఈ వీడియోపై క్లారిటీ వచ్చింది. ఆరాధ్య తన పాఠశాలలో జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు. అందుకే లిప్ స్టిక్ వేసుకుంది. ఆ పోస్ట్ సారాంశం ఏమిటంటే ‘లిప్‌స్టిక్‌ వేసుకున్నందుకు ఆమెను తక్కువ అంచనా వేయకండి, ఇది AI రూపొందించిన వీడియో కాదు. వీడియోలో, పూజ్యమైన లుక్స్ విపరీతంగా ఉన్నాయి. చిరునవ్వుతో, కాస్త సిగ్గుతో అందంగా కనిపించింది. ప్రస్తుతం ఈ వీడియో ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ అవుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *