జాన్వీ కపూర్: టీనేజ్‌లో నేను ఆ సమస్యలను ఎదుర్కొన్నా..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-30T16:34:26+05:30 IST

హీరోయిన్ల ఫోటోలను మార్ఫింగ్ చేయడం, అసభ్యకరమైన పోస్టులు పెట్టడం సోషల్ మీడియాలో ట్రెండ్‌గా మారింది. ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ టెక్నాలజీ రాకతో ఇది మరింత పెరిగింది. తాజాగా ఈ విషయంపై శ్రీదేవి కూతురు జాన్వీ కపూర్ స్పందించింది.

జాన్వీ కపూర్: టీనేజ్‌లో నేను ఆ సమస్యలను ఎదుర్కొన్నా..!

హీరోయిన్ల ఫోటోలను మార్ఫింగ్ చేయడం, అసభ్యకరమైన పోస్టులు పెట్టడం సోషల్ మీడియాలో ట్రెండ్‌గా మారింది. ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ టెక్నాలజీ రాకతో ఇది మరింత పెరిగింది. తాజాగా ఈ విషయంపై శ్రీదేవి కూతురు జాన్వీ కపూర్ స్పందించింది. యుక్తవయసులో తాను కూడా ఇలాంటి కష్టాలను ఎదుర్కొన్నానని చెప్పింది. ఇంటర్నెట్‌తో ఇలాంటి ప్రతికూల పరిస్థితులు ఉన్నాయని పదేళ్ల వయసులో కూడా తెలుసుకున్నాను. అప్పటి నుంచి చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నానని జాన్వీ తెలిపింది.

నేనూ, అక్కా ఏ ఫంక్షన్‌కి వెళ్లినా పర్మిషన్ లేకుండా మా ఫొటోలు తీశారు.. నో చెప్పినా వినరు.. అలాగని గట్టిగా మాట్లాడితే.. మీడియాపై ఫైర్ అయిన శ్రీదేవి కూతురు. ‘ తలనొప్పిగా ఉంది.కానీ కొన్నాళ్లుగా అలవాటు పడ్డాం.. పదేళ్ల వయసులో ఎవరో కాబోయే హీరోయిన్ అంటూ నా ఫొటో తీసి వెబ్‌సైట్లలో పోస్ట్ చేశారు.. అది చూసి చాలా మంది స్నేహితులు దూరమయ్యారు.. ఆ తర్వాత నా టీనేజ్ ఫోటో. తీసి మార్ఫింగ్ చేసి పోర్న్ సైట్లలో పోస్ట్ చేసారు.ఇది చూసి చాలా బాధ పడ్డాను.. AI వచ్చాక ఇప్పుడు ఈ సమస్య ఎక్కువైంది.. చాలా మంది అమ్మాయిలు ఈ ఇబ్బందులు పడుతున్నారు.. పోర్న్ సైట్లలో మార్ఫింగ్ చేసే ఫోటోలు చూసి చాలా మంది ఇదే నమ్ముతున్నారు. నిజమే.. ఇలాంటి విషయాలు కుటుంబ సభ్యులకు తెలిస్తే, వారి హృదయం తీవ్రంగా గాయపడుతుంది. ఇలాంటివి తెలిసినప్పుడు నేను చాలా ఆందోళన చెందుతున్నాను” అని జాన్వీ కపూర్ అన్నారు.

jahnvey.jpeg

ప్రస్తుతం జాన్వీ కపూర్ హిందీలో రెండు సినిమాలు చేస్తోంది. దేవర సినిమాతో ఎన్టీఆర్ తెలుగు తెరపై అరంగేట్రం చేయనున్నాడు. తెలుగులో ఆమెకు ఇదే మొదటి సినిమా. ఇప్పటికే ఒక షెడ్యూల్ పూర్తయింది. భవిష్యత్తులో తెలుగులో చాలా సినిమాలు చేయాలని ఉందని, హైదరాబాద్‌లో ఇల్లు కొనుక్కుంటానని ఆమె చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-30T16:39:36+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *