ఈరోజు ముఖ్యాంశాలు: కేశినేనికి టీడీపీ హైకమాండ్ షాక్ ఇచ్చింది

బెజవాడ ఎంపీ టికెట్ వేరొకరికి కేటాయిస్తున్నట్లు టీడీపీ హైకమాండ్ స్పష్టం చేసింది. ఇదే విషయాన్ని ఎంపీ కేశినేని నాని తన ఫేస్‌బుక్ పేజీలో పోస్ట్ చేశారు. తిరువూరు ఘటన తర్వాత టీడీపీ క్లారిటీ ఇచ్చింది.

ఈరోజు ముఖ్యాంశాలు: కేశినేనికి టీడీపీ హైకమాండ్ షాక్ ఇచ్చింది

7AM

టిక్కెట్‌ ఇవ్వొద్దు..

ఎంపీ కేశినేనికి టీడీపీ అధిష్టానం క్లారిటీ ఇచ్చింది. బెజవాడ ఎంపీ టికెట్ మరొకరికి కేటాయించారు. ఇదే విషయాన్ని ఎంపీ కేశినేని నాని తన ఫేస్‌బుక్ పేజీలో పోస్ట్ చేశారు. తిరువూరు ఘటన తర్వాత టీడీపీ క్లారిటీ ఇచ్చింది.

ఎమ్మెల్సీ పర్వతారెడ్డి చంద్రశేఖర్‌రెడ్డికి గాయాలయ్యాయి
నెల్లూరు: రోడ్డు ప్రమాదంలో ఉపాధ్యాయ ఎమ్మెల్సీ పార్వర్థరెడ్డి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి గాయపడ్డారు. గత అర్ధరాత్రి విజయవాడ నుంచి నెల్లూరు వస్తుండగా దగదర్తి వద్ద కారు ప్రమాదం జరిగింది. చంద్రశేఖర్‌రెడ్డి ప్రయాణిస్తున్న కారు డివైడర్‌ను ఢీకొని ఆయన పీఏ వెంకటేశ్వర్లు మృతి చెందాడు. చంద్రశేఖర్ రెడ్డి తలకు బలమైన గాయమైంది.

హైటెక్ 24×7 కవాచ్

రామజన్మభూమి అయోధ్యలోని రామమందిరం భద్రత కోసం 24×7 అత్యాధునిక రక్షణ వ్యవస్థను ఏర్పాటు చేయనున్నారు. వెయ్యేళ్ల చరిత్ర కలిగిన ఈ ఆలయంలో అత్యంత అధునాతన భద్రతా ఏర్పాట్లు చేశారు. ఆలయంపై దాడులు, చొరబాట్లు జరగకుండా రూ.90 కోట్లతో ఫూల్ ప్రూఫ్ సెక్యూరిటీని ఏర్పాటు చేస్తున్నామని ఉత్తరప్రదేశ్ లా అండ్ ఆర్డర్ డైరెక్టర్ జనరల్ ప్రశాంత్ కుమార్ తెలిపారు. ఆలయంలో భద్రతా పరికరాలను అమర్చే ప్రక్రియ ఇప్పటికే ప్రారంభమైందని, మరికొద్ది రోజుల్లో పూర్తవుతుందని డీజీ తెలిపారు.

17 ప్రజల ముందు
యూపీలోని అయోధ్య రామ మందిరంలో నెలకొల్పనున్న రాముడి విగ్రహానికి సంబంధించిన పూర్తి వివరాలు జనవరి 17న ప్రజలకు తెలుస్తాయని విశ్వప్రసన్న తీర్థ స్వామీజీ తెలిపారు.

సమన్వయంతో పని చేయండి
హైదరాబాద్ శివారులోని ఉప్పల్ సర్కిల్ చిలుకానగర్ డివిజన్ వార్డు కార్యాలయంలో అదనపు ఫ్లోర్ కాన్ఫరెన్స్ హాల్ కార్యాలయాన్ని మేయర్ గద్వాల విజయలక్ష్మి ప్రారంభించారు. అధికారులు సమన్వయంతో పనిచేసి ప్రజల సమస్యలను ఎప్పటికప్పుడు పరిష్కరించాలన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *