కర్ణాటక: సిద్ధూ ప్రభుత్వానికి గండం దగ్గర..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-14T19:41:34+05:30 IST

లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందే కర్ణాటకలో సిద్ధరామయ్య నేతృత్వంలోని కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రభుత్వం కూలిపోతుందని, 25 మంది ఎమ్మెల్యేలు ఆ పార్టీని వీడేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారని బీజేపీ ఎమ్మెల్యే బసనగౌడ పాటిల్ యత్నాల్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. మళ్లీ బీజేపీ అధికారంలోకి వస్తుందని ధీమా వ్యక్తం చేశారు.

కర్ణాటక: సిద్ధూ ప్రభుత్వానికి గండం దగ్గర..?

బెంగళూరు: లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందే కర్ణాటకలో సిద్ధరామయ్య నేతృత్వంలోని కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వం కూలిపోతుందని, 25 మంది ఎమ్మెల్యేలు ఆ పార్టీని వీడేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారని బీజేపీ ఎమ్మెల్యే బసనగౌడ పాటిల్ యత్నాల్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. మళ్లీ బీజేపీ అధికారంలోకి వస్తుందని ధీమా వ్యక్తం చేశారు.

కేంద్ర మాజీ మంత్రి, బీజాపూర్ (విజయపుర సిటీ) ఎమ్మెల్యే యత్నాల్ సోమవారం బెంగళూరులో జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో మాట్లాడుతూ 135 సీట్లు గెలిచినా కాంగ్రెస్ నిద్రపోడం లేదని, 30 మంది ఎమ్మెల్యేలు పార్టీని వీడితే ప్రభుత్వం కూలిపోతుందనే భయం పట్టుకుందని అన్నారు. 25 మంది ఎమ్మెల్యేలు పార్టీని వీడేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారు.

తన నియోజకవర్గం విజయపురలో ముస్లిం అధికారులను నియమిస్తున్నారని యత్నాల్ ఆరోపించారు. ముస్లిం అధికారులు ఉన్నా తాను ఎమ్మెల్యేనని, అధికారులు మాటకు కట్టుబడి ఉండాలన్నారు. హిందువులను అణిచివేసేందుకు ఎవరు ప్రయత్నించినా జనవరిలో మళ్లీ అధికారంలోకి వస్తామన్నారు. లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు మార్చి నాటికి కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వం కూలిపోవడం ఖాయమన్నారు. కర్నాటక రాష్ట్రం అవినీతికి నిలయంగా మారుతోందని కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే బసవరాజ రాయరెడ్డి ఇటీవల ఆవేదన వ్యక్తం చేసిన విషయాన్ని ప్రస్తావిస్తూ.. ఆ పార్టీ ఎమ్మెల్యేలే స్వయంగా చెబుతున్నారని అన్నారు. ఎన్నికల్లో ఖర్చు చేసేందుకు కాంగ్రెస్ నేతలు డబ్బు కోసం పాకులాడుతున్నారని అన్నారు. ఎమ్మెల్యేల బదిలీల్లో పెద్దఎత్తున అవినీతి జరుగుతోందని, ఎన్నికల హామీల అమలుకు డబ్బు ఖర్చు చేయడం వల్ల నిధుల కొరత ఉందన్నారు. కాగా, సింగపూర్‌లో కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వాన్ని కూల్చేందుకు కుట్ర జరుగుతోందని ఉప ముఖ్యమంత్రి డీకే శివకుమార్ ఇటీవల ప్రతిపక్ష నేతలపై తీవ్ర ఆరోపణలు చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-14T19:43:27+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *