రోలెక్స్ : ‘రోలెక్స్’ సినిమా ఫిక్స్.. లోకేష్ కనగరాజ్ సూర్యతో కలిసి రెండు సినిమాలు..

ఇటీవల, హీరో సూర్య అభిమానుల సమావేశం నిర్వహించాడు, అక్కడ అతను తన రాబోయే చిత్రాల గురించి మాట్లాడాడు. ప్రస్తుతం సూర్య కంగువా సినిమాతో బిజీగా ఉన్నాడు.

రోలెక్స్ : 'రోలెక్స్' సినిమా ఫిక్స్.. లోకేష్ కనగరాజ్ సూర్యతో కలిసి రెండు సినిమాలు..

రోలెక్స్ సినిమాతో సహా లోకేష్ కనగరాజ్‌తో సూర్య రెండు సినిమాలను ప్రకటించాడు

సూర్య రోలెక్స్: ప్రస్తుతం లోకేష్ కనగరాజ్ తమిళంలో స్టార్ డైరెక్టర్‌గా వెలుగొందుతున్నారు. తను చేసిన సినిమాలన్నింటిలో భారీ హిట్లు కొడుతూ ఫుల్ ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. ఇక లోకేష్ సినిమా విశ్వాన్ని సృష్టించి తన రాబోయే సినిమాలపై ఆసక్తిని కూడా పెంచాడు. ప్రస్తుతం విజయ్ తో లియో సినిమాతో బిజీగా ఉన్నాడు లోకేష్. మందు కొట్టిన విక్రమ్ సినిమాతో లోకేష్ భారీ హిట్ కొట్టాడు.

చాలా సంవత్సరాల తర్వాత కమల్ హాసన్ విక్రమ్ తో బిగ్గెస్ట్ హిట్ ఇచ్చాడు. ఈ సినిమాలో క్లైమాక్స్‌లో విజయ్ సేతుపతి, ఫహద్ ఫాజిల్‌లతో కలిసి సూర్య అతిథి పాత్రలో కనిపించాడు. సూర్య రోలెక్స్ పాత్రలో కనిపించిన ఐదు నిమిషాల పాటు ఈ పాత్ర బాగా వైరల్ అయింది. ఇంతకు ముందు సూర్యను చూడని నెగెటివ్ క్యారెక్టర్‌లో విలెన్స్‌ని చూసి రోలెక్స్ పాత్ర బాగా వైరల్ అయ్యింది. కానీ తన లోకేష్ సినిమాటిక్ యూనివర్స్ లో రోలెక్స్ పాత్రలో ఓ ప్రత్యేక చిత్రం ఉంటుందని లోకేష్ గతంలోనే చెప్పాడు.

ఇటీవల, హీరో సూర్య అభిమానుల సమావేశం నిర్వహించాడు, అక్కడ అతను తన రాబోయే చిత్రాల గురించి మాట్లాడాడు. ప్రస్తుతం సూర్య కంగువా సినిమాతో బిజీగా ఉన్నాడు. కంగువా అతని 43వ సినిమా, ఆ తర్వాత దర్శకుడు వెట్రిమారన్‌తో వాడి వాసల్. ఆ తర్వాత లోకేష్ కనగరాజ్ తో రోలెక్స్ సినిమా ఉంటుంది. తాజాగా లోకేష్ రోలెక్స్ కథ చెప్పాడు. చాలా బాగుంది. నేను ఓకే చెప్పాను అన్నాడు సూర్య. ఆ తర్వాత మళ్లీ లోకేష్ దర్శకత్వంలో ‘ఇరుంబుకై మాయావి’ సినిమా చేస్తానని చెప్పాడు.

దుల్కర్ సల్మాన్: దుల్కర్ లేచి నిలబడి, షూట్ మధ్యలో హీరోయిన్ తన భర్తతో ఫోన్‌లో మాట్లాడింది. నిర్మాతలపై రానా ఫైర్ అయ్యారు.

దీంతో సూర్య అభిమానులు, లోకేష్ అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. నా డ్రీమ్ ప్రాజెక్ట్ ఇరుంబుకై మాయావిని సూర్యతో చేస్తానని కొన్ని రోజుల క్రితం లోకేష్ కూడా చెప్పాడు. లియో తర్వాత లోకేష్ ఖైదీ 2 లేదా విక్రమ్ 2 సినిమా చేయవచ్చని సమాచారం. ఆ తర్వాత రోలెక్స్ సినిమా ఉండొచ్చు. దీంతో వీరిద్దరి కాంబోలో రోలెక్స్ సినిమాకి మరింత సమయం పట్టే అవకాశం ఉంది. సూర్య, లోకేష్ ఇద్దరూ వరుసగా సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నారు. రోలెక్స్ సినిమా కోసం అభిమానులే కాదు ప్రేక్షకులు కూడా ఎదురుచూస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *