చిరంజీవి-కళ్యాణ్ కృష్ణ: మెగా ఆఫర్.. డీల్ ఎలా..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-13T12:59:12+05:30 IST

చిరంజీవి హీరోగా భారీ అంచనాల నడుమ విడుదలైన ‘భోళా శంకర్’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద బోల్తా కొట్టింది. దీంతో నెటిజన్లు రకరకాలుగా ట్రోల్ చేస్తున్నారు. ఇప్పుడు ఈ సినిమా ఫెయిల్యూర్ ఒత్తిడి అంతా తదుపరి సినిమా దర్శకుడు కళ్యాణ్ కృష్ణపై పడుతోంది.

చిరంజీవి-కళ్యాణ్ కృష్ణ: మెగా ఆఫర్.. డీల్ ఎలా..

చిరంజీవి హీరోగా భారీ అంచనాల నడుమ విడుదలైన ‘భోళా శంకర్’ బాక్సాఫీస్ వద్ద పరాజయం పాలైంది. దీంతో నెటిజన్లు రకరకాలుగా ట్రోల్ చేస్తున్నారు. ఇప్పుడు ఈ సినిమా ఫెయిల్యూర్ ఒత్తిడి అంతా తదుపరి సినిమా దర్శకుడు కళ్యాణ్ కృష్ణపై పడుతోంది. ఎందుకంటే చిరంజీవి హీరోగా ‘గాడ్ ఫాదర్’, ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ రెండు బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రాలు. వేదాళం రీమేక్ కూడా హిట్ అవుతుందని భావిస్తున్నారు. అయితే డిజాస్టర్ కావడంతో ఏ హీరో అయినా నెక్స్ట్ హిట్ తో రావాలి. స్టార్ హీరోతో అవకాశం వస్తే హిట్ ఇవ్వాలనే స్వభావం దర్శకుడికి ఉంటుంది. ఇప్పుడు కళ్యాణ్ కృష్ణ ఆ ఒత్తిడిని తీసుకుంటున్నాడు.

ఎందుకంటే అతని ట్రాక్ రికార్డ్ కూడా అంత బాగా లేదు. ఇప్పటివరకు ‘సోగ్గాడే చిన్ని నాయనా’, ‘రారండోయ్ వేకేమ చ్చందా’, నేల టిక్కెట్టు, బంగార్రాజు వంటి చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించాడు.. కానీ ఆయన అందుకున్న హిట్ ఒక్కటే ‘సోగ్గాడే చిన్ని నాయనా’! బంగార్రాజు కమర్షియల్‌గా ఆడింది కానీ మొదటి భాగం అంత పెద్ద హిట్ కాలేదు. ‘రారండోయ్ వేకమి చ్ద్యమా’, నేల టిక్కెట్టు వంటి పరాజయాల తర్వాత అతనికి మెగా ఆఫర్ వచ్చింది. అతని రాబోయే చిత్రం మలయాళంలో హిట్ అయిన ‘బ్రో డాడీ’కి రీమేక్. కథ తెలుగు ప్రేక్షకులకు నచ్చలేదని తెలుస్తోంది. కానీ ప్రసన్న కుమార్ ఈ కథలో పూర్తి మార్పులు చేస్తున్నాడని టీమ్ చెబుతోంది. అసలు నిజం తెలియాలంటే మరికొంత కాలం ఆగాల్సిందే! దీంతో చిరంజీవికి హిట్ ఇచ్చి దర్శకుడిగా నిరూపించుకోవాలని కళ్యాణ్ కృష్ణపై ఒత్తిడి పెరిగింది!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-13T13:00:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *