భగవంత్ కేసరి: బాలయ్య విలన్ అయిపోయాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-15T18:40:43+05:30 IST

గాడ్ ఆఫ్ మాస్ నందమూరి బాలకృష్ణ హీరోగా అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ‘భగవంత్ కేసరి’. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి విలన్ వర్క్ పూర్తయిందని మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెద్ది నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం దసరా కానుకగా విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది.

భగవంత్ కేసరి: బాలయ్య విలన్ అయిపోయాడు

భగవంత్ కేసరి సినిమా హీరో మరియు విలన్

గాడ్ ఆఫ్ మాస్ నందమూరి బాలకృష్ణ హీరోగా అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ‘భగవంత్ కేసరి’. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి విలన్ వర్క్ పూర్తయిందని మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెద్ది నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం దసరా కానుకగా విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ఈ క్రమంలో దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి ఈ చిత్రాన్ని అనుకున్న షెడ్యూల్ ప్రకారం శరవేగంగా తెరకెక్కిస్తున్నాడు.

ప్రస్తుతం ఈ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన నేషనల్ అవార్డ్ విన్నింగ్ నటుడు అర్జున్ రాంపాల్ తన పోర్షన్ మొత్తం షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్నాడు. ఈ చిత్రంలో అతని పాత్ర పేరు రాహుల్ సంఘ్వి అని పేర్కొంటూ మేకర్స్ కొన్ని చిత్రాలను విడుదల చేశారు. ఈ పిక్స్‌లో అర్జున్ రాంపాల్, బాలకృష్ణ, అనిల్ రావిపూడి ఉన్నారు. అక్టోబర్ 19న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్న ఈ సినిమా యూనిక్ కాన్సెప్ట్‌తో హై యాక్షన్‌గా ఉంటుందని మేకర్స్ చెబుతున్నారు.

భగవంత్-కేసరి.jpg

అనిల్ రావిపూడి మునుపెన్నడూ చూడని క్యారెక్టర్‌లో బాలయ్య నటిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్‌కి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. తెలంగాణ యాసలో బాలకృష్ణ పవర్ ఫుల్ ఫేసెస్, డైలాగ్స్ అభిమానులకు యమ నచ్చాయి. 19న బాలయ్య బీభత్సం రూపొందించనున్నందున ఈ సినిమాపై నమ్మకం పెట్టుకున్నారు. బాలయ్య సరసన కాజల్ అగర్వాల్ నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల ఓ కీలక పాత్రలో కనిపించనుంది. సంగీత సంచలనం ఎస్ థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-15T18:40:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *