నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ : రజనీకాంత్ – విజయ్ ఒకే సినిమాలో.. అదే నా కల.. జైలర్ డైరెక్టర్ నెల్సన్..

ప్రస్తుతం నెల్సన్ జైలర్ సినిమా సక్సెస్‌ని ఎంజాయ్ చేస్తున్నాడు. ఎన్నో విజయవంతమైన ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తున్నాడు. తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో నెల్సన్ నా కల గురించి ఓ ఆసక్తికరమైన విషయాన్ని చెప్పాడు.

నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ : రజనీకాంత్ - విజయ్ ఒకే సినిమాలో.. అదే నా కల.. జైలర్ డైరెక్టర్ నెల్సన్..

రజనీకాంత్ మరియు విజయ్ మల్టీ స్టారర్‌లతో ఒక సినిమాను డైరెక్ట్ చేయాలనేది తన కల అని నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ చెప్పారు

రజనీకాంత్ – విజయ్ : తమిళ దర్శకుడు నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ (నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్) ఇటీవల రజనీకాంత్ తో జైలర్ సినిమాతో వచ్చి భారీ విజయాన్ని అందుకున్నాడు. నెల్సన్ మొదటి రెండు చిత్రాలు కొలమావు కోకిల మరియు డాక్టర్ మంచి విజయాన్ని సాధించాయి. విజయ్ మూడో సినిమా మృగం (మృగం) యావరేజ్ గా నిలిచింది. దీంతో నెల్సన్‌పై విజయ్ అభిమానుల నుంచి తీవ్ర విమర్శలు వచ్చాయి. ఇప్పుడు నెల్సన్ జైలర్‌తో పెద్ద హిట్‌తో తిరిగి వచ్చాడు.

ప్రస్తుతం నెల్సన్ జైలర్ సినిమా సక్సెస్‌ని ఎంజాయ్ చేస్తున్నాడు. ఎన్నో విజయవంతమైన ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తున్నాడు. తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో నెల్సన్ నా కల గురించి ఓ ఆసక్తికరమైన విషయాన్ని చెప్పాడు.

నెల్సన్ మాట్లాడుతూ.. నేను చిన్నప్పటి నుంచి రజనీ సర్‌కి అభిమానిని. ఆ తర్వాత విజయ్ కూడా అన్నకు వీరాభిమాని. వాళ్లిద్దరితో సినిమాలు చేయాలని ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నాను. వారిద్దరితోనూ సినిమాలు చేశాను. రజనీ, విజయ్‌తో సినిమా చేయాలన్నది నా కల. కానీ ఇద్దరికీ కరెక్ట్ గా సెట్ అయ్యే కథ రాయడం చాలా కష్టం. కానీ కథ రాసుకుంటే నిజంగానే కలిసి సినిమా చేయడానికి ప్రయత్నిస్తాను.

చిరంజీవి : భోళా శంకర్ అయిపోయాడు.. చిరు నెక్స్ట్ ఏంటి? ఆ దర్శకుడితో బర్త్ డే సినిమా అనౌన్స్ మెంట్?

కానీ విజయ్ చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్‌గా చాలా సినిమాలు చేశాడు. రజనీకాంత్ నటించిన నాన్ సిగప్పు మనితన్ చిత్రంలో కూడా విజయ్ చిన్న పాత్ర పోషించాడు. ఈ చిత్రానికి విజయ్‌ తండ్రి ఎస్‌ఏ చంద్రశేఖర్‌ దర్శకత్వం వహించారు. ఇప్పుడు ఇద్దరు స్టార్ హీరోలు.. రజనీకాంత్, విజయ్ కలిసి సినిమా అంటే ఓ రేంజ్ లో ఉంటుందని, అంచనాలు భారీగా ఉంటాయి. ఇది నిజమై వీరిద్దరి కాంబినేషన్‌లో సినిమా రావాలని పలువురు అభిమానులు కోరుకుంటున్నారు. రజనీ-విజయ్ కాంబోలో నెల్సన్ దర్శకత్వంలో సినిమా వస్తుందో లేదో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *