నైజీరియా: నైజీరియాలో ముష్కరుల దాడి.. 26 మంది సైనికులు మృతి, హెలికాప్టర్ కూలిపోయింది

నైజీరియా దేశంలో ముష్కరులు జరిపిన దాడిలో భద్రతా బలగాలకు చెందిన 26 మంది సైనికులు మరణించారు. అర్థరాత్రి ఒక క్రిమినల్ గ్రూప్ చేసిన ఆకస్మిక దాడిలో 26 మంది సైనికులు మరణించారు మరియు 8 మంది గాయపడ్డారు. మరోవైపు క్షతగాత్రులను రక్షించేందుకు వచ్చిన హెలికాప్టర్ కుప్పకూలింది….

నైజీరియా: నైజీరియాలో ముష్కరుల దాడి.. 26 మంది సైనికులు మృతి, హెలికాప్టర్ కూలిపోయింది

నైజీరియా సైనికులు హతమయ్యారు

నైజీరియా: నైజీరియా దేశంలో ముష్కరులు జరిపిన దాడిలో భద్రతా బలగాలకు చెందిన 26 మంది సైనికులు మరణించారు. అర్థరాత్రి ఒక క్రిమినల్ గ్రూప్ చేసిన ఆకస్మిక దాడిలో 26 మంది సైనికులు మరణించారు మరియు 8 మంది గాయపడ్డారు. మరోవైపు క్షతగాత్రులను రక్షించేందుకు వచ్చిన హెలికాప్టర్ కుప్పకూలింది. క్రిమినల్ గ్రూప్ జరిపిన కాల్పుల వల్లే హెలికాప్టర్ కూలిపోయిందని నైజీరియా సైనిక వర్గాలు వెల్లడించాయి. (నైజీరియా దళాలు చంపబడ్డాయి)

మ్యాన్ షాట్ : షాకింగ్.. కూతుర్ని భుజాల మీద ఎత్తుకున్న తండ్రి, ఎంత దారుణం జరిగిందో చూడండి

నైజీరియా సైన్యం గత కొంతకాలంగా క్రిమినల్ గ్రూపుతో పోరాడుతోంది. ముష్కరుల దాడిలో గాయపడిన సైనికులను తరలించేందుకు వచ్చిన ఎంఐ-171 హెలికాప్టర్ జంగేరు నుంచి టేకాఫ్ అయిన తర్వాత కూలిపోయిందని మిలటరీ అధికారులు తెలిపారు. (రెస్క్యూ హెలికాప్టర్ క్రాష్‌లు) “విమానం జంగేరు ప్రైమరీ స్కూల్ నుండి కడునాకు బయలుదేరింది, అయితే నైజర్ రాష్ట్రంలోని షిరోరో స్థానిక ప్రభుత్వ ప్రాంతంలోని చుకుబా విలేజ్ సమీపంలో కూలిపోయినట్లు గుర్తించబడింది” అని సైనిక ప్రతినిధి ఎడ్వర్డ్ గబ్‌వెట్ ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు.

వాట్సాప్ షేర్ స్క్రీన్: వాట్సాప్‌లో వీడియో కాల్స్‌తో స్క్రీన్‌ని సులభంగా షేర్ చేసుకోవచ్చు.. అయితే తస్మాత్ జాగ్రత్త..!

బోటులో ఉన్న వారిని రక్షించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నామని, ప్రమాదానికి గల కారణాలపై ప్రాథమిక దర్యాప్తు ప్రారంభించామని తెలిపారు. నైజీరియాలోని నైజర్, కడునా, జంఫారా, కట్సినా రాష్ట్రాల్లో క్రిమినల్ గ్యాంగ్ లు క్యాంపులు ఏర్పాటు చేసి దాడులు, కిడ్నాప్ లకు పాల్పడుతున్నారు. ఈ క్రిమినల్ గ్యాంగ్ ఈసారి కలిసి నైజీరియా భద్రతా బలగాలపై దాడి చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *