ఢిల్లీ టీచర్: ఐఫోన్ 13 కోసం ఎంత తహతహలాడుతున్నారో చూడండి.. పాపం ఈ టీచర్..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-14T20:48:50+05:30 IST

యోవికా చౌదరి అనే మహిళ ఢిల్లీలోని సాకేత్ జ్ఞాన్ భారతి స్కూల్‌లో టీచర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. ఎప్పటిలాగే పాఠశాలకు వెళ్లిన తర్వాత గత శుక్రవారం సాయంత్రం ఆటోలో ఇంటికి వెళ్తుండగా ఇద్దరు దుండగులు బైక్‌పై ఆటోను వెంబడించారు. ఆమె చేతిలోని ఐఫోన్ లాక్కొని పారిపోయేందుకు ప్రయత్నించారు. యోవిక ప్రతిఘటించడంతో గొడవలో ఆటోపై నుంచి కింద పడిపోయింది. ఆమె పక్కనే ఉన్న ఐ-ఫోన్‌ను దుండగులు దొంగిలించి అక్కడి నుంచి పరారయ్యారు. ఈ ఘటనలో యోవిక ముఖంపై గాయాలయ్యాయి.

ఢిల్లీ టీచర్: ఐఫోన్ 13 కోసం ఎంత తహతహలాడుతున్నారో చూడండి.. పాపం ఈ టీచర్..!

న్యూఢిల్లీ: రాజధాని నగరం ఢిల్లీలో దొంగలు రెచ్చిపోయారు. పట్టపగలు దోపిడీ చేస్తూ నగర ప్రజలను వేధిస్తున్నారు. గత శుక్రవారం జరిగిన ఇలాంటి ఘటనే వెలుగులోకి వచ్చింది. ఈ ఘటనకు సంబంధించి పూర్తి వివరాల్లోకి వెళితే.. యోవికా చౌదరి అనే మహిళ ఢిల్లీలోని సాకేత్ జ్ఞాన్ భారతి స్కూల్‌లో టీచర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. ఎప్పటిలాగే పాఠశాలకు వెళ్లిన తర్వాత గత శుక్రవారం సాయంత్రం ఆటోలో ఇంటికి వెళ్తుండగా ఇద్దరు దుండగులు బైక్‌పై ఆటోను వెంబడించారు. ఆమె చేతిలోని ఐఫోన్ లాక్కొని పారిపోయేందుకు ప్రయత్నించారు.

యోవిక ప్రతిఘటించడంతో గొడవలో ఆటోపై నుంచి కింద పడిపోయింది. ఆమె పక్కనే ఉన్న ఐ-ఫోన్‌ను దుండగులు దొంగిలించి అక్కడి నుంచి పరారయ్యారు. ఈ ఘటనలో యోవిక ముఖంపై గాయాలయ్యాయి. వెంటనే ఆమెను మ్యాక్స్ సాకేత్ ఆసుపత్రికి తరలించారు. ఆమె ముక్కుతో పాటు ముఖంలోని ఇతర భాగాలకు గాయాలు కావడంతో వైద్యులు ఆమెకు సరైన చికిత్స అందించలేదు. ప్రస్తుతం ఆమె కోలుకుంటున్నారు. బాధితురాలి ఫిర్యాదు మేరకు పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు ప్రారంభించారు. దుండగుల కోసం వెతుకుతున్నారు.

యోవికా ఫిర్యాదులో పేర్కొన్న వివరాల ప్రకారం.. ఢిల్లీలోని సాకేత్ ప్రాంతంలోని పీవీఆర్ సమీపంలోని ఆమె ఇంటికి వెళ్లేందుకు వారు ఆటో ఎక్కారు. ఆటో ఖోఖా మార్కెట్‌లో ఉండగా, హోండా స్ప్లెండర్ మోటార్‌సైకిల్‌పై వచ్చిన ఇద్దరు దుండగులు ఆమె చేతిలోని ఐఫోన్-13ని లాక్కొని పారిపోయేందుకు ప్రయత్నించారు. యోవికా తన ఫోన్‌ను పట్టుకోగా, దుండగులు దాన్ని బలవంతంగా లాక్కోవడానికి ప్రయత్నించారు. ఈ క్రమంలో ఆటోపై నుంచి కింద పడిపోయింది. ఫోన్ దొంగిలించిన ఇద్దరి వయస్సు 20 ఏళ్లు, హెల్మెట్ ధరించలేదని ఫిర్యాదులో యోవికా చౌదరి పేర్కొంది. ఢిల్లీలోని అత్యంత ఖరీదైన నివాస ప్రాంతం సాకేత్. అలాంటి ప్రాంతంలోనే ఈ తరహా ఘటన జరగడంతో స్థానికంగా కలకలం రేగింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-14T20:48:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *