భోళా శంకర్ : పవన్ తో మొదలైన భోళా శంకర్ రీమేక్ అనతికాలంలోనే పూర్తయింది.. అదేంటో తెలుసా..?

భోళాశంకర్ రీమేక్ పవన్ కళ్యాణ్ తోనే మొదలైందని మీలో ఎంతమందికి తెలుసు..? చిరంజీవి మనసులో ఎలా వచ్చింది..?

భోళా శంకర్ : పవన్ తో మొదలైన భోళా శంకర్ రీమేక్ అనతికాలంలోనే పూర్తయింది.. అదేంటో తెలుసా..?

చిరంజీవి భోళా శంకర్ రీమేక్ మొదట పవన్ కళ్యాణ్ తో తెరకెక్కింది

భోలా శంకర్ : మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి) హీరోగా దర్శకుడు మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘భోలా శంకర్’. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై అనిల్ సుంకర నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా తమిళ హిట్ మూవీ ‘వేదాళం’కి రీమేక్. అయితే ఈ రీమేక్‌ను పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ చేయాల్సి ఉంది. ప్రస్తుతం పవన్ తో ‘హరిహరవీరమల్లు’ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్న ఏఎం రత్నం వేదాళం తెలుగు రీమేక్ హక్కులను సొంతం చేసుకున్నారు.

అలియా భట్ : ఇంగ్లీష్ నటికి తెలుగు నేర్పుతున్న హిందీ నటి.. నీకు నా ముద్దులు.. వీడియో వైరల్

తమిళ దర్శకుడు ‘ఆర్‌టి నీసన్’ ఈ రీమేక్‌కి దర్శకత్వం వహించనున్నాడు. ఈ సినిమా కూడా పవన్ చేతుల మీదుగా పూజా కార్యక్రమాలతో గ్రాండ్ గా తెరకెక్కింది. కానీ ఏం జరిగిందో తెలియదు, సినిమా ఆగిపోయింది. ఆ తర్వాత అనిల్ సుంకర చిరంజీవి రీమేక్ రైట్స్ తీసుకోకపోవడంతో భోళా శంకర్ సినిమా మొదలైంది. ఈ రీమేక్ చేయడానికి చిరంజీవి కూడా మొదట అంగీకరించలేదు. ఎందుకంటే ఇంతకుముందు ‘గాడ్ ఫాదర్’ రీమేక్ పెద్దగా వర్కవుట్ కాలేదు. దీంతో మళ్లీ రీమేక్‌లోకి వెళ్లకూడదని చిరు భావించారు.

చిరంజీవి భోళా శంకర్ రీమేక్ మొదట పవన్ కళ్యాణ్ తో తెరకెక్కింది

చిరంజీవి భోళా శంకర్ రీమేక్ మొదట పవన్ కళ్యాణ్ తో తెరకెక్కింది

చిరంజీవి: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ నేతల స్పందన.

కానీ గాడ్ ఫాదర్ విషయానికొస్తే.. అసలు సినిమా ‘లూసిఫర్’ తెలుగు డబ్బింగ్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు రావడంతో వేదాళం తెలుగు ప్రేక్షకులకు అందుబాటులోకి రాలేదు. కాబట్టి భోళాశంకర్‌కి రీమేక్‌ వర్క్‌ అవుట్‌ అవుతుందనే నమ్మకంతో ఉన్నాడు. ఈ చిత్రంలో మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా, కీర్తి సురేష్, అక్కినేని హీరో సుశాంత్ ప్రధాన పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. మహతి స్వర సాగర్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు. ఆగస్ట్ 11న ఈ సినిమా గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *