డబుల్ ఇస్మార్ట్: డబుల్ ఇస్మార్ట్ షూటింగ్ లో గాయపడిన సంజయ్ దత్..?

పూరి జగన్నాధ్ దర్శకత్వంలో రామ్ పోతినేని హీరోగా తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘డబుల్ స్మార్ట్’. ఈ చిత్రం 2019లో వచ్చిన స్మార్ట్ శంకర్ చిత్రానికి సీక్వెల్.

డబుల్ ఇస్మార్ట్: డబుల్ ఇస్మార్ట్ షూటింగ్ లో గాయపడిన సంజయ్ దత్..?

సంజయ్ దత్

డబుల్ ఇస్మార్ట్ షూటింగ్: పూరి జగన్నాధ్ దర్శకత్వంలో రామ్ పోతినేని కథానాయకుడిగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘డబుల్ ఇస్మార్ట్’. 2019లో విడుదలైన ఇస్మార్ట్ శంకర్ చిత్రానికి సీక్వెల్‌గా ఈ చిత్రం రాబోతోంది. శర వేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటోంది. రామ్ సరసన బాలీవుడ్ బ్యూటీ శ్రద్ధా కపూర్ నటిస్తుండగా, ఛార్మి, పూరి జంటగా పూరీ కనెక్ట్స్ నిర్మిస్తున్నారు. భారీ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ నటుడు సంజయ్ దత్ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నాడు.

ప్రస్తుతం ఈ సినిమా రెండో షెడ్యూల్ థాయ్‌లాండ్‌లో జరుగుతోంది. ఇదిలా ఉంటే, ఈ షెడ్యూల్‌లో ఓ యాక్షన్ సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరిస్తుండగా ఓ నటుడి గాయపడినట్లు వార్తలు వచ్చాయి. బాలీవుడ్ నటుడు సంజయ్ దత్ గాయపడినట్లు తెలుస్తోంది. కత్తితో విన్యాసాలు చేస్తూ సంజయ్ దత్ తలకు గాయమైంది. వెంటనే చికిత్స నిమిత్తం ఆస్పత్రికి తరలించగా రెండు కుట్లు పడ్డాయి. ఇదిలా ఉంటే 64 ఏళ్ల సంజయ్ దత్ కుట్లు వేసిన వెంటనే సెట్స్‌పైకి వచ్చి షూటింగ్‌లో పాల్గొన్నాడనేది ఆ వార్తల సారాంశం.

మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి: కృష్ణాష్టమికి ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ రిలీజ్.. మళ్లీ డేట్ మారింది..!

కాగా, సంజయ్ దత్ పాత్రను ‘బిగ్ బుల్’గా చిత్ర బృందం జూలైలో అభిమానులకు పరిచయం చేసింది. ఆయన పుట్టినరోజు సందర్భంగా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. ఫంకీ హెయిర్ స్టైల్‌తో సిగరెట్ తాగుతున్న ఈ పోస్టర్ వైరల్‌గా మారిన సంగతి తెలిసిందే. మణిశర్మ స్వరపరిచిన ఈ చిత్రం మార్చి 8, 2024న తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం మరియు హిందీ భాషల్లో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

ఇదిలా ఉంటే.. బోయపాటి దర్శకత్వంలో రామ్ ‘స్కంద’ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. భారీ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. ఇప్పటికే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలను జరుపుకుంటోంది. సెప్టెంబర్ 15న ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

జైలర్ : జైలర్ సీక్వెల్.. ఆ సినిమాలకు రెండో భాగం కూడా.. దర్శకుడు నెల్సన్ వ్యాఖ్యలు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *